anh Tại 16-3-2012 21:01:54

yêu cầu bạn xem xét lại game này : bạn đưa ra tên và cách chơi không khớp nhau. Thân
Cảm ơn bạn vì đã nhắc nhở. Mình viết nhầm cách chơi. Mình đã edit lại rồi

Yuriss89 Tại 3-4-2012 21:15:39

{:545:}Bạn ơi bạn thêm Game Poll là bình chọn idols hoặc diễn viêngiống nhân vật truyện tranh nhất đi. Hồi phục lại loạt bài cho mình nha .
Pls Nhiều bạn fan Kpop rất thichs trò đó mà bạn PLS
{:523:}

msh2 Tại 3-4-2012 21:57:54

Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 21:15 static/image/common/back.gif
Bạn ơi bạn thêm Game Poll là bình chọn idols hoặc diễn viêngiống nhân vật truy ...

như truyện Conan tính sơ sơ đã có 14 cái poll bạn lập. nếu thêm 1 vài chuyện tranh nữa thì các poll lên mấy chục cái. tránh hiện tượng "rác" FC mình vẫn ko đồng ý.
Trong quá trình dọn dẹp FC thì nhưng poll như thế mình cũng sẽ Del.
Thân !

Yuriss89 Tại 3-4-2012 22:04:29

msh2 gửi lúc 3-4-2012 21:57 static/image/common/back.gif
như truyện Conan tính sơ sơ đã có 14 cái poll bạn lập. nếu thêm 1 vài chuyện tranh...

Bạn Mod ơi Poll so sánh của Conan của mấybạn kia quá bình thường
Mình so sánh ca sĩ với truyện tranh đang rất đc nhiều fan Kpop ủng hộ mà bạn, xin bạn đừng xóa lần nữa mà. Trò game này rất hay mà{:504:}

msh2 Tại 3-4-2012 22:27:32

Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:04 static/image/common/back.gif
Bạn Mod ơi Poll so sánh của Conan của mấybạn kia quá bình thường
Mình so sánh ca s ...

mình đã trao đổi với bạn cùng quản lý FC với mình và đưa ra quyết định là :
1. ko đồng ý cho bạn lập quá nhiều poll như trước
2. nếu bạn vẫn muốn duy trì yếu cầu bạn lập vào chỉ một thread dưới dạng thảo luận đưa ra tất cả các tuyến nhân vật trong truyện luôn.
mong bạn thực hiện đúng .
Thân !

Yuriss89 Tại 3-4-2012 22:32:33

msh2 gửi lúc 3-4-2012 22:27 static/image/common/back.gif
mình đã trao đổi với bạn cùng quản lý FC với mình và đưa ra quyết định là :
1....

Threat như thế nào bạn dửi mình cái mẫu được kô ,
Theo như mình biết nếu thảo luận như bạn nói rất dễ gây war ko ai chịu ai , mình từng dính hồi lập tai 1 trang trực tuyến khác. Vì vậy dùng Poll dễ kết thúc khả năng có War hơn .Hơn nữa mình tập trung vào tuyến chính diện và phản diện chính của Conan ko thui ko thêm ai nữa đâu

Yuriss89 Tại 3-4-2012 22:37:09

Bạn có thể gợi ý lập tất cả tuyến nhân vật kiểu gì mà fan trong thread kô gây war đc ko , bạn biết thừa fan nhóm nhạc rất hay anti nhau nên mình mới lập poll để rõ ràng ko ai tranh cãi ai được đồng thời tránh cho fan cãi lộn chỉ nhận xét idols mình thích giông ra sao thui. Mình sẽ yêu cầu các fan kô đc bashing idols của fan nhóm nhạc khác khi fan đó nhận xét.

eels.cricri Tại 3-4-2012 22:39:50

Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:32 static/image/common/back.gif
Threat như thế nào bạn dửi mình cái mẫu được kô ,
Theo như mình biết nếu thảo lu ...

chào bạn !
Mình vừa xem những poll do bạn lập ,rất sáng tạo và thú vị ^^,nhưng nhìn vào rất là rối mắt vì từ trên xuống dưới đều có nội dung chung như nhau ,rất mất mỹ quan khu fc ^^.
Theo như bạn msh2 đãgóp ý bạn nên lập 1 thread riêng để thảo luận và bình chọn với nhau ,hàng tuần hoặc bao nhiêu lâu thì bạn bày 1 thể loại mới nhưng chỉ nằm trong thread đó ,bạn có thể edit nội dung vào đầu page 1 để mọi người dễ theo dõi ^^.

Yuriss89 Tại 3-4-2012 22:45:36

eels.cricri gửi lúc 3-4-2012 22:39 static/image/common/back.gif
chào bạn !
Mình vừa xem những poll do bạn lập ,rất sáng tạo và thú vị ^^,nhưng nhìn ...

Bạn có thể gửi một linkthread làm ví dụ cho mình đc ko , cách dăng Thread ra sao ? chứ cai Poll của mình nhiều fan Kpop lẫn fan Film bắt đầu mê nó rùi đó .Bởi vì cái của mình so sánh đa dạng nhân vật trong truyện Conan với ca sĩ Kpop , diễn viên hàn Quốc nổi tiếng {:525:}

eels.cricri Tại 3-4-2012 22:47:29

Yuriss89 gửi lúc 3-4-2012 22:37 static/image/common/back.gif
Bạn có thể gợi ý lập tất cả tuyến nhân vật kiểu gì mà fan trong thread kô gây war đ ...

quy định ở Kites là không được so sánh các dv hoặc nhóm nhạc với nhau ,việc lập poll bình chọn từng cá nhân của từng band vẫn là không chấp nhận .Nếu bạn muốn lập poll cho 1 nhóm nào đó vui lòng vào box (thread) của nhóm đó mà lập nha bạn ^^.
   Rất mong nói ít bạn hiểu nhiều,chúng tớ còn rất nhiều việc để lam.mong là không phải đi theo bạn giải thích từng câu từng lời !
trang: 1 2 [3] 4 5 6 7 8
Phiên bản đầy đủ: Tổng hợp Game trong box và đề xuất lập game mới