Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2638|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Bài ca Running Man - Apple Hsu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài ca Running Man

Brought to you by Kites.vn
Translator: xiaoling308
Timer & TS: anglemoon
Encoder: casanovar
Designer: MyCoi

Đặc biệt cảm ơn bạn bmwx1ilu vì đã giúp mình viết pinyin một cách thần tốc :x

Download

Mega | Fshare

Brought to you by Kites.vn subbing team.
Take out with full credit!

bann nhỏ: http://i.imgur.com/W6IcpMi.png

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
millyapple + 5 iu wa' :x
Vicky.wer + 5 H mới thấy, dễ thương cực :x
-Mì- + 5 cute lạc lối T_T
einna + 5 :x
bjmbjmxjnh + 5 Mun Mẻ :*
luv_frh + 5 Ủng hộ 1 cái!
MyCoi + 5 :x
Joongie_girl + 5 hiu hiu sao chệ ko invi :3
yuni_chunee + 5 Cực kỳ cực kỳ hay ^^
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 :XXXXXXXXXXX
lucifer133 + 5 Ủng hộ 1000000000000000 cái!
[Y]ang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2013 00:17:53 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cái bài hát cute gì đâu, nói dc hết các đặc điểm của RM, nói cả đến khách mời, đội ngũ chế tác, chú PD Dong Wan, và đặc biệt là zoom cận cảnh từng thành viên RM luôn

Thích đoạn miêu tả về Gary, đáng yêu chết mất, con người anh lúc nào cũng chân thành, tình cảm như vậy, đặc biệt là mình rất yêu cái năng lực tiềm ẩn của anh ý khiến mình hồi hộp, khiến mình hy vọng, khiến mình bất ngờ

Buồn cười cái đoạn Kwang Soo, cả cái bài đang vui vẻ gì đâu, tự dưng hát về anh ý nhạc lại chuyển sang chế độ sến rện - ing

Chung quy lại là cái vid này quá đỉnh đi, vid lồng ghép chuẩn, hiệu ứng âm thanh ổn, hát hay, lyrics cute ^^

Thanks ST thần tốc ^^ Thấy Mun Mẻ đập chai vất vả nhiều vì bài này rồi *ôm ôm*

P.S: Người đẹp Fjve El tên là Ô Tô aka bmwx1ilu, ghi tên FB ra ai mà biết chứ Mun

Bình luận

edit đi cô nương ;))  Đăng lúc 4-8-2013 07:48 AM
xời ạ, chị cứ ngỡ mình sofa chứ ai ngờ=((  Đăng lúc 4-8-2013 12:25 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
^BánhRán^ + 5 hô hô

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-8-2013 00:18:21 | Chỉ xem của tác giả
ôi bài hát hay quá
cơ mà đoạn nhạc đầu nghe cứ như nhạc tết ấy nhỉ :)
thích cái đoạn của Gary chỗ mà bạn này hát đoạn nhạc lời của bài hát của Gary ấy :)
hay ghê, m thích đoạn đấy nhất :))
thanks ST nhé!

p/s: cho mình hỏi nhỏ là cái video này là down về hay ai make thế
mình thích kiểu make vi để hai cái khung nhỏ thế này này, ai make mà hay vậy cho mình học hỏi với :)

Bình luận

vậy à, thanks mng ^^ hic tiếc quá, mình mún biết làm vi kiểu đấy quá, thích ghê ^^  Đăng lúc 4-8-2013 12:41 AM
lyric/compose/arrange/vocal/video đều là của bạn Apple Hsu ^^  Đăng lúc 4-8-2013 12:33 AM
vid gốc của bạn ấy như thế đó chị :3  Đăng lúc 4-8-2013 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-8-2013 00:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Kết bài này wá cơ :3

Ghép mấy cảnh tuyệt vời

Hùi đầu ko bik RM là show gì =))

Mà toàn đâm đầu zô làm, làm riết rồi coi lun :3

Ji Suk Jin yếu đuối, mỗi lần chú OUT là cuộc đua bắt đầu =))

Yoo Jae Suk bác Châu Chấu lâu lâu thắng cuộc trong mấy cuộc thi, nể chú thật :3

Kim Jong Kook biểu tượng của mạnh mẽ, mỗi lần anh xuất hiện là hết hồn lun, nhất là lúc rượt bắt =

Gary yên bình, thix Gary, si tình quá cơ, nhiều lúc thấy anh có tài mà có lúc thấy anh vô dụng =

HAHA đứa trẻ của RM, nhát wá chừng, lên độ cao cũng sợ, làm gì cũng sợ cả nhưng phản bội anh lun nhanh :3

Song Ji Hyo đúng là át chủ bài, trò nào cũng chơi đc, sợ nhất là trò nhảy trên cao ở Macau ý :'(

Lee Kwang Soo, thần giải trí lun phù hộ =))), tập đập trứng, bao nhiu trứng ko chọn lại chọn 2 lần quả sống =, tập nào ko có KS là ko có zui =)))

RM, đỉnh trong các show :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-8-2013 00:27:14 | Chỉ xem của tác giả
sao k mời người yêu vợi :">
bài này chỉ buồn cười mỗi đoạn Lee Kwang Soo tự dưng nổi nhạc buồn rười rượi
tội nghiệp bạn ý không á :))
chọn cảnh cut cũng hài :))
anw, i love RM :X

Bình luận

ngta ko invite mà :3  Đăng lúc 4-8-2013 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-8-2013 05:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình chính là con bé Fjve El trên face nhé, nói không bạn không biết ^^
Bị ngộ RM nên làm nhanh là đúng rồi.
Nói chung giờ xem RM mà cứ thiếu ai là ngứa ngáy khó chịu, dù chỉ là một phút. {:290:}
Xem clip xong thấy thương bạn Hươu quá đi thôi, mà dạo này thấy bạn ấy cũng tiến bộ không ít, cũng biết oánh lại rồi {:311:}

Bình luận

thấy cái sign đề Dịch giả Tô tô :3 nghe dễ thưn ghê :3  Đăng lúc 4-8-2013 05:37 PM
hí hí :3  Đăng lúc 4-8-2013 07:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 vất vả rồi nè ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-8-2013 10:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu cái bài này ý nghĩa quá đi mất

Hồi ấy xem RM chỉ vì mấy tập có DBSK thôi, xem xong cũng bỏ hơm xem nữa , mãi tới khi bị dụ dô làm thì mới bik được

Tóm lại là có nhìu cảm xúc hơm diễn tả bằng lời được, cứ giữ trong lòng vậy thôi ah, chỉ bik là sẽ iu quí từng thành viên và iu RM mãi mãi

PS: mn đều sử dụng nik kites , mỗi Tô tô nhà mềnh dc hẳn cái tên FB

Bình luận

Cô cũng bắt đầu gọi chị Tô Tô rồi đấy hở =)))))  Đăng lúc 4-8-2013 01:04 PM
edit rồi mà cưng :3  Đăng lúc 4-8-2013 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-8-2013 13:54:58 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng vẫn còn ở mặt tiền ;))

nhớ lúc trước nhỏ bạn cứ dụ dỗ xem RM, cơ mà mình không thích vì sợ nó quá dài. Rồi sau đó vài tháng, thằng bạn thân đưa mình link FO trên youtube, ban đầu cứ tưởng đó là phim, xem xong 1 ep cười banh họng; và cứ thế xem 75 ep của FO1 trong vòng 3 tuần-10 ep cuối vì tiếc nên chưa dám xem... :">

đến khi hết thì nhớ chú Châu Chấu, nhớ Madam Lee, lên mạng google thì thấy ep 1 RM có chú Châu Chấu, Madam Lee là khách mời rồi còn có Kim Kook Jong nữa. Đấy chính là cơ duyên của mình đến với RM ^^ xem xong ep đầu tiên, cảm thấy tiếc vì Madam chỉ là khách mời, không phải là thành viên chính thức như hồi FO; động lực của mình xem Rm lúc đó chỉ là chú Châu Chấu mà thôi :"> cơ mà càng về sau RM càng hay, kịch bản mỗi tuần không giống nhau, và mình đã chính thức bị ghiện Rm lúc nào không hay @@. Nhớ lúc đó Kites sub đến ep 126 rồi, mình mới còn đang xem mấy ep đầu tiên. Nhưng chưa đầy 1 tháng sau mình đã đuổi kịp tốc độ với mn ;)).  Giờ đây cứ mỗi tuần mình lại mong cho đến tối thứ 2 để có sub ep mới ;))

Bài hát này thực sự thú vị, nhạc có tiết tấu nhanh, lời hay hợp với RM, thậm chí xen kẽ còn có theme song của từ thành viên nữa :). Cảm ơn ST đã sub bài hát này ^^. Luôn ủng hộ ST, luôn ủng hộ RM!!!

P/s: cho mình hỏi có phải bài này là fan viết lời và hát đúng không nhỉ? ;))

Bình luận

lyric/compose/arrange/vocal/video: Apple Hsu tất cả là do bạn ấy tự sáng tác nhạc, viết lời, làm video và hát ^^  Đăng lúc 4-8-2013 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2013 22:14:14 | Chỉ xem của tác giả
đúng là 1 clip đầy ý nghĩ mà từng thành viên mỗi người mang 1 sắc màu riêng nhưng hội tụ thành cả 1 gia đình RM rộng lớn mang lại tiếng cười cho khán giả
1 Chú mũi to Ji Suk Ji, 1 châu chấu Yoo Jae Suk,1 Sparta Kim Jong Kook, 1 Haroro lăng nhăng, 1 Gary bình yên,  1 Át chủ bài Song Ji Hyo và 1 Lee Kwang Soo phản bội không thể không kể đến Dong Wan biến hóa được :))
mỗi người đã đóng góp hết sức mình để đưa RM vươn ra ngoài hàn quốc lan rộng khắp các nước châu Á ngày càng yêu quý RM hơn nữa
Run, run, run sẽ luôn đồng hành và sát cánh bên cạnh các RM
Love Running man forever
bài hát hay và ý nghĩa đúng là tình cảm của fan đã được gửi gắm qua bài này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2014 17:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương qa~~~ Fan Trung quả là rất tâm huyết mà, các chú nghe thấy bài này chắc vui lắm :3

Hồi đầu thấy bạn xem RM mình cũng k hứng thú lắm, sau đó tự mò đi xem mấy tập giữa giữa rồi down nguyên bộ về luôn, giờ thì tuần nào cũng hóng đợi sub. Cảm giác chờ đợi rồi được cười vui vẻ thật thích luôn, vật vã với mấy màn của MC nữa chứ

Cảm ơn st nhé~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách