Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19339|Trả lời: 133
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event 2013] Yoon Eun Hye đến Hà Nội tham dự khai trương gian hàng Burberry tại Tràng Tiền Plaza tháng 04/2013

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
THÔNG BÁO TỪ NERI -
FANCLUB CHÍNH THỨC CỦA YOON EUN HYE

Yoon Eun Hye sẽ tới Hà Nội, Việt Nam vào ngày 23/04 để tham dự một sự kiện quảng cáo.
Tối ngày 23/04/2013, Yoon Eun Hye sẽ có mặt tại sân bay Nội Bài - Hà Nội. Cô sẽ tham dự lễ khai trương một cửa hàng của thương hiệu thời trang Burberry tại Hà Nội vào ngày 25/04.

YoonEunHye FanClub ‏@Neri1003 1h
Is there any vietnamese fans? We have a good news that YEH will visit Hanoi on 23th April for promotion event. Please welcomes her. Thanks~

Pls just make note that flight schedule is changed that YEH will arrive 22:05, Hanoi airport on April 23. Hope that many Vietnam fans welcomes her. Thanks~

Thông tin chi tiết sẽ được cập nhật khi có thông báo cụ thể từ Neri
Thread này sẽ là nơi cập nhật tin tức và hình ảnh của sự kiện

Bạn nào muốn tham gia chung vui lòng để lại lời nhắn
Thank you!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2013 16:40:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2013 18:43:35 | Chỉ xem của tác giả
Zeeeee! Gái sangggg!
Lại còn về Hà Nội !!!!!!!!!!
Sướng quá đi mất thôiiiiiii
Nhà mình có định làm gì hay đi đón Gái ở sân bay không ạ ?????
Nếu có định tổ chức gì thì cho e tham gia vs nha! Tks ạ!

Bình luận

e cũng muốn đi ss ơi  Đăng lúc 22-4-2013 08:25 PM
Em có thể PM cho chị Fb hoặc SDT để tiện liên lạc  Đăng lúc 19-4-2013 07:13 PM
Có ra sân bay đó e.. mà dạo này box hơi vắng..e có bạn là fans Yoon thì rủ thêm nha  Đăng lúc 19-4-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2013 19:35:20 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là em rất buồn khi k ra dc HN, mà có ra dc cũng k pít có gặp dc tận mắt không
Nghe tin mà vừa mừng vừa buồn trong lòng
Mừng vì cuối cùng sis ấy đã qa VN nhưng buồn vì thà k qua, chứ qa mà em k dc gặp dc hụt hẫng lắm
Tuy nhiên, nghĩ lại thấy bản thân ích kỷ dễ sợ, thui thì đành chịu chứ biêt sao
chỉ mong sis ghé qa thành phố HCM để em đu theo cú chót
Mấy anh chị box Yoon đi vui vẻ nha, em sẽ chờ tin từng giờ và hóng hình của mấy anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2013 19:51:05 | Chỉ xem của tác giả
Em nghĩ là đợt này chị Eun Hye về để tham gia khai trương cho Burberry ở Tràng Tiền Plaza đó :3
Đợt trước có tin rumor là SNSD cơ nhưng bây giờ tin chính thức là chị Eun Hye {:418:}
Tuyệt vời luôn {:398:}
Em cũng muốn ra sân bay đón lắm nhưng giờ đó muộn quá à {:437:}

Bình luận

Tràng Tiền Plaza mới khai trương đúng không ạ ? Không biết có được vào cửa không ?? @@  Đăng lúc 22-4-2013 11:55 AM
có lẽ vậy đó mà chưa có thông tin về giờ giấc chi tiết hôm đó  Đăng lúc 19-4-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2013 20:10:53 | Chỉ xem của tác giả
oaaaa, thích quá, thích quá :X
Tiếc là mình hem cóa ở Hà Nội, không thì cũng thể nào nhoi cái mặt sis 1 cái (dù là đứng từ xa :-s). Ở xa thật bất công. huhu.
Ngóng hình ảnh của sis từ màn hình vi tính vậy :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2013 20:16:03 | Chỉ xem của tác giả
Sao Hàn mà về là cứ ra Hà Nội thôi, hic, mình rất muốn đc gặp sis 1lần, nhưng Hà Nội thì mình thua rồi, đành phải chờ đến khi e qua Hàn thui sis ạ, hihi.
Mà nghĩ lại thì sis đã đi cả 1 quảng xa từ Hàn qua Hà Nội, còn mình chỉ còn phải đi 1 quảng ngắn từ Sài Gòn ra Hà nội nữa thôi, nhưng với mình sao vẫn khó khăn quá :(
Anw, có về Việt Nam là tốt rồi, :), dù sao cũng thấy sis gần hơn 1 chút :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2013 22:01:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Aw,cho em hỏi là ngoài hđộng chào đón ở sân bay thì còn có hđộng nào nữa ko? Ko biết có phải tham dự event ở Tràng Tiền plaza ko nhể vì Tràng Tiền mới khai trương, nên có cả Buberry. Liệu fan có được vào xem k vầy

Bình luận

Ta thì đang cố gắng sắp xếp công việc để đu đeo ra hanoi chầu chực với các nàng cho vui nè.Nhưng ko biết có được không đây này @Haneul....haiz  Đăng lúc 21-4-2013 12:54 PM
ra sân bay thì chắc em ko đi đc,chỉ định cầm máy ảnh chầu chực ở địa điểm tổ chức thôi ss ChunHye ạ  Đăng lúc 21-4-2013 09:10 AM
Ngoài việc ra sân bay thì hôm 25/04 vẫn chưa có giờ giấc- địa điểm cụ thể  Đăng lúc 20-4-2013 12:31 AM
Nàng có tham gia chào đón Hye ở sân bay ko?  Đăng lúc 19-4-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2013 22:36:01 | Chỉ xem của tác giả
Ju_Rjuny gửi lúc 19-4-2013 18:43
Zeeeee! Gái sangggg!
Lại còn về Hà Nội !!!!!!!!!!
Sướng quá đi mất thôii ...

Ok chị ! Facebook e là : Linh Juna !
Em rủ được tầm 5 đứa nữa cùng đi rồi chị ạ!
Có tin gì thì chị báo cho e vs nhé để còn kịp chuẩn bị hehe

Bình luận

ok.. chị sẽ báo cho e  Đăng lúc 20-4-2013 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2013 22:44:51 | Chỉ xem của tác giả
ciel.breath gửi lúc 19-4-2013 19:51
Em nghĩ là đợt này chị Eun Hye về để tham gia khai trương cho Burberry ở Tràng Tiền Pl ...

vẫn nhớ cái đợt hôm đấy có tin 9 Gái nhà tớ sang 7h alo cho nhau dậy lên sân bay đón TaeTiSeo !
vì đêm hôm đó 2h staff mới confirm ! Hóng mãi chuẩn bị sẵn các thứ r mà đến 12h trưa cũng vẫn chưa thấy ảnh chúng nó bên sân bay Hàn ! Buồn vãi chưởng !
May mà đợt này Yoon nhà mình sang!

Bình luận

Đợt đấy cũng có mấy bạn lên sân bay rồi đó :| May mà chị Eun Hye sang còn có giờ giấc cụ thể vs cả chắc chắn nữa nên chẳng lo lắm :3 Cơ mà sang muộn quá :'(   Đăng lúc 19-4-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách