Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4081|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SWEETEST HOUSE - KADIO] ♥ I MISS U ( A NHỚ E ) - CUỒNG CA COME BACK VÀ ĂN HẠI N

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Sau một thời gian lặng mất tăm , để cùng hòa nhịp bầu không khí sôi động của một mùa xuân với rất nhìu sự kiện diễn ra hấp dẫn ^^KADIO SWEETEST HOUSE chính thức come back , mong mọi người đóng góp ý tưởng về những chủ đề cho những số tiếp theo , mọi chi tiết xin PM cho CaMilOvE ( Prison ) . Rất mong ý tưởng của mọi người xin chân thành cảm ơn ! Giờ chúng ta cùng thưởng âm nhạc nào ..........Happy New Year 2013

Nếu ai đó hỏi anh giờ đây anh quan tâm ai nhất và nhớ ai nhiều nhất thì anh sẽ trả lời, tình cảm đó chính là dành cho em đấy. Đã bao đêm rồi anh thức đến thật khuya ngồi đây chờ em…

Nhưng những lúc ấy tâm trạng anh khác hẳn bây giờ vì biết được em đang làm gì. Còn giờ đây, anh đang chờ em trong cảm giác lo âu và buồn như mình đang dần mất đi một cái gì đó quý giá lắm. Có một phần trong tim anh đang không thể ngủ yên được, phần trái tim mà anh đã tặng cho em.

Trước lúc yêu em, anh là người tự tin luôn tìm được những niềm vui cho bản thân và không bao giờ trong đầu mình nhiều suy nghĩ thế này, không thấy nhớ nhung và chưa từng lo lắng cho ai nhiều như cho em. Mỗi lúc được nghĩ về em, anh hạnh phúc biết bao khi cũng biết em đang nghĩ về anh như anh đang nghĩ về em vậy.

Cuộc sống trớ trêu lắm phải không em, điều đó chỉ anh biết và em biết. Có nhiều lắm nhiều những cái “giá như” đã bao lần mình cùng nói với nhau rồi cũng không thể thay đổi được.

Anh luôn tự hỏi giờ đây em đang làm gì? Em đã ăn cơm chưa?… Trong đầu chỉ toàn những câu hỏi như vậy. Mỗi buổi sáng thức dậy anh chỉ muốn nói với em “Chúc em một ngày mới tốt lành”.

Anh nhớ em nhiều lắm, nhớ những đêm mình nói chuyện đến thật khuya, nhớ những con đường mà anh với em đã cùng đi. Hôm nay anh cũng đi trên con đường đó... không có em, đường thật dài và anh cũng đã đi thật chậm để được cảm nhận những lúc có em cùng đi. Anh không còn dám nghĩ đến lúc nào đó mình còn đi chung trên đoạn đường này nữa. Không phải lỗi tại em, cũng không phải tại anh, tại mình có duyên nhưng không có phận. Anh chợt nghĩ như thế và thấy mình không còn tự tin nữa em à. Anh chợt thấy không có em, anh mất đi rất nhiều thứ.

Anh yêu em rất nhiều và anh biết, em cũng vậy nhưng cả anh và em đều không thể chia sẻ với bất kỳ ai. Những khi em ở nhà rồi mình gặp nhau và coi nhau như những người bạn bình thường, dù gần gũi thật nhưng sao xa cách.

Có nhiều chuyện đã xảy ra làm anh phải xa em, phải giữ một khoảng cách, một khoảng cách mà không biết em và anh còn có thể nối liền nó được.

Đêm nay mưa nhiều quá, tiếng mưa sao mà buồn đến thế nó buồn như nỗi lòng anh vậy. Anh chợt muốn nghe bài hát "Em luôn ở trong tâm trí anh”. Anh đang nghe từng điệu nhạc vang lên “Dù anh biết tất cả đã mãi xa rồi, chỉ có những ký ức ở lại. Nhưng dường như anh hoài chưa quên và dường như đâu đâu anh cũng thấy em. Giọt nước mắt cứ mãi rớt xuống không ngừng. Cho anh thêm cồn cào nỗi nhớ, chẳng biết phải cố quên đến bao giờ… ”. Trong cảm nhận, anh thấy bài hát như được viết để dành cho em và anh.

Hôm anh gặp em, anh thấy em gầy đi nhiều em chắc là mệt mỏi lắm, phải không em?

Em à! Trong tin nhắn của em, em nói em còn nhiều nỗi lo toan. Em hãy chỉ lo chuyện của em thôi nhé. Anh biết em lo đến ngày nào đó rồi anh cũng rơi vào tình trạng như em bây giờ. Có phải em đã nghĩ nhiều quá rồi không? Mình yêu nhau, em biết thế mà sao lại không thể san sẻ cho nhau những nỗi lo hả em?

Em yêu! Anh sẽ chờ em, sẽ đợi em.... không phải để chờ đợi em đến bên anh mà để chờ đợi được chia sẻ cùng em những nỗi lo trong cuộc sống này. Hãy nói chuyện cùng anh, hãy nghe điện thoại nơi anh em sẽ hiểu được anh nhiều hơn.

Em yêu! Anh yêu em và nhớ em rất nhiều.

Gồm 20 Ca Khúc

CHÚC VUI VẺ !

Kadio~  Cùng nhau sẽ chia…

Trao gửi yêu thương…..

Kết nối trái tim…..

Sẵn Mọi Người Ủng Hộ Lun Thớt mới của ta há
http://prisonkites.tk/
https://www.facebook.com/wook.minmin/photos#!/wook.minmin

P/s: Nào hãy cùng tận hưởng âm nhạc tuyệt vời of Sweetest House nào ^^

Rate

Số người tham gia 24Sức gió +118 Thu lại Lý do
Vicky.Eels + 5 Like nè toàn bài hay ko à^^
sarahlee_95 + 5 ^^
namy2206 + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
tieunien + 3 Ủng hộ 1 cái!
hoaquynh + 5 lâu rùi nha
lananhkh + 5 Lâu quá mới thấy :-***
brightsnow_tm + 5 chào mừng comeback ^^
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhím_bự + 5 Ủng hộ e!
Lộng_Nguyệt + 5 Lâu lắm mới thấy nhở :P
icevy + 5 I Miss You, welcome back oppa
pharmcop + 5 :x
vidic15 + 5 com chay' =))
shinemy1987 + 5 Ủng hộ nhỉu cái!
Linh.Jenny + 5 Rết này :))
millyapple + 5 Ủng hộ 1 cái!
rosy_rosy + 5 Mừng em comeback:)
xiaoling308 + 5 =
dotamvu + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-1-2013 12:08:14 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu lắm rồi mới thấy a đấy

ủng hộ cái radio này nhiệt tình

cái list này e cũng nghe dc hơn nữa r

nữa còn lại đang nhâm nhi

tks a dài dài:x

Bình luận

@Mưa: * đè ra hun * coan nít hơm nên bạo lực nghe chưa=))  Đăng lúc 16-1-2013 09:04 PM
*đá đít* cô Pi =))  Đăng lúc 16-1-2013 06:35 PM
hehe lặn rồi cũng phải trồi lên sợ pà con nhớ thoy hjhj ^^ nice day  Đăng lúc 15-1-2013 12:10 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
dotamvu + 5 Nhanh quá :)
CaMilOvE + 5 Tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-1-2013 12:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy anh come back ấy

Để em nghe xong đã nhá

À, mà em hết rate rùi, thông cảm cho em nhé

Bình luận

từ từ rết cũng được miễn nhớ là đc goài hjhj ^^  Đăng lúc 15-1-2013 12:32 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 4 Quần áo đẹp ^^
dotamvu + 4 Áo đẹp Yoon đâu rùi ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-1-2013 12:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ngày comeback lại màu mè hoa lá rồi *đá đít*

I miss you thích cái chủ đề này nha :D

P/S : I miss you :)

Bình luận

keke tks ss ạ:P  Đăng lúc 15-1-2013 05:03 PM
fb mụ tên gì ? ^^  Đăng lúc 15-1-2013 01:58 PM
haha thế mà màu chi ? Mụ iu ^^ chứ có khi nào con chọn chủ đề dở đâu he ^^  Đăng lúc 15-1-2013 12:33 PM
e đổi gió tí áh, haha, chủ đề I Miss You quá hay, đúng chủ đề luôn  Đăng lúc 15-1-2013 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-1-2013 12:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy trồi lên đó nha :">
Ủng hộ a giai thôi chứ e k nghe nhạc Hàn vs nhạc Việt :">
Đang tập trung ôn thi Anh nên phải tránh xa mấy thứ k lqan đến tiếng Anh ra =))))))

Bình luận

cái áo em là Harry che 2 cái núm zú thừa đúng không Linh =)))))))))  Đăng lúc 15-1-2013 03:29 PM
haha ời tập trung đi goài nghe sau ^^ rết cko anh là đc goài ^^  Đăng lúc 15-1-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-1-2013 13:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Mùa xuân sắp đến rồi nhỉ ^^
Boy Cam cũng đã về nhà :D
Chưa nghe nhạc nhưng lời văn của boy thì vẫn đậm đà lãng mạn như xưa :)

Trong list thì "Gangnam Style" nghe đến mòn rồi :))

Bình luận

đạp :))  Đăng lúc 15-1-2013 03:27 PM
hehe ôm ngàn cái nào ^^ cuồng về nhà cóa ai mừng ko ta hjhj  Đăng lúc 15-1-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-1-2013 16:12:38 | Chỉ xem của tác giả
lâu wá mới nhận invitation của bạn cami này hễ.......^^

cũng lâu wá mới thấy trồi lên...

mỗi lần trồi lên là wăng fáo bông ì xèo bánh bèo....

Bình luận

hehe bận nên ko on được ! giờ on lại ^^  Đăng lúc 16-1-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-1-2013 16:20:55 | Chỉ xem của tác giả
anh đi nghỉ mát đấy à? =)))
đúng là lâu lâu mới thấy nhỉ?
hay tại e mới là người ít xuất hiện =))))
ths anh nhá... playlist hay ^^

Bình luận

Kid
=))  Đăng lúc 18-1-2013 06:01 PM
hjhj ngỉ mát cũng phải yek` chứ hem mọi người nhớ anh chi ^^hehe  Đăng lúc 16-1-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-1-2013 16:48:30 | Chỉ xem của tác giả
đại ca mời thì em lại nhảy vào thôi
gì chứ chủ đề nhớ nhớ nhung nhung này cuối hút em lạ kỳ
thanks anh đã mời nhoá
em mần từ từ đơi

Bình luận

ukm hjhj cuốn hút chứ ko phải cuối hút nhá =)) hehe  Đăng lúc 16-1-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-1-2013 10:44:55 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới rảnh hả em
ừm, giờ lại tiếp tục kadio âm nhạc nè ^^
ừm, thik 2 bài nhạc việt nhất trong list đó
hay lém
hí  hí

Bình luận

vâng hjhj ^^  Đăng lúc 16-1-2013 11:08 AM
Trả lời