nhox_june16 Tại 5-9-2011 21:37:18

1 cục gạch để nhà Eunnie bắt đầu sang trang thứ 2 ^^!!

chậc, bên này còn vắng qóa, nhưng vắng ko cóa nghĩa là ko qan tâm, tình hình là June thấy mn đã qua bên đây nhìu qóa, đâm ra nhà bên kia vắng hoe :(

nhưng thoy, ko sao, ở đâu cóa Eunnie thỳ June vẫn chạy theo.. (câu này nói bên thread Bummie ròi, copy lại!! =]])

iu Eunnie... :x

p/s: sắp sn Eunnie ròi...

nhocant Tại 8-9-2011 20:18:04

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=152599011488900&set=a.152598974822237.38290.131389230276545&type=1

vote cho fin cháo ihhhhhhhhhh

kisybongdem Tại 9-9-2011 01:49:15

Con bé đặt cục gạch trong nhà nhớ =))
Tình hình là lạc hậu quá mãi bây giờ mới có dịp bước chân vào nhà mới nhé, thực ra mới reg nick cách đây nữa tiếng :))

gomchaoloving Tại 9-9-2011 16:49:00

cho e xin 1 chân bên này nhé, vẫn nick cũ bên kst.vn thôi
e lun iu quy eunnie nhất. Iu nhju lắm

banana14121985 Tại 10-9-2011 15:05:47

http://cC0.upanh.com/27.736.35011589.kWg0/1250400279923340file.jpg
Gia đình trong mơ đây mn ui

khanhtrinhbong Tại 11-9-2011 10:00:21

banana14121985 gửi lúc 10-9-2011 15:05 static/image/common/back.gif

xao ss không post hềnh lun, lại để link xế kia?

Em chào cả nhà mềnh, em đi lại loanh quanh xem có ai nhà mềnh vào đơi chưa nè?
Có ss vịt, c trang, ai nữa nhở?
Em lại đi ra, cơ mà nhà mềnh đi đao hết, toàn vào điểm ranh, chạ xây nhà

vane_tran Tại 11-9-2011 10:37:45

banana14121985 gửi lúc 10-9-2011 15:05 static/image/common/back.gif

Chị à...

Qua đây làm thêm một bài nữa, làm xong rồi đi vì chắn chắn là bị ban nick

Ko có ý chia bè chia phái. Nhưng hai nơi yêu dấu nhất của mình thì đều là hai nơi khiến mình cảm thấy thất vọng và đau đến cùng cực

Nhà Bum cũng thế, nhà Eun cũng vậy

Chị à

em có tí thắc mắc tại sao chị lại cho cái clip Tik Tok kia vào chi vậy? Bản thân em cảm thấy nó chẳng có ý nghĩa gì cả? Giới thiệu về EUn ư? Eun đã bao h đóng phim chung với Min Ho đâu ạ? Cái clip đó, vào đây mấy lần em vẫn ko hiểu tại sao chị lại chọn nó

Chị trang, mod của Box cũ bên kia, là ng dồn hết toàn bộ tâm huyết, tình yêu và sức lực, để rồi snag đây, em phải nói thật là em vô cùng buồn vì ng lập thread ko phải là chị trang mà là chị. Nhưng em nghĩ sẽ cố gắng, nhưng đọc đến cái pro5 thì hoàn tòan thất vọng. Dù em đã góp ý, nhưng chị vẫn làm sai.

Cảm giác chông chênh ấy nặng nề đến mức, bây h em chẳng muốn vào nữa.

Nhưng ko vào thì ko chịu dc. Pro5 chị trang lập ra bên dưới chị cũng ko lấy để bổ sung vào cái của mình. Cảm giác như ở nhà thuê, về nhà nào cũng là nhà thuê khiến em...Khi nguồn hình như từ wiki, cái kênh mà nó ít chính xác nhất. Hình thì chị chẳng post gì nhiều, thông tin về Eun thì...em ko biếtt. Hơi ác, nhưng em nghi chị chẳng biết gì nhiều về EUn ngoài nàng Cháo của BOF=))), vì nếu ko chị ko dịch sai tá lả như thế. Nhưng bây h Eun đóng phim mới ấy, chị có biết ko, ratting nó bao nhiêu ko? rồi nhân vật ấy thế nào ko? Cảm giác lập nhà Eun xong để đấy, em ko rõ tại sao chị lại muốn lập nó, nếu vì thích Eun, ok, nhưng...ko hiểu sao em ko có cảm giác là chị sẽ tâm huyết hết mình vì nó, vì chị lập xong thì chị đi, vì em cảm giác chị là mem nhà ss Sun, ko phải Eun. Thread nào lập xong để đó ko quan trp5ng, nhưng thread diễn viên, thì em nghĩ, tốt nhất là nên để một ng thực sự hiểu, thực sự biết và y6eu nó, phát riển nó lập thì hay hơn đấy ạ. Vì, đó là thần tượng THỰC SỰ , và..họ sẽ biết họ nên làm gì

Cảm giác khi hai thần tượng mình yêu nhất, đều toàn dc đọc bằng mỹ từ " Gôm, " Cháo" " Soeul" khiến em khó chịu quá. Họ là diễn viên, là Kim Bum và Kim So Eun cơ mà, sao cứ dính họ với chức dnah Soeul, rồi mơ họ đến với nhau thế?

Bên kia thì chị Bumboo độc thoại, bên này thì....tám ko:(

Cảm giác chông chênh này, đến khi nào thì hết đây?

Em xin lỗi nếu như nói quá nặng lời, nhưng nỗi đau thì đó là nỗi đau cùng cực và nó hoàn toàn là có thật, khi cả hai căn nhà, đều ko phải là nhà mình, cảm giá cứ như cái bang, lang thang ngày đây mai đó=))

banana14121985 Tại 11-9-2011 10:52:37

vane_tran gửi lúc 11-9-2011 10:37 static/image/common/back.gif
Chị à...

Qua đây làm thêm một bài nữa, làm xong rồi đi vì chắn chắn là bị ban ni ...

em nói thế thì ss cũng xin nói rõ cho em nhé!
thực sự khi lập thớt này chỉ vì thik Eun trong BOF
mà khi ấy thì lại thấy chưa có thớt nào của EUn nên ss mới lập thui
thực sự mà nói thì ss chưa coi phim nào khác của Eun nngoài BOF cả
nếu em nói ss k đủ tư cách để lập thớt thì em sai rồi
ss lập đúng qui định đấy chứ
còn nếu em là một fan chân chính thì k nên nghĩ mình có quyền nói thế
còn việc em muốn ss Trang gì đấy lập thì ss í cứ lập thui
ss sẵn sàng bỏ thớt này, vì mục đích của ss chủ yếu lập thớt để nguời hâm mộ Eun có chổ vào chia sẽ thui
Nếu mn muốn thì có thể xóa thớt này đi, ss k có ý kiến gì đâu ^^
CÒn cái pro5 ss sẽ edit
nhưng vì mấy hôm nay ss chưa có thgi thui
nhưng có lẽ h cũng k quan trọng nữa
em nói thế thực sự làm ss rất buồn đấy

vane_tran Tại 11-9-2011 10:59:51

banana14121985 gửi lúc 11-9-2011 10:52 static/image/common/back.gif
em nói thế thì ss cũng xin nói rõ cho em nhé!
thực sự khi lập thớt này chỉ vì thik E ...

em ko hề nói ss ko đủ tư cách

Nhưng quả thực, thì, cảm giác của em đã đúng, phải ko?

ss thật sự ko hiểu rõ lắm về Eun

em cũng chẳng nói ss lập sai quy định, ss lập đúng, ko có gì sai

Nhưng...cảm giác...nó ko phải là một điểm tựa để mình đi về, thì cái đó là thứ có thật

Cảm giác chị ko chú ý kỹ, là có thật, cảm giác chị ko hiểu Eun lắm, là có thật Em chị nghĩ đơn giản hơn là hãy để ng thật sự hiểu Eun nhất lập nó, thế thôi.

Em biết chắc chắn là ss sẽ buồn, em ko dám tự nhận mình là fan chân chính như ss nghĩ. Nhưng em ko đả động chuyện ss lập đúng quy định hay sai, mà là, cái Pro5 đó bản thân nó sai rồi, em nghĩ ss nên chọn nguồn đáng tin cậy hơn

Đặc biệt là cái clip tiktok, cái clip đó, là một trong những lý do đầu khiến em phản cảm

Vì...nó chẳng thể hiện điều gì về Eun cần thiết phải có ở 1 pro5

khanhtrinhbong Tại 11-9-2011 11:08:48

Hai ss ơi, em nghĩ thế này, topic đã lập rồi và nó đúng quy định nên chưa chắc mod đã cho khóa nó đâu. Nếu 2 ss đều là những người yêu quý Eun, muốn đưa thông tin của Eun đến với nhiều người hơn nữa thì nên bắt tay với nhau để cùng xây dựng cho Eun một cái nhà, dù không phải là to nhưng vững vàng và chắc chắn.

Em đồng í với í kiến của ss Vane, ss banana nên sửa lại thông tin ở profile của Eun.
Và update thông tin của Eun có hệ thống hơn (cái này thì các mem khác cũng có thể làm được).
Mọi người bớt nóng bớt giận vì Eun đi có được hơm ạ?

Nếu trường hợp topic này được khóa và mở topic mới thì em vẫn hy vọng ss banana ra vào đây để hiểu hơn nữa về Eun.
trang: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11
Phiên bản đầy đủ: Kim So Eun - 김소은 | ♥☆.•° Comeback 2016 vs Drama "Our Gab Soon" & Web drama "Pounding Spike 2" ♥☆.•°