crowing_lark Tại 27-4-2013 22:42:45

Hi hi. Mình là cây sung: Nhạy Cảm: Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.

Câu đầu thì không đúng.
{:489:}
Mấy câu sau thì gần đúng.
{:452:}{:452:}{:452:}

jiso Tại 28-4-2013 08:14:49

MÌnh là cây sao đen, tốt tính, hờ hờ {:526:},
"Bạn quan tâm đến hình thức. Có xu hướng đơn giản hóa cuộc sống. Sống quy củ và chừng mực. Bạn tìm kiếm lòng tốt, khát khao 1 người yêu sống nội tâm. Nhưng bạn có nhận ra điều gì không? Phải chăng bạn hơi thiếu lòng tin vào những người xung quanh mình?"
cái này s ở chỗ là mình k có thiếu lòng tin vào những người xung quanh, vẫn có thể kết bạn và tâm sự được mờ. dù sao mình vẫn thích nhất 2 chữ "tốt tính" ( :

sijrno_1305 Tại 28-4-2013 08:20:54

13/05 -> Cây Dương
"Rất điệu đà nhưng lại không hề tự tin vào bản thân. Chỉ dũng cảm khi xung quanh toàn người dũng cảm. Hay tị nạnh, thành ra thù địch thì nhiều và cô đơn thì lắm. Nhưng bù lại Bạn lại có chất nghệ sĩ, hơi thiên về triết học, là một tổ chức có đầu óc. Bạn bè có thể dựa vào Bạn, bởi Bạn cũng khá nâng niu tình bạn mình có." {:436:}
Gì thế này @@. Cái này không đúng mình rồi {:430:}

furin03 Tại 8-5-2013 08:20:06

mình là cây sao đen.Tuy mình không biết cây này là cây gì nhưng những nhận xét trên mình thấy khá đúng với bản thân mình.mình luôn đơn giản cuộc sống vì mình nhĩ không có việc gì là khó cả chỉ cần con người có lòng tin và quyết tâm thì viếc khó đến đâu cũng có thế giải quyết.

Mercy_Mercury Tại 11-5-2013 10:15:29

Cây Liễu *** Người U Sầu
Bạn xinh, hay buồn, dễ đồng cảm, thích du lịch, mơ mộng và tính cách thất thường. Bạn chân thật, dễ bi tác động. Bạn sẽ gặp nhiều đau khổ trong tình yêu nhưng cuối cùng cũng tìm được một người có thể dễ dàng chia sẻ.
Người U sầu - đúng. Câu sau cũng đúng. câu cuối chắc phải đợi thời gian mới biết đc {:138:}, cơ mà đúng là đã đau khổ rồi..

nhokkute Tại 11-5-2013 10:18:02

*** Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
"Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình."
có nên vui không ta. đúng là mình rất thiếu tự tin luôn ý
học ngoại ngữ mà ngại nói dã man con ngan luôn
nhưng mình tìm được người hiểu mình rồi đó :)

helenynababy Tại 11-5-2013 10:21:26

1/8 => Cây Bách
*** Cây Bách *** Người chung thủy
Khỏe mạnh, biết thích ứng, vui vẻ nhận những gì cuộc sống đem lại. Lạc quan. Bạn ghét sư cô đơn. Một người có tình cảm say mê và cực kỳ chung thủy! Nhưng bạn khá nóng tính, không quy củ cho lắm, hơi tỏ ra thông thái dỏm và bất cần chỉnh sửa tí tẹo nhé.
sao đúng thểnhể {:526:}

phola_story Tại 11-5-2013 10:52:20

** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?
===> Phần tình yêu thì không đúng lắm, chỉ đúng với 5 năm trước :)). Giờ thì hoa đã có chủ.

lynga304 Tại 11-5-2013 11:19:23

*** Cây Óc Chó ***Đam mê
- Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp
   => Đúng!   {:285:}
- Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
   => Thích, nhưng mình chỉ làm "Giám xúi"    {:275:}

nhockun319 Tại 11-5-2013 13:34:51

*** Cây phi lao *** Người Bí Ẩn
Cá tính hơi thất thường và yêu thiên nhiên. Bạn đấy! Bạn hơi ích kỷ, nhưng quan tâm đến những người thật sự gần gũi. Khiêm tốn, rất tham vọng, có tài. Nhưng Bạn lại là một người yêu không hoàn hảo cho lắm. Bạn có rất nhiều Bạn, nhưng cũng có rất nhiều Thù! Tuy nhiên, Bạn là người có thể Tin cậy được.
Mình là người bí ẩn ah nha{:165:}
trang: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14
Phiên bản đầy đủ: Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?