Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1455|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình cảm của bạn dành cho MGY có ý nghĩa như thế nào đối với cuộc sống của riêng

[Lấy địa chỉ]
Mylove Tài khoản bị xóa
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tôi là mem mới
Nhưng cũng lò dò vào đây để chia sẻ với mọi người tình cảm mà tôi dành cho MOON yêu dấu.  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
eunjo112 + 2 Welcome :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Mylove Tài khoản bị xóa
Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2011 21:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Ba năm trước , tôi đã mất một người rất quan trọng trong cuộc đời của tôi , đó là đứa con mà tôi mong đợi & khao khát tột cùng ,tôi không thể nhìn thấy con tôi dù là một khoảnh khắc vì con tôi mất khi mới vừa lọt lòng . Trái tim tôi dường như ngừng thở , niềm hy vọng & lẽ sống của tôi như đã chôn theo cùng với con trai của tôi . Thời gian ấy tôi sống mà như chết , tôi buông xuôi mọi thứ , mỗi ngày trôi qua tôi đắm chìm trong nỗi đau , chồng của tôi cũng đau đớn cùng với nỗi đau ấy , nhưng Anh ấy không biết phải làm gì để giúp tôi vơi bớt & vượt qua sự mất mát to lớn đó . Thế rồi như định mệnh , một tối chồng tôi bật tivi & tôi thấy diễn viên mà tôi yêu thích đang diễn một vai gì đó giống như cô ấy đang giả trai , cô ấy khiến tôi chăm chú theo dõi ( điều mà gần 2 tháng sau khi con tôi mất tôi chưa bao giờ làm được ) . Bao nhiêu tình cảm tôi dồn nén & trái tim trống rỗng của tôi bắt đầu đập một nhịp khác thường ...  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Mylove Tài khoản bị xóa
Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2011 23:53:08 | Chỉ xem của tác giả
Tôi không thể diễn tả cái cảm giác mà tôi có được sau gần 60 ngày tôi sống như trong địa ngục ấy . Nó giống như 1 tia sáng le lói mà tôi  tìm thấy được trong đường hầm dài hun hút . Tôi bắt đầu cảm nhận mọi thứ xung quanh & hằng ngày chờ đợi đến buổi tối để xem MGY trong phim Họa Sĩ Gió . Bạn biết không , khi tôi xem phim , tôi không ngừng tưởng tượng về con trai của tôi & không hiểu sao tôi lại  nghĩ rằng con trai của tôi cũng dễ thương lém lĩnh & thông minh tài hoa như nhân vật YUN BOK của Moon , mỗi cử chỉ hành động lời nói của Moon lúc đó ám ảnh tôi từng phút giây , tôi đã khóc cười cùng với nhân vật của Moon .Và tự lúc nào nỗi đau của tôi cũng vơi dần , trái tim cũng bớt đau đớn hơn & hình ảnh Moon ngày càng xuất hiện nhiều hơn trong tâm trí của tôi , trong trái tim của tôi . Giờ đây , có thể nói tôi đã vượt qua mọi nỗi đau . Bạn bè của tôi thường hay hói tôi điều gì đã làm trái tim tôi hết đau đớn & ngạc nhiên tại sao một người ít biểu lộ như tôi lại cuồng Moon đến thế , Tôi cũng không biết phải trả lời họ như thế nào , tôi chỉ đơn giản nghĩ rằng Con trai của tôi đã gởi đến tôi một người để tôi yêu quý , nhờ Cô gái ấy mà tôi đã có thể sống nhẹ nhàng & thanh thản hơn . Chính vì vậy , việc tôi yêu quý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Mylove Tài khoản bị xóa
Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2011 23:55:19 | Chỉ xem của tác giả
(tt) Moon không hẳn Cô ấy là một ngôi sao tài năng , tâm hồn giản dị thuần khiết mà tình yêu tôi dành cho cô ấy còn có tình yêu tôi dành cho con của tôi nữa .  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-11-2011 01:23:49 | Chỉ xem của tác giả
em chào ss.chắc ss hơn em khá nhiều tuổi, nhưng em cứ gọi là ss nha, dc ko ạ. em thấy rằng tình cảm đó thật thiêng liêng và đang trân trọng. ko phải fan nào cũng có tình cảm như vậy..... em rất ngưỡng mộ chị. chị dành ty cho moon là 1 thứ tình cảm ko thể diễn tả đc.... còn em, mỗi khi thấy moon là trái tim em thấy ấm áp hơn,hạnh phúc và có dũng khí thực hiện ước mơ của mình. chị có thể cho em biết chị ở hà nội hay miền nào ko? và có 1 điều nữa, chắc có lẽ 1 ngày nào đó, chị sẽ đc gặp moon, chị sẽ đc ng con gái tài năng và đầy tình cảm ý.... chúc chị có 1 khoảng thời gian đẹp vs nhà moon, hãy luôn dành tình yêu cho moon chị nhé.... thân. em boo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-11-2011 21:01:08 | Chỉ xem của tác giả
Mylove gửi lúc 24-11-2011 23:55
(tt) Moon không hẳn Cô ấy là một ngôi sao tài năng , tâm hồn giản dị thuần khiết mà  ...

chào ss.............
đọc bài của ss hôm qua.....
nhưng hôm nay mới rảnh để quăng ss cái dép.....
đầu tiên em xin chia buồn với ss những điều không vui
chúc ss thật thật nhiều sức khỏe....hạnh phúc......
tình cảm ss dành cho M thật đặc biệt...........
ở M house mọi người đều có tình cảm đặc biệt vơi M....mỗi người thể hiện theo một cách riêng của mình...
trong cái cộng đồng này chung ta có chung một tình yêu...tình yêu dành cho M.....
hãy luôn luôn giữ mãi tình yêu đó nhé cả nhà.....
chúc ss những điều tốt đẹp nhất......
ss vô nhà qua hội 888 nc với cả nhà để làm quen nhiều hơn ss nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-7-2013 20:49:41 | Chỉ xem của tác giả

Yêu chị Moon quá

Lần đầu xem phim chị này đóng là phim Alice ...
Lúc ý mình đã bị bất ngờ.. Tại chị Moon xinh quá, nhưng kiểu hồn nhiên, trong sáng ý {:176:} {:176:} {:176:}
Đúng là phim nào có chị này đều hay cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách