bookworm Tại 10-1-2014 22:53:24

Chắc mọi người chọn đáp án D là nhiều nhất,ai chả muốn ở chung nhóm với banthận mình.
Mình thỉnh thoảng cũng nói xấu người khác nhưng chỉ góp vui thôi chứ ko đầu têu bao giờ.

Rùa_lonton Tại 30-6-2014 16:18:33

Đáp án A: Chỉ số là 60%, cũng cao phết nhỉ, hix!

Phần lớn mọi người sẽ nghĩ bạn đua đòi, thấy người sang bắt quàng làm họ, vì nghĩ bạn như vậy nên sẽ thật khó để họ có thể hiểu và thông cảm cho bạn.
Thường thì chính bản thân bạn sẽ rất dễ trở thành con rối của cấp trên, làm theo sự sai bảo của họ một cách máy móc chẳng hạn. Bạn phải hết sức cẩn thận với từng cử chỉ của chính mình, nếu không rất dễ gây xung đột giữa các mối quan hệ với nhau đấy.

Huypanda Tại 3-7-2014 17:57:54

May quá em chọn D. Em ăn ở cũng không tơí nỗi nào. Hì hì. Ai mà chít sau lưng em là em chít lại luôn hahaha

1791999 Tại 9-7-2014 19:32:56

Quá đã 80% luôn cơ đấy
Sock hàng thiệt
Mình đâu có như vậy đâu nhỉ ai cũng sai bảo mình dễ dàng mà
Hic cái này thật khiến người ta đốn tim quá

ciz Tại 17-7-2014 13:44:26

Đáp án B: Woa! 80% liền, huhu

Vì sao bạn biết không? Vì trong mắt mọi người, họ cảm tháy bạn chỉ muốn làm người đứng đầu, thích lãnh đạo người khác. Nếu bạn thực sự là người có năng lực, chuyện người khác thường xuyên vì ghen tị mà nói xấu sau lưng bạn cũng là chuyện dễ hiểu. Nhưng cũng chính vì vậy, bạn nên chú ý thái độ, cách xử xử của mình với người khác. Tốt nhất không nên tỏ ra quá tự tin đến mức kiêu ngạo.

thế là thế nào trời, do ăn ở cả s {:523:}
trang: 1 [2]
Phiên bản đầy đủ: [Other] Chỉ Số Nói Xấu Sau Lưng Của Bạn