lytanvinh Tại 10-1-2014 11:07:49

một bộ phim cảm động và thật nhiều ý nghĩa :)
tình cảm luôn là thứ được trân trọng nhất; mấy đứa em xem phim này khóc liên tục :-(
mình cũng cố gắng kềm lòng nên ko khóc
diễn xuất của bé trong phim quá hay :))

minhomin Tại 11-1-2014 11:39:58

Phim này xem hay lắm, thật sự là mình thấy rất hay ! Rất có ý nghĩa nữa là khác.
Tình cảm cha con trong phim thật sự rất thiêng liêng, vì con cha có thể làm tất cả, nhưng sống bên con thì mãi vẫn không thể thiếu cha được !
Mọi người nên xem phim này dù chỉ một lần, vì nó tuyệt vời lắm.
Kể cũng buồn cười! Chưa bao giờ có thể nghĩ rằng mình sẽ khóc ngon lành như thế chỉ vì xem film ==!
Cuối cùng thì ko cầm nổi nước mắt ngay từ những cảnh đầu tiên...
Nhẹ nhàng, ấm áp nhưng ấn tượng đậm sâu
Phim về tình cảm gia đình luôn hay, cái này xem đi xem lại mà vẫn còn thích ! Hay lắm

joseky0 Tại 11-1-2014 11:45:14

Thấy mọi người giới thiệu đây là bộ phim không xem thì phí cả đời. Vào xem thì thấy phim xúc động quá. Đấy là bộ phim khiến mình khóc nhiều nhất. Nhất là cảnh 2 bố con phải chia tay nhau trong tù 2 bố con đều khóc và gọi tên nhau khiến mình không ngừng rơi nước mắt. Mặc dù là phim nhưng chợt nhận thấy mình may mắn hơn rất nhiều người khác :-s

daisyng Tại 26-1-2014 10:16:09

phải nói là lâu lắm mới xem 1 movie Hàn Quốc làm mình xúc động như phim này
tất cả các mối quan hệ trong phim đều rất đẹp, từ tình cha con cho đến tình bạn giữa các tù nhân trong phòng giam số 7 và hơn cả là tình người.tất cả đều tạo nên 1 bộ phim có thể nói là hoàn mỹ
các nhân vật trong phim cũng vậy, tất cả đều diễn tả đc hết cái thần, cái hồn của nhân vật
Park Shin Hye tuy xuất hiện không nhiều, nhưng chị cũng đã kịp lột tả những dằn vặt, đau đớn, nhung nhớ của người con với người cha bị vu oan
Tóm lại, đây là 1 bộ phim mình vô cùng vô cùng yêu thích :)

rin_nabi Tại 26-1-2014 22:43:22

lúc đầu xem vì có park shin hye ( mình vốn thích bạn ý hehe ) nhưng mà rồi thì đổ luôn bé diễn viên nhí luôn.
phim rất hay và cảm động . bạn nào chưa xem thì hẫy xem đi , bạn sẽ ko hối tiếc đâu .
mình xem 2 lần rồi mà vẫn thích , lần nào cũng khóc luôn .:((((
phim khiến mình xúc động về tình cảm cha con và tình bè bạn .
thật sự rất tuyệt !!!!

khongyeu Tại 27-1-2014 10:23:27

1 bộ phim hay vô cùng. mang đậm tính nhân văn
1 bộ phim vừa mang lại những tiếng cười cho khán giả nhưng cũng lấy đi bao nước mắt của người xem. cảm động nhất đoạn ông bố van xin dù có bị đao nhưng cũng hi sinh bảo vệ con gái mình. Tình mẫu tử thật thiêng liêng

nhoctz_131196 Tại 28-1-2014 20:32:44

Bạn bình thường không có nghĩa bạn BÌNH THƯỜNG.
Người ta bất bình thường không có nghĩa người ta BẤT BÌNH THƯỜNG.
Vậy thôi.

thật sự là sau khi xem phim này mình đã khóc, khóc vì sự chân thật, giản dị của phim
dù bạn có thể là một người cứng rắn đến đâu đi chăng nữa, nhưng khi xem phim này thì có lẽ bạn vẫn sẽ phải rơi lệ..
một người bố hết mực yêu con gái, một cô bé thiên thần luôn yêu thương bố mình..

kokohihu Tại 3-2-2014 12:55:36

Một lần lang thang vivo mình đã xem này. Thật sự rất hay. Phim cho thấy tấm lóng người cha luôn muốn dành cho con gái những điều tốt nhất và sự kính trọng của con gái dành cho cha cho dù cha không như bao người cha khác.Ai nói tù nhân toàn người xấu. Dù họ có phạm tội nhưng trong họ cẫn còn tình người không như những người lợi dụng quyền cao chức trọng để che mắt công lý

cinim102 Tại 16-2-2014 06:00:02

Nói thiệt lúc đầu mình xem vì có bé park shin hye đóng
Nhưng càng xem càng thấy hay và xúc động
Có thể nói đây là bộ phim hay nhất về tình cha con mà mình từng xem
Dù xem lại 2 hay 3 lần thì cảm xúc cũng vẫn nguyên vẹn như lúc đầu
Một bộ phim đáng để xem

kuku_lulu Tại 16-2-2014 11:18:48

really love that movie :">
trang: 1 2 3 4 [5] 6
Phiên bản đầy đủ: [KR.2013][5/5] Miracle In Cell No7-Kỳ Tích Phòng Giam Số 7