piloveyoonge Tại 18-10-2013 23:53:58

[Happy Birthday] Gift of a friend - Demi Lovate ~ Happy Hậu Birthday 4B =))) ~

http://24.media.tumblr.com/a0593047048a7ee36f9f19eca26d7b04/tumblr_mplu0zzeLF1qcgu4mo1_500.gif

~ Happy Birthday Si và Kem 4D =))) ~http://eemoticons.net/Upload/Little Girl 3/013.gif

Gift of a friend

The beauty you are when you open your heart
And believe in the gift of a friend

Subteam

Vid Maker: Khanh bé bỏng:3
Editor: chị Linh đáng yêu
Timer: Pi ngoan hiền
Typesetter: Két cư tê
Enc: Cá chăm chỉ
Des bann: Jin tụt tưng

sTdUZlej1QE

Mediafire

Mega

FS

P/s: Màn chúc mừng sanh nhật độc nhất vô nhị http://eemoticons.net/Upload/Little Girl 3/00000.gif

1.        Trăng lại tròn rồi, vẫn nhớ ngày này tháng trước là ngày Trung Thu, người người nhà nhà đổ ra đường đi chơi Rằm. À cũng là ngày này tháng trước, Song Joong Ki ộp pa vừa phải tổ chức sinh nhật đầu tiên trong quân ngũ Anh đã nhập ngũ :’( được một thời gian rồi nhỉ :(. Hình như còn quên gì đấy nữa thì phải, à cũng là ngày này (tháng trước) sinh nhật hai mỹ nữ yêu kiều của Sờ Mờ hội, nhân dịp đầy tháng sinh nhật hai mỹ nhơn này, (tái) chúc hai mỹ nhơn ngày càng dịu dàng đằm thắm mà thiếu vẻ tinh tế của người phụ nữ Việt Nam. Thấy mình phải tái chúc là thấy điều mình mong muốn từ hai bạn nó thaaa thiếttttttttttttttttttt thế nào rồi đấy :’( =
chết chỗ đằm thắm mà KHÔNG thiếu vẻ tinh tế nhá, type thiếu chữ ko =)

2.        Chúc 2 Si và Kem sẽ biến thái hơn =)))

3.        Nó, một con người trước đây vô cùng thánh thiện ngoan hiền, từ khi được gặp Si và Kem nó như đã được bẻ ngoặt lạc vào nơi mà những tính cách khác tiềm ẩn dần được bộc lộ ;)). Nó vô cùng biết ơn và gửi lời “ cảm ơn “ sâu sắc đến 2 con người đặc biệt này :3. Nó xin thay mặt toàn thế nhân loại từ động vật nhỏ đến động vật cao bay luôn sang vũ trụ gom góp cả người ngoài hành tinh chúc 2 con người biến thái mang đậm bản sắc dân tộc “ THÔI NÔI SINH NHẬT “ vui vẻ, ý nghĩa nhất, 4B sẽ ngày càng một phát triển và đạt tới độ cao mới =)). Hép pi bớt đay tu Lem Si =)))

4.        Thêm 1 năm, Si và Kem lại lớn hơn 1 tuổi rồi, chúc 2 ku ngày càng bựa và bệnh theo số tuổi của mình nhá . … biết bệnh của 2 ku là ko còn phương thuốc nào chữa trị được ngoài tình iu thương của …, thế nên 2 ku hãy yên tâm nhá, dù đời có bạc bẽo thế nào vs 2 ku thì … đây vẫn luôn bên cạnh che chở cho 2 ku. Happy B'day 2 ku, iu 2 ku nhìu

5.        khổ =)) do quá gấp nên chẳng thể văn hay chữ tốt được + thêm bận rộn ôn thi cử nên chả rặn ra được chữ nào mong 2 con ng BỰA của nhà thứ lỗi cho … xênh đợp này trước tiên muốn nhắn gửi tới 2 con ng trời đánh tránh miếng ăn này rằng : Bớt bựa đi, bớt điên đi, hiền hơn đi, và dâm dê vừa thôi =)) Kem không nói chứ Si cũng thuộc dạng TRUNG NIÊN rồi =)) lo kiếm troai già mà đu quá cỡ là cụ lão nó rước chứ chả còn zai già mà rước đâu.
Gửi tới Kem iu lời nhắn nhủ: Chúc cô thượng lộ bình an trên con đường sắp sửa tới đó =)) Nếu có "trượt" thì về đòi mẹ nuôi. nếu đỗ thì khao cả làng (trong đó nhớ khao … với nhan) =)) Em xin hết và chấm dứt cuộc phát ngôn tự kỉ ở đây. Chúc mn 1 ngày sinh nhật gặp nhiều điều gở :v :v :v. Gửi ngàn cốc nước miếng thay cho nụ hôn tạm biết = *sụt sịt* *nước miếng nước mũi cứ chảy ròng rong* =))) *chùi chùi" về làm kỉ niệm nhé =)))

6.        Si à, Si có biết lớn thêm một tuổi có nghĩa là gì ko?
Là già đi một tuổi ấy :v
… mong Si hãy chấp nhận sự thật đau lòng này mà sống tốt nhé. Hãy bớt hoang tưởng đi để cuộc sống nó còn ý nghĩa. :)) Hãy dừng ngưng việc lan truyền căn bệnh nan y ấy cho gia đình chúng ta. Chúng ta còn có các em thơ mong cắp sách tới trường (chứ ko có ngồi mát ăn bát vàng như Si). Thế nên Túm cái cuồn là chúc Si ngày càng xinh đẹp (như cái bánh kẹp), uống thuốc đều đặn điều độ để đẩy lùi bệnh hoang tưởng nhóe. Yêu Si nhắm. Chấm than. Chấm cảm. *chùi nước mũi* :v
Kem à, Kem có biết lớn thêm một tuổi có nghĩa là gì không?
Là già đi một tuổi ấy :v

Kem ú, lớn đó nhé. Sống chớ có lóc chóc, nhớ uống thuốc. Nhớ … quá chớ khóc, … đếch nhớ đó :v. Ấy, nhớ bớt tánh xoắn, bớt nóng, BỚT HẾT :v. Nhớ uống thuốc sáng sớm, chớ cắn má, cắn chú, cắn cháu, với cắn chó. NHÉ! Chớ có đá …, … tát đó:v . Hết đó, cấm tát … :v.
XONG RỒI! Chả bựa nổi! >"<
À! quên kết cái của Kem là : Ối, quá SẾN!

7.        Mợ Kem êu dấu, mợ có biết con tuym con luôn thổn thức vì mợ không =)) con êu mợ lắm lắm lắm lun, thật con phải công nhựn 1 câu là mợ rất là bựa, nhưng với con mợ bựa 1 cách rất đáng iu, có mợ là mợ con rất là zui, mềnh lại có nhiều sở thích chung, chủ đề tám cứ bay từ chuyện này sang chuyện khác, đi còn nhanh hơn tên lửa :v hậu sinh nhật con chỉ mong 2 điều là mợ đâu được trường mềnh thích và luôn luôn bựa :v

:v To anh Si, thặc e hơm rõ anh là gái hay trai nữa, em thì nghi anh là gái mà anh cứ bảo em là trai, ôi nói chung là em nhức cả đầu TT TT mềnh ít nói chiện nhệ :v cơ mà e nghe danh anh nhiều rồi, cũng bựa lắm, mà em thích chơi zs mấy người bựa à nhaz =)) mong anh lun zui zẻ và mềnh có cơ hội nói chiện nhìu hơn :3

8.        Gửi đến chàng trai hoang dại của iem =)) Người ta bảo duyên số là định mệnh, vậy em tin duyên số đã cho chúng ta gặp được nhau. Nhớ ngày nào anh còn là kẻ nghèo rớt xác gặp em có chút đại za ở nhà Ars liền bám mãi không buông. Nhớ ngày nào anh còn viết confess đầy mùi mẫn gửi tặng em. Nhớ ngày nào chúng ta còn cùng nhau hăng hái nói xấu hàng xóm dưới ao ấy. Người còn nhớ hay là đã quên? Vậy nên lời từ biệt cuối cùng em chỉ muốn nói: Chúc Si ui dấu thêm một tuổi thêm nhiều nụ cười. Chúc Si sẽ mãi trẻ đẹp theo thời gian vĩnh hằng. Ps: Mà sao anh có đứa em sinh đôi Ramsey khùng dã man luôn, mấy hôm trước đột nhiên làm thơ y chang tâm thần. Đề nghị về bảo em anh tránh xe iem ra nhé, ở bên trời Tây còn hóng về VN T__T

9.        Ta nói...haizzz... lại có người lại thêm 1 tuổi, năm qua tháng lại, ăn hại dài dài mà tuổi nó cứ tăng!!! Nên mình mong là người đó tuổi mới lợi hại hơn, may mắn hơn, xinh đợp hơn, còn chiều cao dù rất muốn cũng sẽ hơn nhưng e là vô phương. Dẫu vậy, lùn 1 chút nhưng có nhiều cái khác cao, rất iu cà lem vì...mọi thứ thuộc về em!
Đới, là tấm lòng của …

P/s 2: Thử không đoán được đi http://eemoticons.net/Upload/Little Girl 3/001.gif

P/s 3: Cái thứ 8 và 9 một cái của Si và một cái của Kem từ 2 người rất đặc biệt của cả 2 đấy {:456:}

http://24.media.tumblr.com/bbdde11ba354fb54cf0ab7372c8d33d4/tumblr_mlhoh0AmXd1s4hs7xo1_500.gif

Sio Tại 19-10-2013 00:10:05

Đặt dép

Đặt gạch

Đặt sịp

Lót chỗ

Mai cảm xúc bình ổn sẽ edit =))

Edit {:540:}

Hôm qua đọc xong lời chúc là tâm trạng rối bời suy nghĩ

Nghe xong bài hát là không kìm được nước mắt tuôn rơi

Sáng nay dậy má hỏi đâu ra 2 xô nước để tưới cây sẵn vậy :))

Zị là các tình yêu đủ biết Si xúc động, cảm động, bị lay động đến nhường nào

Thiệt không biết nói gì hơn ngoài câu " Mình yêu các bạn ♥. Các bạn khiến tâm hồn trong sáng thánh thiện của mình bị biến chất. Các bạn khiến hình tượng lãng tử, dịu dàng của mình bị sụp đổ. But anyway( bắt chước hotgirl) mình vẫn yêu các bạn vì mình có một tấm lòng bao dung như trời xanh, bao la như biển cả"

Sau đây là màn đoán lời chúc sinh nhật. Toàn những lời giả dối, không đúng sự thật về mình thôi nhưng mình vẫn biết các bạn là ai :))

1. Xoài xa xỉ {:183:}

2. Mọt nhà V {:173:}cái này Si được spy báo cáo =))

3. Pi bựa, Pi hâm {:155:}

4. Bêu bếu aka tratrangbinh {:184:}

5. Sún sung sức {:96:}

6. Bí tiểu {:118:}

7. Chắc em Jin của si hí hí {:96:}

8. Cô gái hoang dại của lòng anh {:161:}

Xin kết thúc màn trình bày tình cảm đầy sâu sắc, đầy chân thành tới các tình yêu đã tổ chức thôi nôi sinh nhật cho Si và Kem {:306:}

mypain Tại 19-10-2013 00:13:07

Chúc mừng sinh nhật hai bạn , dù mình không thân quen, ban đầu cứ tưởng sinh nhật của bạn nào trong nhóm nhạc nên mới lấy mất mặt tiền {:144:}
Nghe ké bài hát của các bạn.
{:405:}{:405:}{:405:}{:405:}{:405:}{:405:} {:405:}{:405:}

tratrangbinh Tại 19-10-2013 00:17:19

Ko biết nói gì

Mới lướt qua những lời chúc có 1 ko 2

Nghe và nghiền ngẫm đã

Mừng hậu sinh nhật 2 đứa em 4B của tỷ tỷ xinh đẹp này <3

P/s: Bài này tỷ thik thik lắm lun á Pi, lời hay giọng Demi quá toẹt nữa :xxx

Thiên Tại 19-10-2013 00:24:24

Quá xấu hổ khi nhảy vào dư thế này :(

Chúc bạn Si và bạn Kem thêm tuổi mới ngọt ngào và biến thái hơn bao giờ dù tớ không biết hai bạn là ai :(

Vì nghe đồn bạn Si luống tuổi nên theo kinh nghiệm của người già như tớ thì hãy tự nhủ kiểu "mừng sinh nhật 16 tuổi lần thứ nhất", "mừng sinh nhật 16 tuổi lần thứ hai"...vv, thời gian quá là dã man khi không đợi ai

Còn em Kem chúc em lớn lên khỏe mạnh và không bị đầu độc bởi đầu óc đen kịt của cá tỷ đi trước, vì đã là fan gơ thì không ai trong sáng nổi:)

Chúc cả nhà vui và khỏe :)

paradise_sone Tại 19-10-2013 00:30:13

e hèm ..

chả nhớ hôm nay ngày gì sất hết á =)))

hôm nay là một ngày bình thường như bao ngày : Thứ 7 - 19-10-2013 {:159:}

có nghe đâu loáng thoáng là ngày ra đời của ai đó (ai biết dc chứ) :v

thôi vào chủ đề chính : Chúc 2 con người "Bụt cũng phải nực cười" 1 câu

Sinh nhật điên khùng = hết .

Hép bi bớt đây tu KEM SI

sara_chan Tại 19-10-2013 00:32:13

Bik nick cụa 2 người trên cơ mà quen mỗi Si đập chai thơu à =))
Nên là nói về Si nhoa :*

Đọc cái con-fét-sừn Pi nó pót mờ ngồi cừi cừi mặc dù nhìu chỗ dek hỉu zì =]] Nhất là cái 7-8-9 :))
Thặc sự là mềnh cũng hổng bik Si nó là dzai or gái =)) theo linh cảm là gái cơ mờ cứ thíc coi là dzai {:98:}:v :v :v
< cái này là do nhìn ava nên ảo tưởng ra vại =))>
Từ đầu thấy hay lân la nhà Ars òi bên ao =)) òi cái duyên cái số chúng tôi vồ lấy nhao {:161:} :v
chả nhớ lần đầu tiên là khi nào, Si coàn nhớ hay đã quên thì đánh thức trí nhớ Sả giùm cái nhoa =))
Rầu thấy thèn ku này đáng iêu hết sức, đi đơu cũng thấy tí ta tí tửng =))
Chưa có nói chiện nhiều cơ mà chúng ta đã dành một ( ít) tình củm cho nhao òi fải hông Si{:155:} =))
Mún xem chúc giề ngày sanh nhựt dzui lòng đọc pót dưới :v

Mà cho hỏi Si sanh nhựt ngày nào vại =))

Chúc mừng sinh nhựt bạn Kem nữa nhóe ^^ HAPPY BIRTHDAY

loveyoona Tại 19-10-2013 00:33:59

Nó đọc bài này cảm xúc nghẹn ngào thay người nhận

xao mọi người lại nỡ bảo nó câm như thế T_T

cảm ơn những người đi đang qua ném cho nó hàng ngàn mũi dao

và đồng thời cho nó vài xu an ủi để tìm đường sống trong thế gian chật hẹp đầy sự ức hiếp này =)))

kwonyuly Tại 19-10-2013 02:15:40

Qua pệt 2 T_T Ếch có muốn còm :))
Kéo lên thấy có điểm thưởng =))
Còm ngay :v

Thật ra là em đã chúc ở trên hết rồi đó Si với bé Kem à =))

Mọi tâm tình e đã bộc lộ trần trùi trụi rồi

Không còn gì để giải tỏa nữa :))

Xoắn tý lấy hên thôi =)))

Lượn đây =

HẸP PÌ BƠ ĐỀ TÚ SI {:515:}
HẸP PÌ BƠ ĐỀ TÚ KEM {:540:}
HẸP BÌ BỚ ĐÊ, HEM PI BƠ ĐỀ {:412:}
HÉP PÍ BƠ ĐỀ TÚ SI KEM {:418:}

shimira Tại 19-10-2013 08:04:51

trước tiên là bay vào thử vận may kiếm xèng {:475:}

sau là cùng chúc mừng sinh nhật 2 bạn nhá <cái này phải là lý do đầu tiên mới đúng chớ.> {:438:}

tình củm của chủ thớt quả thật rất mãnh liệt và tràn đầy nhỉ {:540:}

xin hết, lết dép đi ra {:457:}

p/s: mềnh số con rận rùi {:491:}
trang: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10
Phiên bản đầy đủ: [Happy Birthday] Gift of a friend - Demi Lovate ~ Happy Hậu Birthday 4B =))) ~