phumc92 Tại 25-4-2013 17:57:50

Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.
Cái này cũng chuẩn đấy chứ!

solucky_star Tại 25-4-2013 18:50:53

*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?
Đọc cái đoạn này xong tui thấy khác tui quá, tui đó sao {:535:}

pkd2008 Tại 25-4-2013 20:18:49

Mình là cây Xà Cừ, đọc nguyên khúc đầu thì thấy có vẻ giống mình, nhưng câu cuối (Bạn là người cứng rắn đấy) thì lại không giống mình.                                          

maiquyenvuthanh Tại 26-4-2013 12:53:39

Cây Sung
Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.

chuluoisua Tại 26-4-2013 13:24:02

Mình là cây Xà Cừ :))

Hình như cây này to lắm thì phải

Và còn mạnh mẽ nữa chứ

Thấy cũng khá giống với mình

Nếu đúng hết như ở cây này thì tốt biết mấy:))

RuiYang Tại 27-4-2013 00:21:35

*** Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.

thui chuẩn wa' lun mình luôn thíu tự tin và tự huyễn

Zetsuai1983 Tại 27-4-2013 13:26:45

9/2 - 18/2 ; 14/8 - 23/8 = Cây Tùng

Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?

Đa phần là đúng, nhưng có điều là cũng ko được tự tin lắm đâu.
Vả lại cũng chẳng co ai xếp hàng dài chờ mình trên phố cả ^^, toàn yêu đơn phương ko hà.
May sau nì gặp ngay một anh chàng tốt bụng dễ thương hiền lành đáng yêu theo sau là mình mừng rơn giữ rịt lấy luôn cho đến tận giờ, haha.
Thấy đúng nhứt cái tính lạc quan quá độ ^^

icemushroom Tại 27-4-2013 22:15:20

*** Cây Sung ***Nhạy Cảm
Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.
cũng có ý đúng =)))
mình lười >"< nhưng đôi khi lại thông minh =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

sweet_dream8490 Tại 27-4-2013 22:18:32

*** Cây Thanh Hương Trà *** Người nhạy cảm
Cực kỳ lôi cuốn, rất vui vẻ, có tài, không kiêu căng, thích được chú ý, yêu đời, không lúc nào chịu ngồi yên và rắc rối. Bạn có thể rất độc lập và quyết đoán, nhưng cũng có lúc lại mất hết cả tự tin. Khá lãng mạng, có đam mê, sống tình cảm, tốt tính. Nhưng coi chừng Bạn không biết đến hai từ: Tha Thứ.
===========
quá đúng luôn ^^
nhất là cái khoảng khó tha thứ :))

nthuy267 Tại 27-4-2013 22:21:43

*** Cây Bách *** Người chung thủy
Khỏe mạnh, biết thích ứng, vui vẻ nhận những gì cuộc sống đem lại. Lạc quan. Bạn ghét sư cô đơn. Một người có tình cảm say mê và cực kỳ chung thủy! Nhưng bạn khá nóng tính, không quy củ cho lắm, hơi tỏ ra thông thái dỏm và bất cần chỉnh sửa tí tẹo nhé.
cái này hơi bị đúng với bản thân mình {:540:}                     
chung thủy thì cũng có. nóng tính cũng có, ghét cô đơn cũng có. nói chung trong này cái chi cũng đúng hết kekekek
trang: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14
Phiên bản đầy đủ: Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?