banana14121985 Tại 11-9-2011 11:12:08

vane_tran gửi lúc 11-9-2011 10:59 static/image/common/back.gif
em ko hề nói ss ko đủ tư cách

Nhưng quả thực, thì, cảm giác của em đã đúng, phả ...

Em nói đúng là nguời tực sự yêu thik Eun lập ra thì tốt hơn chứ
nhưng ss đâu phải k thik Eun
chỉ vì k hiểu rõ vể Eun như mấy em thui
nếu chỉ vì k hiểu rõ mà bị nói thế thì ss cảm thấy k đáng
mà k sao,em nói ss Trang gì đấy
nếu muốn lập thớt Eun cho bài bản hơn thì ss ấy lập đi
ss cũng xin mod delete thớt này rùi
SS thành thật xin lỗi fan Eun vì đã lập thớt này k 9dc như mọng đợi của mn

trang216 Tại 11-9-2011 11:19:06

banana14121985 gửi lúc 11-9-2011 10:52 static/image/common/back.gif
em nói thế thì ss cũng xin nói rõ cho em nhé!
thực sự khi lập thớt này chỉ vì thik E ...

E đoán c sinh năm 85 nên e xưng là c nhé. E cũng thuộc loại già, sinh năm 87 rồi :)

Nếu c từng hoạt động ở kst cũ, c đã từng vào box Eun thì sẽ biết nick trang216 ạ ^^

E làm mod nhà Eun được hơn 2 năm, và e chọn ở lại KST cũ vì các mem chủ yếu vẫn ở bên đó. Công trình xây dựng 3 năm trời, đâu thể nói bỏ là bỏ. Vì e đã chọn ở lại rồi nên e chưa từng nghĩ sẽ lại quản lý ở đây đâu. Quản lý song song 2 bên là e bị khùng đó.

Nhưng vì Eun là diễn viên em yêu quý, thấy c tạo thread cho Eun, c biết e hi vọng điều gì không, đó là ở bên đây Eun cũng sẽ có 1 mái nhà mới, được chăm chút. E làm profile mới cũng chẳng phải khoe mẽ gì đâu, chỉ hi vọng bổ sung cho đầy đủ thôi.

Vì c lập thread đúng quy định, nên e cũng theo quy định không lập thread mới, chỉ góp ý sửa profile thôi. Như đã nói e chọn ở lại nhà cũ, nhưng e hi vọng nhà mới của Eun cũng có dấu ấn riêng ạ. C không phải xóa thread đi đâu. Chỉ là e hi vọng đã khởi đầu cho nó thì hãy quan tâm đến nó thôi ạ.

Chào c nhé!

P/S: mà chọn ở lại cũng bị đá đi =)) Nhà cũ giờ cũng không còn do c quản nữa rồi =)). Đi đơi. Tạm biệt nhé

vane_tran Tại 11-9-2011 11:32:11

banana14121985 gửi lúc 11-9-2011 11:12 static/image/common/back.gif
Em nói đúng là nguời tực sự yêu thik Eun lập ra thì tốt hơn chứ
nhưng ss đâu phải ...

Nó chỉ đơn giản là ko dc của riêng MỖI MỘT MÌNH EM, mọi ng ko có lỗi, em viết xoong bài này rồi em cũng đi

Chị trang ở dưới chính là chị trang mà em đã nói, chị ấy nói thế rồi, thì em cũng ko còn gì để luyến tiếc nữa. Qúa đầy đủ

Em ko phải là fan Eun thực sự sâu nặng, chỉ là quen ba năm và trót yêu dc ba năm mà thôi

Chị cứ giữ lại, chẳng việc gì phải xóa nó, em chỉ góp ý, vì buồn và đau khi thấy nó sơ sài quá, chẳng ai chăm chút gì, lại còn bị sai. Em biết nói ra chị sẽ buồn,và trước khi đi, cho em nói lời xin lỗi.

Như chị trnag đã nói, nếu như có khởi đầu, mong chị sẽ làm cho Eun lên dc thành box như ngày xưa, có khởi đầu, nhưng xin chị đừng cho nó có kết thúc

Em nói thế thôi, chào chị, em đi

@Chị Trang: Họ đã đá thôi thì ta đi=))

banana14121985 Tại 11-9-2011 11:32:17

trang216 gửi lúc 11-9-2011 11:19 static/image/common/back.gif
E đoán c sinh năm 85 nên e xưng là c nhé. E cũng thuộc loại già, sinh năm 87 rồi

...

ss thấy nhà cũ hình như k nhà nào còn mod
do ss k theo dõi nên k thấy pro5 của em
ss lập ra chỉ nghĩ đơn giản thui, k dẻ phức tạp quá
nói thực trong mấy 4rum ss tham gia, nếu 4rum nào k có thớt của mấy dv BOF thì ss lập ra thêm thui
vì ss thik BOF
Nếu chỉ vì cái thớt này mà mn k thik ss thì chi bằng nó k tồn tại nữa
H ý mn trong nhà mình muốn sao thì ss nghe vậy thui

khanhtrinhbong Tại 11-9-2011 11:36:51

trang216 gửi lúc 11-9-2011 11:19 static/image/common/back.gif
E đoán c sinh năm 85 nên e xưng là c nhé. E cũng thuộc loại già, sinh năm 87 rồi

...

Em thấy buồn quá, bin kia cũng thế mà bin này cũng thế...
Mọi người đi đâu hết ạ? Em thì cứ nghĩ có mọi người ở đâu thì em sẽ chọn ở đó.
Bây h bên kia cũng không có ai, mà bên này cũng không có ai.
Vậy thì em biết ở đâu ạ?

banana14121985 Tại 11-9-2011 11:37:18

vane_tran gửi lúc 11-9-2011 11:32 static/image/common/back.gif
Nó chỉ đơn giản là ko dc của riêng MỖI MỘT MÌNH EM, mọi ng ko có lỗi, em viết xoong ...

chị k thể hứa vs em làm cho nó thành box như ngày xưa đc đâu
vì chị biết chị k có khả năng đó
chị rất hoan nghênh nếu Trang chịu ở lại mà xây dựng nhà Eun
đừng vì chị mà mn ra đi như thế
vì nào h chị đâu phải nguời nhà Eun

lùn.babie♥ Tại 11-9-2011 17:21:47

vane_tran gửi lúc 11-9-2011 10:37 static/image/common/back.gif
Chị à...

Qua đây làm thêm một bài nữa, làm xong rồi đi vì chắn chắn là bị ban ni ...

Đọc comt của bạn thấy có vẻ như bạn trỉ trích nặng nề quá ấy . Gì mà tới mức bạn bị ban nick luôn ? như vậy là bạn cố tình war sao ?
chủ thear lập thear ra là vì tình yêu với Eun chứ đâu phải lập ra để nhận lời chỉ trích này nọ từ bạn .
Nếu bạn góp ý nhẹ nhàng thì chả nói . Đằng này lại góp ý 1 cách nặng lời như vậy bạn không nghĩ đến cảm xúc của chị chủ thear sao ?
Thật lòng mà nói thì tôi cũng chẳng thích thear này cho lắm vì trông nó sơ sài . Nhưng chị chủ thear là người mới nên việc sơ sót là điều khó tránh khỏi . Ít ra bạn cũng thông cảm và giúp đỡ hơn là dùng thời gian rảnh type để đi moi móc lỗi lầm của người khác . Mà chưa kể chị ấy lớn hơn bạn rất nhiều . Việc bạn dùng cái icon =)) đủ hiểu bạn có ý gì rồi :)

Thân !

zun88 Tại 13-9-2011 23:14:01

Mãi mới vào Kst mới, vào nhà mới của Eun được

Mình lạc hậu, mình chỉ nghĩ đơn giản... đến độ vô tâm... muốn làm gì đó nhưng cũng chưa nghĩ là đóng góp được gì.

Có những cái phải thay đổi, những cái dần dần thay đổi và những cái sẽ không thay đổi.

Bắt đầu lúc nào cũng khó khăn.

Dù thế nào... nhớ mọi người lắm.... các chị em giờ này nơi đâu rồi...

P/s: một ngày sau, tâm trạng cũng khác hơn rùi, muốn nói thêm một chút :)

Mọi người đã đặt chân vào đây hẳn là có tình cảm với Eunnie, muốn có một nơi để tìm hiểu, chia sẻ những thông tin về Eun, hơn nữa là bày tỏ những tình cảm dành cho Eun và cũng như dành cho mọi người trong nhà.

Thẳng thắn góp ý là muốn cho nhà Eun càng hoàn thiện và phát triển, mọi người càng gắn bó, chứ không phải nói rồi để cho qua đi. Nếu để nó qua rồi, thì ko phải sẽ lại hối tiếc nữa sao.

Vậy thì chúng ta hãy cùng nhau xây nhà chứ nhỉ ^^
Mặc dù thật là mình chẳng biết tìm thông tin hay hình ảnh của Eun ntn, nhưng cũng có thể mày mò học để góp sức cùng mọi người. Ai tình nghuyện bày cho mình thì nói nhá.

Chào các chị, các bạn, các em :x
Nếu có nói nhảm thì mọi người cũng thông cảm.

banana14121985 Tại 14-9-2011 08:15:55

Kim So Eun bên cún yêu

Cre: kenh14

lananhkh Tại 17-9-2011 19:43:24

http://nc6.upanh.com/b4.s19.d1/52b3e7887692ff07c8aa28a8c4da8b1d_35261296.ksy.jpg

Nữ diễn viên Kim So Eun làm đẹp mắt người xem với thời trang chạy bộ của cô trong Drama "A Thousand Kisses" của Đài MBC.

Kim đóng vai nhân vật Woo Joo Mi, một người muốn xây dựng quan hệ tình cảm với Woo Jin (do Ryu Jin đóng) thông qua việc chạy bộ. Tracksuit ngắn của cô trong phim thể hiện hình ảnh năng động, dễ thương của nhân vật.

Cô xuất hiện với trang phục áo có mũ trắng và quần short trắng trong tập đầu tiên, sau đó thay bằng áo màu nõn chuối ở tập 3. Trong tập gần đây, cô mặc một tracksuit hoa văn màu hồng.

Kim nói, "Tôi thích mặc quần áo thoải mái, vì vậy tôi thích thử nhiều bộ tracksuit khác nhau trên phim. Khi mối quan hệ của Mi Joo - Jin Woo tiến triển thì khó mà nhìn thấy tôi trong trang phục tracksuit bởi lẽ tôi sẽ không mặc trang phục đó nữa."

Drama "A Thousand Kisses" phát sóng vào ngày thứ Bảy và Chủ Nhật lúc 09:40 trên đài MBC.

Souce: Korea.com
Trans by lananhkh

PS: Nàng cháo lúc nào cũng xinh đẹp hết!
trang: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11 12
Phiên bản đầy đủ: Kim So Eun - 김소은 | ♥☆.•° Comeback 2016 vs Drama "Our Gab Soon" & Web drama "Pounding Spike 2" ♥☆.•°