Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1073|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Other] Bạn nào là fan của Vampire Knight

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ chuyện này của Matsuri Hino đã kết thúc sau 9 năm. Một kết thúc bất ngờ và man mác buồn.
Sau khi đã đọc chap 93 của chuyện, cảm thấy trong lòng rất băn khoăn, tiếc nuối và vô vàn cảm xúc khác nữa. muốn tìm người để chia sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-7-2013 16:22:04 | Chỉ xem của tác giả
mình thích truyện này, vì mình rất hứng thú với đề tài về vampire, với lại hình vẽ đẹp nữa
nhưng đọc được hơn một nửa, khi mà biết yuuki cũng là vampire, rồi zero phải đối đầu với yuuki như thế hơi buồn. Dù rất thích kaname, nhưng mình thấy tội cho zero, nhà tan cửa nát vì vampire, những người mình yêu thương đều có liên quan đến vampire. Trái tim ngay từ nhỏ đã bị tổn thương, đến khi biết yêu một người con gái thì lại vì nguyên nhân là vampire mà tổn thương nữa. Đọc mà đau lòng quá chừng luôn, không biết tác giả sẽ cho kết thúc thế nào chứ, mình không dám đọc nữa

Bình luận

mình là fan của kaname, nhưng càng đọc vế sau lại càng thấy tội cho zero, chẳng biết nên theo fan ai, mới không dám đọc nữa, cho dù yuuki có theo ai cũng thấy buồn   Đăng lúc 10-7-2013 08:47 PM
nếu bạn là fan của Zero thì bạn nên đọc kết thúc của truyện... mình cũng thương Zero nhưng mình thương Kaname nhiều hơn ><  Đăng lúc 10-7-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách