reddevil_k54 Tại 17-10-2013 13:29:55

Một con người sáng tạo mang đầy những phong cách mới lạ chính là bạn. Trong bất cứ điều gì bạn đều tìm ra được sự thú vị và mới mẻ. Dù việc đó có nhàm chán đến đâu chỉ cần bạn thổi bùng ngọn lửa khí thế là ai cũng muốn làm. Bạn khá mạnh mẽ và đứng đắn. Bạn có tố chất của một người lãnh đạo và chỉ huy người khác. Tuy nhiên đôi khi bạn hơi lạm dụng quyền hành và tự cao vì thế gây không ít hiểu nhầm cho bạn bè và người thân.

mềnh có 9 cái :v
cái vụ lãnh đạo thì đúng đó, nói chung cũng làm lãnh đạo nhỏ rồi, hiểu nhầm thì cũng có nhưng ko phải lộng quyền và tự cao đâu :))

snowdrops Tại 17-10-2013 17:39:18

Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn.
cũng hơi đúng ấy nhỉ, trừ cái vụ chữ viết ko quá đẹp cũng ko quá xấu :(( nghe nói người có 3 hoa tay hay 7 hoa tay gì ấy sung sướng ko biết phải ko nhể???

linh2511 Tại 17-10-2013 19:25:54

Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo. Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy.

hix, chuẩn không cần chỉnh luôn mọi người ạ {:547:}
hồi còn đi học toàn nhờ anh chị em họ hàng xa gần vẽ hộ, khổ lắm cơ
tính khí thất thường, đúng là không biết tại sao lâu lâu hay cảm thấy khó chịu vô cớ
cũng biết nhược điểm này nên đang cố gắng cải thiện từng ngày hiuhiu

chiphoi_1206 Tại 17-10-2013 21:55:34

Trong những bức tranh của mình bạn thể hiện sự thông minh và khéo léo trong cách vẽ. Và trong thực tế thì bạn là người khá thông minh và am hiểu nhiều vấn đề. Tuy nhiên bạn lại là một người dễ bị "lôi kéo" nên chơi nhiều hơn là học. Mọi việc bạn làm khá logic và hiệu quả tuy là không nhiều vì bạn khó có thể tập trung vào một vấn đề quá lâu. Nói nhiều không biết có phải khả năng của bạn không vì nó không chỉ giúp bạn thành công trong nhiều vấn đề mà còn "giúp" bạn gặp nhiều tình huống dở khóc dở cười
chuẩn luoonnnnnnnnnnnnnnnnnnn {:398:}{:398:}.trời ajtui chả bao h tập trung tốt vào một vấn đề {:285:}
toàn để ý cái này cái nọ ...hiu hiu

kedokatoji Tại 18-10-2013 11:11:45

Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn.

Nhận xét này phải nói hoàn toàn đúng về mình, mình thuộc dạng người máu nóng, và nói thẳng ra những gì mình cho là ko đúng.

Ngoài ra với bạn bè thì mình đối xử bằng tất cả tấm lòng của mình vì mình quan niệm mình tốt với người ta thì người ta sẽ tốt với mình nên nếu những ai là bạn mình thì đều rất tin tưởng mình :) .

Tuy nhiên ko phải bạn bè nào mình cũng như thế vì mình đã từng có một vài người bạn đã từng chơi khăm mình, mặc dù họ đã học chung với mình những 3 năm học trung học, và cũng chính họ dẫn mình kiếm việc mà vì đồng tiền họ đã bán đứng bạn bè. Với những người đó thì những nhận xét trên lại không đúng.

Còn vấn đề cuối cùng thì cũng đúng, đôi lúc lo lắng hay quan tâm quá mức đến người khác đôi khi lại làm người đó khó chịu, điều này thì mình ko phủ nhận vì đã từng trong tình huống này lun rồi.

==> đúng 99% {:537:}

Sunny4887 Tại 18-10-2013 17:05:24

Hì, em có một hoa tay.
Xem cái này nói cũng hay lắm.
Tuy nhiên em cũng biết vẽ và nấu ăn.
Biết nữ công gia chánh như may thêu...{:87:}

Cảm ơn bài ss viết

yul9x Tại 18-10-2013 21:05:50

"Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi."

- Mình là đứa xui xẻo ko có cái hoa tay nào, nhưng chữ viết cũng ko đến nỗi tệ :))
Mình thật sự ko có tài lẻ nào cả :((, và sống đến 22 tuổi rồi vẫn chưa thấy có người nào đuổi theo cả :
Dù sao thì mình thấy cũng có đúng vài phần hehe

bae Tại 18-10-2013 21:48:30

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Không biết sao mình thấy viết đúng thật, chữ mình ko đẹp chỉ dễ đọc, đúng là mình chỉ mở miệng khi có người quen, và đều đặc biệt là dù mình có thích người nào đó thì cũng giả vờ như không :))

lan.thj Tại 18-10-2013 21:55:51

mình có 4 hoa tay nhưng vào 2 ngón út và áp út chính vì vào 2 ngón này nên hình như là ko vẽ được (2 ngón này có làm j đâu nhỉ ko cầm bút nữa hic)
mà cái này nói rất là chuẩn nhé mình rất hay nóng giận và càng lớn thì độ nóng giận càng cao có lẽ vì áp lực cuộc sống hic rất dễ bị điên hic buồn wa muốn khống chế lại mà khó wa trời ơi :(=((({:432:}{:432:}{:432:}

Thiên Tại 19-10-2013 00:29:04

Cái vụ hoa tay này :)) hồi trước mọi người toàn bảo là nhiều hoa tay thì sẽ vẽ đẹp :)) cả khéo tay các kiểu. Mình có 7 cái mà thấy ăn ai, không được cái tích sự gì luôn, sờ đâu hỏng đấy. Bạn mình nhiều đứa có 10 hoa tay cũng chả khá khẩm hơn, toàn 1 hội chuyên phá hoại :)) đúng là bất cần đời thật
trang: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17
Phiên bản đầy đủ: [Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^