Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2445|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tạ Đình Phong vẫn tin vào "Suốt đời suốt kiếp"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tạ Đình Phong vẫn tin vào "Suốt đời suốt kiếp"

Tạ Đình Phong - Cao Viên Viên

Tạ Đình Phong đã có mặt ở Thượng Hải để tuyên truyền cho phim điện ảnh "Suốt đời suốt kiếp" (hay "Một đời một kiếp"). Sau khi hoàn tất bộ phim, có lẽ vài năm tới anh sẽ không đóng phim tình cảm nữa. Anh nói: "Dạo quanh Trung tâm hội nghị triễn lãm Hong kong vài lần cũng không mệt bằng quay phim tình cảm"

Khi được hỏi liệu có tin vào "Một đời một kiếp", Tạ Đình Phong nói: "Tôi tin, đặc biệt là sau khi đóng bộ phim này, tôi đã có thêm nhiều trải nghiệm. Đối với một số người, "Một đời một kiếp" có thể chỉ là đứng từ xa ủng hộ chúc phúc, chứ không nhất thiết phải chiếm hữu người đó"

cre: here
littlebibi@kitesvn

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-6-2014 21:54:40 | Chỉ xem của tác giả
xem xong trailer phim này làm mình nhớ đến bài "Chiếc bóng của chiếc bóng" của Hebe.
luôn luôn là một người đi sau một người, làm chiếc bóng của người kia, rồi một ngày chiếc bóng biến mất, là người được theo đuổi thấy hụt hẫng...sao mà giống nhau thế

Bình luận

bạn ơi cho mình xin link bài hát đó đc ko,mình search google mà ko ra, cám ơn bạn nhiều :d  Đăng lúc 23-6-2014 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2014 00:57:36 | Chỉ xem của tác giả
Có thật "suốt đời suốt kiếp" là đúng. Đôi lúc mình cũng tự hỏi như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2014 00:07:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác phim hơi buồn. Nhưng thật ra chả tin vào "suốt đời suốt kiếp" lắm. Chẳng ai có thể đứng mãi một chỗ giữ mãi một thứ tình cảm như thế cả. Nước thì phải chảy mà gió thì phải thổi thôi. Chờ phim xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2014 11:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Haizlần đầu đọc cái news về Nicholas sau cuộc hôn nhân tan vỡ với Cecilia.

Kể cũng lâu rồi mới đọc news về Nicholas sau cái tin đồn hoành tờ tráng "tình cảm" lá cải của báo chí giữa anh ấy với Châu Tấn.

Xem trailer, thích nhe...nhẹ nhàng, sâu lắng, lãng mạn nhe. Ôi sự kết hợp giữa Nicholas với Cao Viên Viên nè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-7-2014 10:07:27 | Chỉ xem của tác giả
suốt đời suốt kiếp tên fim nghe hay nhỉ
nhưng còn fim thì phải coi à nha, vì lâu rồi mình cũng ko thấy phong ca đóng fim nữa
lần này tái xuất với Viên tỷ cũng đang mong đợi
fim điện ảnh vậy chắc chiếu rạp, khi nào có coi liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-7-2014 00:06:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi xem trailer mà hóng quá đi. mỗi khi nhìn thấy Cao Viên Viên là mình lại liên tưởng đến Han Hyo Joo của Hàn, 2 ng này đẹp thành khiết như không khí mà nụ cười thì như ánh ban mai ấm áp, lại thoảng như gió xuân, đem lại cảm giác chầm chầm mà in sâu vào trí nhớ. phải nói là nước phim và cảnh quá đẹp, hơn nữa mik thấy Phong ca với chị đóng melody drama hợp đôi quá đi, lãng mạn nhẹ nhàng, đúng pcah tcam hiện đại nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-7-2014 21:00:11 | Chỉ xem của tác giả
đừng thề với ai suốt đời suốt kiếp, liệu cuộc sống co như chúng ta mong muons
một câu thề nằng tựa thái sơn ,tui thấy nên mặc kệ con tim chỉ bảo, đến khi nào mệt, ắt sẽ phải quay đầu lại thui
đi xem phim thui ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-7-2014 22:23:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh ấy tin nhưng chưa gặp ai đúng để có thể suốt đời suốt kiếp
mong là anh ấy sẽ sớm gặp được người như ý để cùng anh ấy đi tiếp đoạn đường đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-4-2015 23:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Suốt đời suốt kiếp
Nói ra thì tưởng như đơn giản. Ai mà chẳng từng đã tin. Nhưng hi vọng niềm tin ấy có thể thành sự thật.
Em vẫn luôn tin anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách