sleepingchild Tại 19-3-2013 19:11:33

[2012] Miss Boys! phần 2 - Yuujo no Yukue Hen (vietsub by sleepingchild)

http://ic.pics.livejournal.com/childmuonngu/42304716/810/810_900.jpg

Tên phim: Miss Boys! - Yuujo no yukue hen
Tạm dịch: Miss Boys! Nơi của tình bạn
Đạo diễn: Sato Sakichi
Phát hành : 2012/04/06
Thời lượng: 1h18m24s
Thể loại: Trường học, tình bạn

Nội dung
Đã một năm trôi qua kể từ khi cuộc thi giả gái kết thúc. Ojo và Sakurai ra trường, Miki và Kaneko tiếp tục ở lại đội cổ vũ, Masami quay về đội bóng rổ. Ngoài ra, đội cổ vũ còn có thêm bé Matthew rất đáng yêu. Nhưng, từ lúc đó, Kaneko cảm thấy chẳng còn ý nghĩa gì khi đứng trong đội cổ vũ, cậu tham gia để trở nên mạnh mẽ hơn nhưng cả đội vẫn hoạt động "trong lớp phấn son váy áo". Đến một ngày, Kaneko có cơ hội gia nhập làng giải trí nên đã bỏ đội cổ vũ, Masami quyết tâm ngăn cản. Thế là, trận chiến "giả gái" giữa hai người bạn bắt đầu.

Diễn viên
Kamakari Kenta
Suzuki Shogo
Baba Ryoma
Tsujimoto Yuki
Warabino Tomoya
Furukawa Yuki

http://ic.pics.livejournal.com/childmuonngu/42304716/1133/1133_900.jpg

Engsub by sindraa@LJ
Translator + Editor + Encoder + Uploader: Ngủ {:306:}

Mong các bạn không mang bản dịch của mình đi post chỗ khác dưới bất cứ hình thức nào khi chưa hỏi ý kiến của mình.
VÀ TUYỆT ĐỐI KHÔNG UP LÊN YOUTUBE

Link down:
http://www.mediafire.com/?co6dbl9xirbww

Hướng dẫn cách down đuôi .001:
CÁC BẠN HÃY SAVE LINK VÀO TÀI KHOẢN MF CỦA CÁC BẠN, SAU ĐÓ LẤY LINK TRONG MỤC MY FILES CỦA CÁC BẠN MỚI DOWN ĐƯỢC NHÉ. BẠN NÀO KHÔNG BIẾT CỨ PM CHO MÌNH.

B1: Vào trang www.mediafire.com nếu bạn có tài khoản facebook hay twitt cứ bấm thẳng vào chữ log in, sau đó bảng log in sẽ hiện lên, có biểu tượng của facebook hay twitt đấy, bạn cứ click vào là có ngay tài khoản mediafire. Nếu không, bạn hãy sign up (miễn phí và rất dễ)
B2: Mở link down part 1.
B3:Các bạn hãy đánh dấu tick ô vuông đầu dòng có chứa link down. Một bảng màu da cam sẽ hiện lên, các bạn click vào SAVE TO MY FILES.

B4: Bảng SELECT DESTINATION FOLDER sẽ hiện lên, các bạn click vào SAVE FILES. Sẽ có bảng thông báo đã lưu file thành công. Nhưng các bạn đừng bấm link down luôn vì nó vẫn báo lỗi đấy. Các bạn click vào My Files trong tài khoản mediafire của các bạn (hoặc gõ lại địa chỉ www.mediafire.com là được, sẽ load thành www.mediafire.com/#myfiles). Toàn bộ link down đều có trong thư mục My Files của bạn. Nếu lúc đấy, click vào link down là bạn đã có thể down phim được rồi.

Bạn nào chưa down phim kiểu chia thành nhiều part nhỏ thế này thì để mình nói luôn, các bạn down phần mềm hjsplit về join file lại mới có phim để coi ^^

lunakailitz Tại 19-3-2013 20:40:02

Cái này có cả phần 2 cơ à :))) Mà nàng kiếm raw ở đâu vậy, ta thấy bảo những phim này kiếm cũng hơi khó. Mà sao poster khiên tốn thế nàng.
Tải về rùi khi nào rảnh thì coi. Thank nàng nhá <3 Nàng Ngủ chăm chỉ. <3

drp252 Tại 12-5-2013 23:59:25

hix, bạn Ngủ ơi, cái link part1 mình hok bít down sao hết á {:494:}
bạn có thể up part 1 lên 1 host khác đc ko bạn ơi {:497:}
upfile, MF, fshare, megashare...bạn up lên dùm mềnh nha nha nha
down hết 6 part kia rồi mà loay hoay mãi hok bít down host này sao lun {:498:}
thanks bạn đã sub phim này nhé
đang tìm phim của Fuki về xem, mà phim Fuki thì ít, thấy bạn làm sub phim này mừng lắm {:460:}
-----------------------------
a, mình nhờ bạn down được rồi :)
thanks bạn d8ã sub phim nhé :)

lololili Tại 10-6-2013 15:34:16

Phần 1 vs phần 2 có liên quan gì với nhau không hả bạn :)

Muốn xem quá nhưng không tìm thấy vietsub phần 1 :'(

____________________________________________________________________________________

cooro_vt Tại 11-6-2013 08:23:24

chủ thread ơi, bạn nhờ mod move thread qua khu movie ý
rùi để tên diễn viên ngoài tiêu đề nữa ý, h Yuki đang rất được yêu thích, fan sẽ đi tìm sub phim về xem, để trong này mí bạn ý không biết đâu.{:519:}

kul-guri Tại 26-6-2013 08:22:59

Coi cái này F1 mỗi lần đến cảnh mấy zai giả gái là thấy buồn nôn

Coi thì thấy cũng vui thiệt đó mà ớn lạnh sao đó

F2 còn có Yuki trong It's started with a kiss nữa chứ. Sợ xem xong mất hình tượng e nó quá. Hiz

[J]enn[Y] Tại 28-8-2013 13:15:24

Ôi cái phim, dễ thương j đâu :)) Nhất là có thêm Yuki đáng yêu nữa =)) Nhí nhố ko chịu nổi =))
Từ ngày biết Yuki, quyết tâm xem hết phim của ảnh =))
Đùa chứ, thấy con trai mà giả thành con gái như mí bạn này cũng đáng yêu mà =)) mà nhìn riết cứ thấy thế nào =))
Yuki giả gái =)) Anh àh, mỗi tội cái tay cơ bắp ko giống con gái, e thấy cái j của a cũng xinh cả =)). Coi mà xem cười đau bụng
Mấy phim nhật, ngắn ngắn vậy mà hay, thích mấy thế loại nhẹ nhàng thế này. Đâu nhất thiết fải có tình cảm này nọ mới hay =)). Tưng tưng cũng vui mà =))
Cám ơn ST nhìu nhìu neh1 :x

laolalktn123 Tại 24-1-2017 22:58:50

Còn ai rủ lòng thương thì làm ơn để ý cái cmt này giúp e vs [-o<. Ad làm ơn đăng lại Mấy cái phần 002,3,4,5,6,7 kia và trang khác đc ko ạh. E tải về nhưng toàn bị lỗi ko xem đc. Ad giúp e vs ạh [-o< [-o<

laolalktn123 Tại 24-1-2017 23:04:43

enn gửi lúc 28-8-2013 01:15 PM
Ôi cái phim, dễ thương j đâuNhất là có thêm Yuki đáng yêu nữaNhí nhố ko c ...

Mình thick suzuki shougo hơn cơ. a ý hack giới tính lun áh

laolalktn123 Tại 24-1-2017 23:06:18

Ai cứu tui vs. Đăng lại p2 giúp tui đi toàn bị lỗi thui ko tải đc
trang: [1] 2
Phiên bản đầy đủ: [2012] Miss Boys! phần 2 - Yuujo no Yukue Hen (vietsub by sleepingchild)