Cải Tại 3-2-2014 14:53:10

[Event] lời yêu thương gửi trao - nơi trái tim lên tiếng - do FC box tổ chức mừng ngày 14.2.2014

Bài được Cải sửa lúc4-2-2014 04:46 PM

lời yêu thương gửi trao

Valentine năm nay dường như vui hơn mọi năm vì niềm vui ấy được cộng hưởng với hơi thở Tết đến, Xuân về. Có thể bạn đã không còn nhỏ để mong nhận được những phong bao lì xì may mắn trong ngày mùng một tết nhưng bạn sẽ không bao giờ quá lớn để nhận tình yêu thương. Tình yêu luôn là vĩnh cửu và mãi mãi. Cho và nhận yêu thương là thông điệp mà ngày lễ tình yêu, ngày lễ không chỉ dành cho các đôi trai gái thể hiện tình cảm của mình mà còn dành cho tất cả mọi người trên thế giới, cho dù bạn là ai trên trái đất này. Còn chần chừ gì nữa, hãy gửi tới những người mà bạn yêu thương lời chúc của riêng mình cho mùa Valentine ấm áp!

Bạn đang ấp ủ một lời tỏ tình, hay giản dị như một lời cám ơn gửi tới những người thân yêu đã luôn bên cạnh bạn những lúc vui buồn, khó khăn?

Bạn đã có ý tưởng, đã chuẩn bị những gì muốn nói, muốn thể hiện với người ấy chưa? Giữa tiết trời mùa xuân, cảm xúc của con tim sẽ càng lay động và dâng trào. Mùa xuân là mùa bắt đầu cho một vòng quay mới. Đây cũng là một khoảng thời gian tuyệt vời để chúng ta không chỉ nhìn lại những hoài niệm đã qua, những dấu yêu đang có mà còn cho cả những mong chờ sắp đến.

Trong muôn vàn cách biểu hiện của tình yêu thì những lời nói thầm thì, những câu viết nhắn gửi về cảm xúc của con tim luôn được chúng ta thể hiện thường xuyên nhất. Mong sao trong mùa xuân năm nay, với những ai còn độc thân tình yêu sẽ chớm nở, với những ai đang có cặp, có đôi tình yêu sẽ ngày càng thăng hoa và với những ai đang đau, vết thương sẽ chóng lành để một ngày nàođó có thể đón nhận một tình yêu mới tuyệt vời hơn.

Hãy tham gia chia sẻ lời yêu thương Valentine 2014 chủ đề “Lời yêu thương gửi trao” của Friendship Cafe box - Kitesvn.com để chia sẻ những khoảnh khắc ý nghĩa, những lời yêu thương đáng nhớ mà bạn đã, đang muốn trao gửi hoặc nhận được từ người đặc biệt.

Thể lệ tham gia :

♥ Viết những lời muốn nhắn gửi của bạn ngay tại topic này : http://kitesvn.com/thread/loi-yeu-thuong-gui-trao-noi-trai-tim-len-tieng-noi-nhan-loi-nhan-topic-duoc-dat-an-422520-1-1.html ( topic được đặt ẩn) kèm với hình ảnh, link nhạc (nếu có)
♥ Bắt buộc phải có Nik, tên hoặc tên thân mật ...của người được nhận , link wall người được nhận càng tốt ^^
♥ Bạn có quyền đề nghị được giấu tên của người nhận hoặc giấu nik của chính mình ( BTC chỉ cho phép ẩn 1 trong 2 trường hợp ^^ )

♥ BTC sẽ tổnghợp và trang trí lại thật đẹp để cho lên 1 Topic “Lời yêu thương gửi trao” vào 14.2.2014
♥ Những lời nhắn nhủ hay nhất sẽ được chọn để làm MV tổng hợp để tặng đến người bạn yêu quý ^^
♥ BTC sẽ nhắn với bạn và người nhận(nếu có nik Kites) nơi đặt lời nhắn ^^

♥thời gian nhận lời nhắn bắt đầu từ 2.2.2014 đến 14g ngày 12.02.2014

♥♥ Mỗi lời nhắn yêu thương bạn sẽ được nhận 50 sức gió từ ban tổ chức , hoặc có thể gửi 50 sức gió này cho người bạn muốn tặng ^^. Hãy ghi rõ yêu cầu của bạn tại post nhé :X

sara_chan Tại 3-2-2014 15:20:01

Ô thế là đã gần đến Valentine rồi à :OOOOOOOOO
Vừa đc trang trí vừa đc làm MV lun {:515:}

Mình cũng có nhìu tâm tình lắm = ))

Chúc Event thành công tốt đẹp và nhận được nhiều lời nhắn gửi ý nghĩa nhé {:355:}

phuongha109 Tại 3-2-2014 22:26:19

Thấy dạo này FC tổ chức nhiều chương trình thú vị quá
Chia sẻ những cảm xúc vs người mình yêu thật tuyệt
Chúc event sẽ thật thành công nhé. Năm mới vui vẻ

smallgrass Tại 4-2-2014 11:38:05

Valentine năm nay không trúng mấy mùng trong Tết như những năm trước nữa :x
Chúc các cặp đôi mãi hạnh phúc nhé, chúc cho ai đang FA sẽ tìm đc 1 nửa còn lại của mình.

Đặc biệt là chúc các bạn đã từng vấp ngã sẽ luôn giữ vững niềm tin vào tình yêu, bởi... "đâu đó có người đợi tôi" ^^

susikg Tại 4-2-2014 20:09:44

ầy ầy mình dân FA cũng có nhiều tâm tình lắm nhưng người kia ko có nick kites vẫn tham gia được bình thường phải ko bạn Cải :")
Chúc event thật thành công nhé. Năm mới vui vẻ <3

Xichum2512 Tại 7-2-2014 13:48:26

Năm nay nhà kites dào dạt tình yêu thương quá! đầu năm mà thấy tình yêu thương "bắn" tung tóe! =)))
Chúc các bạn nhà kites đều có một valentine ngọt ngào nhé!
vote 1 cái ủng hộ event của bạn thành công rực rỡ nhé!!

zenzy Tại 7-2-2014 14:43:24

Ủng hộ 1 cái !!!

yukiaki Tại 8-2-2014 13:29:42

Event hay quá! chắc mỗi người ai cũng có những điều muốn nói với những người thân yêu của mình nhưng chưa dàm nói. Đây là cơ hội tốt cho mọi người được bày tỏ tình cảm tâm sự của mình. Chúc Event thành công, chúc những ai còn cô đơn sẽ dũng cảm đi tìm hạnh phúc của mình, những ai không còn cô đơn thì biết nắm giữ hạnh phúc đang có ...

tuhuyenconuong Tại 9-2-2014 15:58:46

sự kịên rộn ràng ghê hen, em tuy vẫn còn F.A nhưng mà vẫn ủng hộ
chúc cho event thành công rực rỡ
chúc cho mọi ngừơi tìm đựơc ngừơi thương của mình ha

Moon♥... Tại 9-2-2014 22:07:24

cho mình hỏi ngu 1 xíu là
ngoài viết cho 1 người mình có thể viết cho cả 1 nhóm bạn được hông >__<
tại mình không có thể viết cho người kia ở đây được >____<
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: [Event] lời yêu thương gửi trao - nơi trái tim lên tiếng - do FC box tổ chức mừng ngày 14.2.2014