RuiYang Tại 22-8-2013 12:06:17

[Other] Bạn là thiên thần nào ?

Bạn là thiên sứ như thế nào ... ?

1. Nếu bạn của bạn phản bội bạn thì bạn có phản bội lại người đó không:

Có => câu 2
Không => câu3

2. Bạn cho rằng quan hệ giữa thiên sứ và ác quỷ là gì:

Tình nhân => câu 3
Kẻ thù => câu3
Bạn bè => câu 4

3. Cái quý nhất của bạn là:

Tính mạng của người thân => câu 4
Tiền => câu 5

4. Bạn thích làm gì trước máy vi tính:

Chat => câu 5
Chơi game => câu 5
Khác => câu 6

5. Bạn có mấy người bạn trên mạng?

1 hoặc không có => câu 6
Không biết => câu 7

6. Nhà của bạn ở:

Thành phố => câu 7
Nông thôn => kết quả A

7. Bạn có thích động vật không?

Động vật nào cũng thích => kết quả B
Chỉ vài con => kết quả C

Và kết quả là
A: Bạn là một thiên sứ thuần khiết

Bạn có tính cách thuần khiết, trong sáng, có một vài mâu thuẫn nhỏ trong tình bạn nhưng năm nay bạn có thể có số đào hoa, nếu bình thường không cố gắng thêm thì có cầu xin gì cũng chẳng có tác dụng, hãy mở to đôi mắt và nhìn ngắm thế giới bên ngoài xem.
Vật may mắn: dây chuyền thủy tinh

B: Thiên sứ thân thiện

Bạn là một người thân thiện, đáng yêu, có nhiều nhân duyên. Bạn bè của bạn đều thích ở bên cạnh bạn, ngay cả nhữngngười bạn khác giới cũng không ngoại lệ. Những người có lòng thương người luôn là những người được mọi người yêu mến.
Vật may mắn: bóng, động vật

C: Thiên sứ thanh lịch

Bạn có cá tính mà người khác không có. Bạn có khí chất và nét duyên mà người khác không có. Bạn là một người đặc biệt. Khí chất thần bí của bạn thu hút mọi người, làm cho ai cũng muốn tiếp cận bạn.
Vật may mắn: ly rượu, khăn tay màu xanh lá.

>

nguồn trên diendanvietgiaitri

dandluv Tại 23-8-2013 12:32:04

Bạn có tính cách thuần khiết, trong sáng, có một vài mâu thuẫn nhỏ trong tình bạn nhưng năm nay bạn có thể có số đào hoa, nếu bình thường không cố gắng thêm thì có cầu xin gì cũng chẳng có tác dụng, hãy mở to đôi mắt và nhìn ngắm thế giới bên ngoài xem.
~~~
chắc chắn là có nhầm lẫn gì rồi =)) mình mà thuần khiết cái gì =)) đầu óc như sâu như bọ này =))

thaiha204 Tại 24-8-2013 08:46:23

Mình là thỉên sứ thanh lịch ư :)))
Về phải sắm một em khăn tay ngay mới được :))

Sae_Woo Tại 24-8-2013 16:19:59

Bạn có cá tính mà người khác không có. Bạn có khí chất và nét duyên mà người khác không có. Bạn là một người đặc biệt. Khí chất thần bí của bạn thu hút mọi người, làm cho ai cũng muốn tiếp cận bạn.

Chà cái này bất ngờ thật, và hay nhất là mình thích màu xanh lá cây nhất, rùi vàng, và mình có tất cả các món đổ mang 2 màu này, bao gồm cả khăn tay. Không ngờ là vật may mắn của mình luôn
Thanks bạn nhiều

ilujsy Tại 24-8-2013 16:22:15

B: Thiên sứ thân thiện

Bạn là một người thân thiện, đáng yêu, có nhiều nhân duyên. Bạn bè của bạn đều thích ở bên cạnh bạn, ngay cả nhữngngười bạn khác giới cũng không ngoại lệ. Những người có lòng thương người luôn là những người được mọi người yêu mến.
Vật may mắn: bóng, động vật

cũng khá thú vị ^^ tks chủ thớt :D

soulmate033 Tại 24-8-2013 23:10:29

Thuần khiết và trong sáng @@ Ôi trời ơi =))
Mai mốt kiếm dây chuyền thủy tinh mua mới đc ^^

kira149 Tại 25-8-2013 14:20:56

Vật may mắn: dây chuyền thủy tinh.

Mình là mình từ lâu đã biết mình thuần khiết rồi, cơ mà thiên sứ thuần khiết thích dây chuyền bạch kim hơn cơ {:545:}
Thanks chủ thớt nha

Jung.Mi.Yeon Tại 25-8-2013 14:50:24

-
mình là thiên sứ thanh lịch cơ mà =))
có vẻ k đúng lắm so vớimình =))

ngocvan_meomeo Tại 25-8-2013 15:48:42

Hehe, vẫn như mọi lần, đúng là sinh cung Thiên Bình có khác, lúc nào cũng thanh lịch, chỉ hi vọng thiệt sự mình như vậy=))
Chắc phải đi sắm khăn tay xanh lá thui, dạo này xui quá,hé hé

thuongthuong193 Tại 25-8-2013 21:49:45

: Bạn là một thiên sứ thuần khiết
A Thiên sứ thuần khiết
hự hự mình thuần khiết lắm {:517:}
trang: [1] 2 3
Phiên bản đầy đủ: [Other] Bạn là thiên thần nào ?