yen.nhien Tại 29-5-2014 14:20:55

Bạn là con người của những ý tưởng. Nhưng là một người khó đoán. Bạn lúc nào cũng có suy nghĩ hướng về phía trước. Bạn độc đáo và thông minh. Bạn có nhiều ý tưởng phức tạp nhưng suy nghĩ của bạn rất sắc sảo. Bạn rất sáng suốt trong mọi việc. Bạn có thể trở thành một bác sĩ giỏi. Tính tình bạn rất năng động nhưng bạn là con người của bí ẩn. Nhưng bạn lại rất tò mò và bạn cũng giỏi đào bới bí mật của người khác lắm. Đầu óc bạn lúc nào cũng tràn đầy những ý tưởng. Bạn rất dũng cảm và tử tế, cũng như bạn rất cương quyết và kiên nhẫn, và cả chăm chỉ nữa. Có lẽ vì thế mà bạn không bao giờ chịu bỏ cuộc dù trong hoàn cảnh nào. Bạn luôn tin rằng “có chí thì nên”. Bạn ít khi tức giận trừ khi ai đó cố tình chọc giận bạn mà thôi. Bạn cũng là con người bướng bỉnh và sắt đá. Bạn thích ở một mình, và bạn luôn có những suy nghĩ khác người. Khó ai mà xoay chuyển được bạn một khi bạn đã quyết định. Bạn có một tính tình sắc sảo và nhiều hoài bão. Nhưng bạn đặc biệt lại không thích những lời khen ngợi. Nhưng bạn lại có cảm xúc và tình yêu rất sâu nặng. Nhưng hầu như các mối quan hệ của bạn lại không vững chắc. Tóm lại bạn là một người có nhiều khả năng và đáng tin cậy vì bạn rất chân thật và luôn giữ bí mật của người khác. Nhưng điểm yếu của bạn là bạn không kiềm chế được cảm xúc của mình cũng như bạn là một người khó đoán.

Những chỗ in đậm là những chỗ đúng nhất. Nói chung cái này đã đúng thì rất đúng, còn đã không đúng thì... hừm :D

Vụ "thích ở một mình" này khiến hơi bị nhiều người ngạc nhiên này. Hình như số đông đều nghĩ cứ đi một mình là sẽ thấy cô đơn và đáng buồn thì phải. Trong khi thực chất những người hướng nội đều là vậy. Thích có không gian yên tĩnh của riêng mình, thỉnh thoảng kết nối với vài người thân thiết như thành viên trong gia đình và bạn bè. Có thể ứng đối thoải mái trong đám đông nhưng sau đó vẫn cần ở một mình để nạp năng lượng.

Đọc những bài như thế này cho vui và thi thoảng để nhìn nhận lại mình ^^ Cảm ơn bạn đã đăng ~ @};-

caohuyen1005 Tại 29-5-2014 15:29:01

Em là Kim Ngưu - cô gái sinh vào tháng 5 ^^
Em thấy cũng đúng cỡ 50% rùi ý ss
chỉ tiếc em không phải người kiên định và quyết đoán huhu
Dù muốn thay đổi cũng k được, em dễ bị lung lay ý chí
CÓ thể vượt qua mọi thứ trừ những cám dỗ {:750:}
Riêng về thích đi du lịch thì cực đúng, nhưng kinh tế eo hẹp nên không phải lúc nào cũng đi được {:788:}

Bói cái này thú vị lắm ạ
Cảm ơn ss đã mời em {:548:}

loannaol Tại 29-5-2014 15:38:49

"Bạn hay suy nghĩ xa xôi, bạn dễ bị ảnh hưởng bởi lòng tốt của người khác. Bạn lịch sự và nói năng từ tốn và nhạy cảm. Bạn có tinh thần năng động nhưng lại hay ngập ngừng không quyết đoán, hay có xu hướng trì hoãn. Bạn rất kén chọn và luôn muốn thứ tốt nhất. Bạn cũng là người nóng nảy nhưng bạn lại vui tính hài hước và thân thiện. Bạn thích những thứ hài hước. Bạn cũng là người giỏi tranh luận và hay nói. Tuy nhiên bạn là một người hay mơ mộng viễn vông, Bạn thích được giao du kết bạn và bạn cũng không dấu giếm điều ấy. Về sức khỏe thì bạn hay bị cảm lạnh. Bạn dễ tổn thương nhưng một khi bị như vậy bạn phải mất nhiều thời gian để chữa lành vết thương lòng. Điểm không tốt ở bạn là bạn hay chóng chán. Bạn cũng ít khi bộc lộ cảm xúc của mình. Bạn thích điều hành người khác và là một con người bướng bỉnh".

Lần đầu tiên thấy bàibói mà đúng tới 90% so với tính cách của mình luôn

cảm ơn bạn đã chia sẻ, tò mò không biết mọi người cho vô code gì mà nó có màu xám xám thế nhỉ

vô diều lâu rồi mà nhiều cái vẫn ngu ngơ ghê =))

P.S: pờ rồ cuồn áo trá hình, đẹp quá :x

Gumi Tại 29-5-2014 18:17:13

caohuyen1005 gửi lúc 29-5-2014 03:29 PM
Em là Kim Ngưu - cô gái sinh vào tháng 5 ^^
Em thấy cũng đúng cỡ 50% rùi ý ss
chỉ tiế ...

https://scontent-b-ams.xx.fbcdn.net/hphotos-ash4/t1.0-9/10152550_757183840992358_5966130521161752995_n.png

Bữa trước có nghe nói có một Game sâu ngày 10/5 ;;) rất chi là xôm tụ :x
để mừng sinh nhật một ai đó {:548:}
Không đúng ngày cơ mờ vẫn đúng tháng {:536:}
Mừng sinh nhật tháng nha cưng {:465:}

lovesheh Tại 30-5-2014 07:30:49

Tuy nhiên bạn là một người hay mơ mộng viễn vông,Về sức khỏe thì bạn hay bị cảm lạnh. Bạn dễ tổn thương nhưng một khi bị như vậy bạn phải mất nhiều thời gian để chữa lành vết thương lòng. Điểm không tốt ở bạn là bạn hay chóng chán. Bạn cũng ít khi bộc lộ cảm xúc của mình. Bạn thích điều hành người khác và là một con người bướng bỉnh.

Điểm tốt thì thấy chưa chính xác lắm cơ mà điểm không tốt thì =)), đọc một cái thấy nói chuẩn không cần chỉnh, cảm ơn Gumi nhiều ^^

P.s: nhiều người cùng tháng sinh với mình ghê

caohuyen1005 Tại 30-5-2014 10:00:25

Gumi gửi lúc 29-5-2014 06:17 PM
Bữa trước có nghe nói có một Game sâu ngày 10/5rất chi là xôm tụ
để mừng ...

Ôi em cảm ơn ss http://eemoticons.net/Upload/Big Onion/th_178.gif
hí hí, cái game hôm đó được các tềnh yêu nhà Let's Study ủng hộ nên cũng coi như là thành công rực rỡ ạ
Sau này có poll gì hay hay ss hú e zới nhen ^^
Mà em khoái nhất trò bói toán ạ http://eemoticons.net/Upload/Big Onion/th_33.gif

@loannaol : Láo với chị nà em, lần sau chừa nghe chưa

http://eemoticons.net/Upload/Big Onion/th_195.gifhttp://eemoticons.net/Upload/Big Onion/th_196.gif
http://eemoticons.net/Upload/Big Onion/th_218.gif

kuku Tại 30-5-2014 14:10:00

Bạn năng động và hoạt bát. Bạn thường quyết định mọi việc nhanh chóng nhưng sau đó lại hay hối tiếc vì cái mình đã quyết định. Bạn chỉ yêu và quyến rũ trong mắt người bạn yêu mà thôi. Bạn có một thần kinh thép và bạn rất thích được chú ý. Bạn rất biết cách cư xử, bạn thân thiện cũng như bạn rất biết cách an ủi hay giúp người khác giải quyết rắc rối. Bạn là người có tính phiêu lưu vì bạn dũng cảm và hầu như chẳng sợ gì cả. Bạn quan tâm đến mọi người, bạn khéo léo và rất tử tế tuy nhiên bạn hơi nặng về cảm xúc và hay giận dữ cũng như là khá hấp tấp. Bù lại bạn có một trí nhớ tốt, bạn thích di chuyển. Bạn cũng hay khích lệ người khác cũng như là bản thân bạn. Về sức khỏe thì bạn ko được khỏe mạnh lắm, hay đau đầu và ngực. Lưu ý là, bạn cũng có nét quyến rũ nhưng mà chỉ có những ai yêu bạn mới thấy được điều đó mà thôi.
nhìn chung cũng đúng
đặc biệt khoản hay giận dữ vs hấp tấp
dù cũng có nhiều điểm tốt
coi bộ cái này thú vị nha
cảm ơn chủ thớt nhé

huongntd Tại 30-5-2014 22:49:16

Bạn là người trung thành và tử tế. Bạn cũng rất quyến rũ. Nhưng bạn thiếu kiên nhẫn và hay vội vàng. Bạn cũng có tham vọng nhưng lại hay bị ảnh hưởng bởi số đông. Bạn là người bạn vui vẻ. Bạn thích hòa mình vào cộng đồng. Bạn cũng thích được ngợi khen. Thích được chú ý, thích được yêu. Bạn rất chân thật và thật lòng không giả dối, bạn không đặt nặng cái tôi của bạn nhưng tính tình sớm nắng chiều mưa. Bạn ghét bị quản thúc, bạn thích đùa và bạn rất có năng khiếu hài hước. Bạn là người suy nghĩ rất logic.

hơ hơ những cái tô đậm là chính xác nhất

những cái khác thi theo từng trường hợp

tks ss cung cấp tin ạ

mãi mới biết đến bài bói toàn này

khi nào ss bói năm sinh nữa đi {:487:}

ElCapitan Tại 30-5-2014 22:55:07

Chân thật và trung thành :x
Cũng khá đúng hí hí
Coi bộ mọi người sinh tháng 6 nhiều nhỉ

tvxq_cass_no1 Tại 30-5-2014 23:45:31

Sư tử, tháng 8 nè, hay quá ta, bạn là người thích đùa ư? cái này thỉnh thoảng thôi, còn lại có vẻ đúng phết
thks chủ thớt đã post thông tin hay ho :)
trang: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9
Phiên bản đầy đủ: [Poll][Đoán tính cách qua tháng sinh của bạn ♥.♥ ~ Trăm năm nhìn xuống đời hư ảo ~ Phút chốc nhìn lên ngộ lẽ trời.]