dungkute4799 Tại 8-4-2013 22:44:52

[Poll] Ai thích truyện của Ân Tầm post ở Box Văn Học nhất?

Đây là tất cả truyện của Ân Tầm ở trong Box Văn Học nha{:501:}
Có truyện đang edit, đã hoàn hoặc là đã có ebook
Chắc các bạn đều biết rõ nên mình chỉ nói thế thui[/size

ntquynh201 Tại 8-4-2013 22:47:34

mới đọc mỗi trò chơi nguy hiểm, tổng tài tội ác tày trời của Ân Tầm mà thôi
truyện tuy ngược lên ngược xuống, ngược tâm ngược thân nhưng mình vẫn rất thích
thích nhất đoạn cầu hôn

dungkute4799 Tại 8-4-2013 23:12:44

Mình làm nhầm 2 cái trò chơi nguy hiểm nhg k xóa đk nên các bạn cứ bình chọn như bình thường đừng để ý đến nhé{:537:}
Lập cái này cũng là sở thích cá nhân thui vì mình thấy truyện của Ân Tầm rất nổi tiếng và đk nhiều người chọn đọc{:539:}
Nhìn trên Box Văn Học là cũng đủ thấy rùi

duuu40 Tại 9-4-2013 10:23:04

tớ đọc tổng tài tội ác tày trời, dụ tình, 7 ngày ân ái
nhưng tớ chưa đọc hào môn kinh mộng I nhưng xem sơ qua văn án cũng thấy có vẻ hay
nhưng hào môn kinh mộng 2 là phần 2 hay là nó là 1 chuyện khác hoàn toàn với phần 1 vậy?

chaugiangchau Tại 20-4-2013 12:29:31

trò chơi nguy hiểm, tổng tài tội ác tày trời của Ân Tầm là truyện mình thích nhất
mình rất thích ngược ngược nữa ngược mãi
Và truyện của Ân Tầm rất hợp gu của mình, mình luôn đón đọc truyện của tác giả này

GME0411 Tại 24-4-2013 13:41:57

Mình hêm chọn được a ~ Truyện nào của An Tầm mình cũng thích hết a ~
Các tác phẩm đều là truyện ngược nhưng mỗi một truyện có cách diễn tả khác nhau :)
Truyện nào cũng hay cả nên không thể chọn được :(

Jo_Kyung_Won Tại 6-5-2013 20:28:16

Trước giờ đọc Ân Tầm mình thích nhất là "Dụ tình". Mặc dù cứ đến mấy cảnh H là mình tim đập chân run, có khi chẳng dám đọc, phải lướt qua luôn nhưng vẫn nghiền đọc. Truyện nhiều tình tiết, có cảm giác như đang xem một bộ phim truyền hình vậy.
Gần đây đang đọc "Đại hoàn dư", mặc dù vẫn đang ngày ngày ngồi hóng ss Tabbycat, chưa biết truyện sẽ đi đến đâu nhưng cũng đang cực kỳ bấn loạn, có vẻ thích Ân Tầm viết cổ đại hơn là hiện đại nữa {:290:}

GàSiêuNhưn Tại 7-5-2013 17:22:28

Tạm vote cho 3 truyện Dụ Tình, 7 ngày ân ái và Trò chơi nguy hiểm vì mình chưa đọc nhiều truyện của Ân Tầm

Truyện đầu tiên đọc của Ân Tầm là Bảy ngày ân ái

Nhưng thích nhất là Dụ Tình, truyện này đầu tiên là được dụ dỗ đọc, nổi máu sắc nữ lao vào đọc, sau đó thì mê luôn. Truyện này rất hấp dẫn, hồi hộp {:460:} Ưng các nhân vật nam chính của Ân tầm, nhất là miêu tả Thương Nghiêu quyến rũ, nam tính chết người {:474:}
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: [Poll] Ai thích truyện của Ân Tầm post ở Box Văn Học nhất?