summer4425 Tại 18-8-2014 15:56:46

Bạn thích tán gẫu. Bạn chỉ yêu những người yêu bạn. Bạn thích là trung tâm của sự chú ý. Bạn có bề ngoài thu hút và tính cách của bạn cũng thế. Bạn thích nói dối nhưng bạn không che dấu điều đó. Bạn hay giận dữ. Nhưng với bạn, bạn bè là điều rất quan trọng. Bạn thích giao du kết bạn. Tuy bạn dễ bị tổn thương nhưng bạn không cần nhiều thời gian để chữa lành mọi thứ. Bạn là người hay mơ mộng và thích chọn lựa nhiều thứ. Bạn hầu như chẳng quan tâm đến người khác nghĩ gì. Bạn khá nồng nhiệt nhưng bạn là một người dứt khoát và sáng suốt. Bạn thích du lịch, nghệ thuật và văn học. Bạn hay động lòng và cũng hay ghen. Bạn luôn thích ở ngoài hơn là ở nhà. Bạn là một con người công bằng. Điểm yếu của bạn là hay bị ảnh hưởng bởi người khác và hay mất tự tin.

Rất đúng với một Libra như mình. Điểm yếu của mình là bị ảnh hưởng bởi người khác, rất dễ cảm thấy áp lực vì người khác vượt trội hơn mình, từ đó mà mất đi sự tự tin

Thêm nữa là Libra rất hay do dự, làm việc gì cũng ko thực sự dứt khoát. Giờ hỏi mình yêu ba hơn hay yêu mẹ hơn, chọn giữa cái đồng hồ này vs cái đồng hồ kia mà mức độ đẹp sêm sêm nhau, mình bó tay đó :))

cảm ơn bạn chủ thớt nhiều ^^

capcap1425 Tại 18-8-2014 16:01:24

"Bạn có nhiều ý niệm trừu tượng và bạn rất sắc sảo, tuy vậy bạn vẫn thích những điều thực tế. Bạn là con người thông minh và nhanh trí, có điều tính cách của bạn lại hay thay đổi. Bạn gợi cảm, quyến rũ, tính tình ôn hòa, trầm tính, hay mắc cỡ và rất khiêm nhường. Bạn rất chân thật và trung thành. Bạn cũng rất cả quyết nữa, một khi bạn đã quyết việc gì thì bạn sẽ làm đến cùng. Bạn cũng rất yêu thích sự tự do, cho nên khi mà bạn bị cấm đoán thì bạn sẵn sàng trở thành một kẻ nổi loạn. Bạn cũng thích công kích người khác nữa nhưng bạn lại quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Bạn hay giận dữ nhưng lại không bao giờ biểu lộ ra ngoài. Bạn không thích những thứ không cần thiết. Bạn rất muốn kết giao bạn bè nhưng lại không để cho người khác biết là bạn muốn điều đó. Bạn ưa thách thức và rất tham vọng nên trong bạn luôn đầy ắp ước mơ và hy vọng. Bạn thích giải trí và hoạt động. Tâm hồn bạn lãng mạn nhưng chẳng bao giờ bạn bộc lộ. Bạn rất mê tín nên đôi khi điều đó làm cho bạn trở nên rất buồn cười. Bạn là một người biết tiết kiệm. Lời khuyên cho bạn là, bạn nên học cách bộc lộ cảm xúc của mình. "
Đã có 1 người bạn thân có tính cách như vậy
Không hoàn toàn đúng, nhưng là 1 người ưa tham vọng, đầy ắp ước mơ và luôn cố hết sức mình để đạt được (đôi khi bằng mọi giá)
Chúc bạn thành công

ninhpham91 Tại 19-8-2014 13:39:40

Kim Ngưu: Lưu ý là, bạn cũng có nét quyến rũ nhưng mà chỉ có những ai yêu bạn mới thấy được điều đó mà thôi.
Không thấy quyến rũ -> không ai yêu -> không ai yêu -> chả ai thấy nét quyến rũ -> ế :((

heotoria Tại 20-8-2014 22:45:49

Bạn là người trung thành và tử tế. Bạn cũng rất quyến rũ. Nhưng bạn thiếu kiên nhẫn và hay vội vàng. Bạn cũng có tham vọng nhưng lại hay bị ảnh hưởng bởi số đông. Bạn là người bạn vui vẻ. Bạn thích hòa mình vào cộng đồng. Bạn cũng thích được ngợi khen. Thích được chú ý, thích được yêu. Bạn rất chân thật và thật lòng không giả dối, bạn không đặt nặng cái tôi của bạn nhưng tính tình sớm nắng chiều mưa. Bạn ghét bị quản thúc, bạn thích đùa và bạn rất có năng khiếu hài hước. Bạn là người suy nghĩ rất logic.

Nhìn chung mặt bằng khá đúng với mình, và giống với tuýp người thuộc cung Nhân Mã.
Nhưng mà cái cuối "Bạn là người suy nghĩ rất logic" thì có lẽ không hợp với mình lắm =)))) Lúc mình điên điên dở dở ương ương còn nhiều hơn lúc mình bình thường nữa, nên chẳng làm, chẳng suy nghĩ được cái gì ra hồn.
Thread rất hay, cảm ơn bạn đã post ~

dandluv Tại 22-8-2014 23:22:28

Bạn thích tán gẫu. Bạn chỉ yêu những người yêu bạn. Bạn thích là trung tâm của sự chú ý. Bạn có bề ngoài thu hút và tính cách của bạn cũng thế. Bạn thích nói dối nhưng bạn không che dấu điều đó. Bạn hay giận dữ. Nhưng với bạn, bạn bè là điều rất quan trọng. Bạn thích giao du kết bạn. Tuy bạn dễ bị tổn thương nhưng bạn không cần nhiều thời gian để chữa lành mọi thứ. Bạn là người hay mơ mộng và thích chọn lựa nhiều thứ. Bạn hầu như chẳng quan tâm đến người khác nghĩ gì. Bạn khá nồng nhiệt nhưng bạn là một người dứt khoát và sáng suốt. Bạn thích du lịch, nghệ thuật và văn học. Bạn hay động lòng và cũng hay ghen. Bạn luôn thích ở ngoài hơn là ở nhà. Bạn là một con người công bằng. Điểm yếu của bạn là hay bị ảnh hưởng bởi người khác và hay mất tự tin.

Điểm yếu của mình đúng là dễ bị ảnh hưởng bởi người khác >.< Có nhiều chuyện mình không tự tin tí nào, nhưng cũng có những chuyện mình cực kì tự tin :v

lethinhung1806 Tại 23-8-2014 12:18:26

Bạn luôn đem không khí vui vẻ cho những người chung quanh. Nhưng bạn là người khó đoán và khó hiểu hay im lặng trừ khi bạn cảm thấy hứng thú hoặc căng thẳng. Bạn có lòng tự tôn rất lớn và bạn được nhiều người biết tiếng, bạn dễ an ủi. Bạn là người chân thật. Bạn biết quan tâm đến cảm xúc của mọi người. Bạn luôn cư xử tế nhị và thân thiện nên bạn rất dễ gần. Cảm xúc hay thay đổi và khó đoán. Bạn cũng là một người sống nội tâm và dễ bị tổn thương, nhưng cần nhiều thời gian để hồi phục. Nhưng bạn hóm hỉnh và vui tính. Bạn thường không mang hận thù dù ai đó có làm điều gì sai trái với bạn nhưng bạn tha thứ không có nghĩa là bạn đã quên. Vì bạn có tinh thần vị tha cao cả. Nhưng bạn rất cảnh giác và bạn cũng rất sắc sảo.
uầy ôi mình tuyệt vời thế mà bây giờ mình mới biết {:548:}

nhatnhanhkyuc Tại 23-8-2014 20:35:13

Bạn có nhiều ý niệm trừu tượng và bạn rất sắc sảo, tuy vậy bạn vẫn thích những điều thực tế. Bạn là con người thông minh và nhanh trí, có điều tính cách của bạn lại hay thay đổi. Bạn gợi cảm, quyến rũ, tính tình ôn hòa, trầm tính, hay mắc cỡ và rất khiêm nhường. Bạn rất chân thật và trung thành. Bạn cũng rất cả quyết nữa, một khi bạn đã quyết việc gì thì bạn sẽ làm đến cùng. Bạn cũng rất yêu thích sự tự do, cho nên khi mà bạn bị cấm đoán thì bạn sẵn sàng trở thành một kẻ nổi loạn. Bạn cũng thích công kích người khác nữa nhưng bạn lại quá nhạy cảm và dễ bị tổn thương. Bạn hay giận dữ nhưng lại không bao giờ biểu lộ ra ngoài. Bạn không thích những thứ không cần thiết. Bạn rất muốn kết giao bạn bè nhưng lại không để cho người khác biết là bạn muốn điều đó. Bạn ưa thách thức và rất tham vọng nên trong bạn luôn đầy ắp ước mơ và hy vọng. Bạn thích giải trí và hoạt động. Tâm hồn bạn lãng mạn nhưng chẳng bao giờ bạn bộc lộ. Bạn rất mê tín nên đôi khi điều đó làm cho bạn trở nên rất buồn cười. Bạn là một người biết tiết kiệm. Lời khuyên cho bạn là, bạn nên học cách bộc lộ cảm xúc của mình.

Có vẻ đúng nha ~ {:548:}

nhimnguyen2611 Tại 23-8-2014 22:35:49

Đọc xong vừa thấy cũng đúng mà cũng có cái sai.. :3
Ai cũng nói mình rất bướng bỉnh.. Chính xác luôn này.. =))))..
Cơ mà không có mqh vững chắc thì không phải.. {:516:}

chenniethanh Tại 23-8-2014 23:53:22

Bạn là người trung thành và tử tế. Bạn cũng rất quyến rũ. Nhưng bạn thiếu kiên nhẫn và hay vội vàng. Bạn cũng có tham vọng nhưng lại hay bị ảnh hưởng bởi số đông. Bạn là người bạn vui vẻ. Bạn thích hòa mình vào cộng đồng. Bạn cũng thích được ngợi khen. Thích được chú ý, thích được yêu. Bạn rất chân thật và thật lòng không giả dối, bạn không đặt nặng cái tôi của bạn nhưng tính tình sớm nắng chiều mưa. Bạn ghét bị quản thúc, bạn thích đùa và bạn rất có năng khiếu hài hước. Bạn là người suy nghĩ rất logic.

Nói chung khá giống ta ý chứ. Đúng là ta thiếu kiên nhẫn và vội vàng có thừa :))
Sớm nắng chiều mưa là ta chuẩn lun. Ta cứ ngỡ là do bản địa ng Sì Gòn nó thế. Ai nhè do cái tháng nữa ;))

huyensen Tại 24-8-2014 08:36:58

công nhận mấy cái này đúng thật hem đặc biệt
''Bạn thường quyết định mọi việc nhanh chóng nhưng sau đó lại hay hối tiếc vì cái mình đã quyết định.''
công nhận mình toàn hối hận sau khi quyết định thôi hà
trang: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9
Phiên bản đầy đủ: [Poll][Đoán tính cách qua tháng sinh của bạn ♥.♥ ~ Trăm năm nhìn xuống đời hư ảo ~ Phút chốc nhìn lên ngộ lẽ trời.]