Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2524|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn Ơi! (Dear My Friend!) - Lynk Lee ft. Kevin Sôcôla

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn Ơi!
(Dear My Friend!)

Lynk Lee ft. Kevin Sôcôla

Trong cuộc đời mỗi con người ai cũng có những phút gặp gỡ và chia xa. Nhưng chẳng có cuộc gặp gỡ và chia xa nào đẹp hơn, trong sáng hơn thời áo trắng đến trường. Và ngôi trường chính là nơi ươm những ước mơ, nơi để lại biết bao kỷ niệm vui buồn của một thời áo trắng - một thời để nhớ, một thời để thương. Có ai đó đã nói tuổi học trò chính là gió, mà con người ta thì không thể giữ được gió. Biết là thế nhưng không hiểu sao lòng ta vẫn quặn đau: giá được học lại lần nữa tiết học cuối cùng, giá ta đừng buông tay bạn nhanh thế trong ngày chia tay, giá ta được rụt rè cất 3 tiếng “Em thưa cô…” lần nữa, giá mà...

Hãy cùng V-music quay trở về những tháng ngày học trò ấy cùng với giọng ca ngọt ngào ấm áp của Lynk Lee và những câu rap sôi nổi, mạnh mẽ nhưng chứa chan kỷ niệm của Kevin Sôcoola qua ca khúc Bạn ơi nhé ^^

Video maker: ngoc_khanh1997
E-Trans:
Editor: xiaoling308
Timer & TS: anglemoon
Encoder: TrongDuc2903
Des bann: .Me.

Brought to you by Kites.vn subbing team.
Take out with full credit!

bann nhỏ: http://i.imgur*com/MKyPE3z.jpg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2013 19:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá Lynk Lee hát bài gì cũng hay nhất là mấy bài về tuổi học trò bài này còn ra dịp 20/11 nữa ý nghĩa quá đi
Cảm ơn team nha ^^
Mong team có thể ra nhiều sản phẩm ý nghĩa như vậy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 23:00:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lynk Lee hat cung hay lam day,se nghe bai hat nay xem giai dieu ra sao.thank sudteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2017 01:14:03 | Chỉ xem của tác giả
rất thích nhạc của Lynk Lee bởi nhạc của Lynk Lee như lời tâm sự của chính bản thân mình với những năm thánh thanh xuân đã vội vàng đi mất. Nhiều lúc khi nghe nhạc của anh, mình lại ước được trở lại thời thanh xuân dại khờ của mình, để được làm những chuyện khi đó đã quá sợ hãi để làm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách