Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 12399|Trả lời: 141
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích Vlogger Việt Nam nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Gần đây trào lưu Vlog đang rất thịnh hành trên Youtube, đc teen Việt cực kì yêu thích. Hàng loạt các video chia sẻ quan điểm cá nhân được upload lên Youtube. Vậy trong rất nhiều các vlogger nổi tiếng hiện nay, bạn thích ai nhất

1. duhocsinhmy - chàng trai tiên phong của trào lưu Vlog

2. JVevermind - Vlogger có nhiều fan nhất

3. Toàn Shinoda - Anh chàng chuyên hát nhạc chế

4. Huyme - Hotboy của Vlogger Việt

5. Lee D - Cô nàng cá tính

6. Trang Tracy - dancer của St. 319

7. Lâm Việt Anh - bàn chải sạch ;))

8. Ultimate Dasher - du học sinh Sing

Trên đây chỉ là 8 trong số rất rất nhiều Vlogger có mặt trên Youtube hiện giờ. Mỗi người 1 cá tính, 1 quan điểm riêng. Vlog đc dùng để chia sẻ quan điểm cá nhân nên ý kiến của vlogger có thể đúng, có thể sai, tùy theo đánh giá của cá nhân mỗi người. Mình rất khâm phục những bạn làm vlog, vì việc trình bày 1 luận điểm xuyên suốt trong vòng 4,5 phút làm sao để thuyết phục đc người nghe - ko phải là 1 việc đơn giản :)

Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 345 người đã tham gia

Khảo sát này đã kết thúc

9.38% (44)
55.86% (262)
7.89% (37)
11.94% (56)
4.48% (21)
5.54% (26)
3.62% (17)
1.28% (6)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-3-2013 16:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Một phiếu cho JV. Cách làm khá lôi cuốn, tự biên tự diễn cũng đạt. Nói chung là đánh được vào tâm lý của người xem vlog là đơn giản / hài hước / châm biếm đúng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-3-2013 17:20:45 | Chỉ xem của tác giả
fan cuồng JV đây {:290:} 1 phiếu cho JV nha. Vlog hài hước, nói chuyện có duyên, đề cập đến những vấn đề nóng của xh, đẹp zai nữa (có mỗi điểm hay chửi thề là mình ko thích thôi) Nói chung là vẫn thường xuyên xem Vlog của JV nhất
Ngoài ra thì trong các Vloger nữ thì mỉnh thích Trang Tracy nhất, thích bạn này từ hồi còn trong St.319, làm Vlog cũng thú vị

Bình luận

Like like  Đăng lúc 29-4-2013 07:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-3-2013 17:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất là Vblog của JV, đúng là giai Bắc có khác, mồm miệng dẻo quẹo, phán câu nào là cười lăn cười bò câu đấy

Vote 1 phiếu cho JV ~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-3-2013 18:50:16 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho  JV, mặc dù nhiều khi hơi bị khó chịu với cái kiểu chửi thề của ảnh nhưng mà không sao, vẫn thích , nói chuyện rất hài và duyên nữa
các Vlogger còn lại thì ít theo dõi nên cũng không dám nhận xét gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-3-2013 19:07:26 | Chỉ xem của tác giả
JV  đúng là có rất nhiều fan nhưng tớ thích duhocsinhmy hơn một chút ^^
Thích các vấn đề duhocsinhmy đưa ra, tuy là không mới mẻ, không hài hước, nhưng nghe duhocsinhmy nói chuyện mình có cảm giác anh ấy rất chân thành, nỗ lực muốn cống hiến và cái khao khát góp phần cho một thế hệ người Việt Trẻ sống có hoài bão và ý thức. Anh ấy không chửi thề hay nói bậy, vì thế dù có thích tới mức nào mình cũng sẽ không buột miệng mà nói ra những lời vô lễ trước mặt người khác. Thỉnh thoảng mình thấy duhocsinhmy bị các you.tuber ném đá hơi ác, có lẽ anh ấy cũng hơi buồn (nếu là mình thì mình buồn lắm), vì thế mình sẽ bỏ phiếu cho duhocsinhmy. Tóm lại là mình thấy duhocsinhmy chung chí hướng với mình, và có sự đồng cảm :D
Chúc duhocsinhmy sẽ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa ^^

Còn JV - anh ấy tài năng và có rất nhiều fan rồi. Mình vẫn lên you.tube xem Vlog của JV, thích cái "đi thi giọng hát Việt", "kiểm tra miệng", "anh em trai",.... Vlog của JV hài hước, châm biếm "gãi" đúng chỗ ngứa của rất nhiều người. Đặc biệt là diễn xuất của JV quá xuất sắc, ăn đứt cả loạt diễn viên được đào tạo bài bản ý chứ ^^

Toanshinoda, huyme, trang tracy, lee D,.....mình không có nhiều thời gian để xem Vlog của mấy người này nên không rõ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-3-2013 19:40:27 | Chỉ xem của tác giả
vote ngay cho JV luôn, khi xem các Vlog của JV thật sự rất cuốn hút, nội dung châm biếm nhưng động vào nhiều vấn đề nóng ngày nay. hơn nữa tự JV đã làm những Vlog rất hay, một minh 2 vai rất đạt, chỉ riêng nhìn mặt JV là đã làm mình thấy vui r, nge Vlog của JV thì làm mình phải cười lăn lộn, nhưng bên cạnh đó vẫn có những vlog rất ý nghĩa. Ủng hộ JV
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-3-2013 21:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem khá nhiều Vlog của JV nên đâm ra thích luôn :x
Anh đưa quan niệm bản thân khá thú vị, hài hước, thu hút có điều nói bậy hơi nhiều
Mình cũng thích Huyme nữa, mặc dù lời nói ko sắc bén lắm nhưng rất là cute :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-3-2013 10:18:14 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho JV, óc hài hước, châm biếm đủ cả.
Một mình diễn nhiều vai khá hài, xem vlog của JV lần nào cũng cười lăn lộn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-4-2013 07:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Vlog mình cũng xem ít thôi. Chủ yếu toàn JV với lại shinoda. 1 vote cho JV. Xem vlog lần nào là lần đấy cười lăn lộn ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách