bjmbjmxjnh Tại 3-1-2013 23:42:06

òa

lên sóng rồi sao

hóng mãi từ sáng đến h mà ko thấy gì

vừa đi chơi thì lên sóng

xong lại ko còn nhận đc cái thư mời nào nữa :(((((((

làm bị trôi dạt đi tận phương trời nào

còm 1 cái đã

xem xong edit

mà ko edit có nghĩa là... chưa xem xong =))
============
edit

thực ra thì

em là ng ko có mắt nghệ thuật gì đâu =)))

xem thì xem vợi thôi chứ ko dám nhận xét linh tinh gì hết á ^

À thì... cái đoạn đầu phim hơi dài, chia tay hơi lâu, tập trung quá nhiều, em ngắm nghĩa hết cái hành lý rồi, ngắm sang cuồn áo phụ kiện của diễn viên rầu, thậm chí ngắm cả sang điện thoại, đồ dùng nữa... vậy mà vẫn chưa chia tay xong =)))))

Thích nhất đoạn mấy bà chị đóng phim =)) cái đoạn tát ấy =))) nhìn mặt chị nào cũng hơn hớn, hay hay ^^

Ko biết là vì lên hình, góc quay hay ánh sáng màu sắc thế nào mà tự dưng thấy HCM sao mà đẹp thế =))) đẹp hơn HN rất nhiều =)) Mốt hy vọng có 1 tập phim đc quay ở HN =)))))))) Nhìn ng trong năm mặc váy ngắn cuồn soóc sao mà thích thế, chả bù cho HN đang rét cóng hết cả các bộ phận :((

Thâu, em bay nhá =))))))))) Còn gì góp ý nữa vào edit lần 2 =)) *mà đã bảo em ko biết cách góp ý rồi cơ mà* =))

À P.S: đúng là PR team, lúc nào cũng PR đc, xem cái này xong mới biết ở nhà C có 1 box "Ngô Kỳ Long"... Trời ơi mềnh lạc hậu quá nè :(((((((((((((((( Mốt vào đó thăm quan tý :))

pa:xhj Tại 3-1-2013 23:42:15

Còm dòm cái link... chớ hem có chờ được rồi ạ ;))
Ủng hộ dự án mới của Kites :x
Hôm trc e có xem cái teaser thấy thú vị r á .. hehe

domytram Tại 3-1-2013 23:42:17

<3 ủng hộ lên sóng moahhh ;)
...........................................
...........................................................

ichigo_daifuku Tại 3-1-2013 23:42:30

chưa biết là cái gì
cũng chưa rõ mô tê thế nào:))
cơ mà trót vô đây rồi thì
cứ lưu danh 1 cái :)))

loveisstuck1998 Tại 3-1-2013 23:43:37

Mình chưa h? lắm...Làm thế nào để xem đk bh, mình hóng 0 bít là j,.........................................................................

tranmyphuong Tại 3-1-2013 23:50:50

thanks subteam đã làm việc cực lực sub những bộ phim hay, P thì khoái, cực kỳ cuồng vì sở thích p là coi phim Hàn, hihi..........................gì đây, thấy subteam làm kitestv cũng tò mò xem sao :)

muahenongnuc Tại 3-1-2013 23:51:05

mình nghe dự án này cũng khá hấp dẫn đó dể xem thử coi nào
mong chương trình này ngày càng thành công hơn và có nhiều tác phẩm hay nữa

trungice Tại 3-1-2013 23:52:46

đây là phim gì vậy, mọi người tự quay ah, hóng quá..........................................

phuonganh177 Tại 3-1-2013 23:55:20

Chúng mừng kites TV 1 đã lên sóng:XXX
Với các sự án thành công của Kites thì mình nghĩ đây sẽ là những trải nghiệm tuyệt vời. Chúng các bạn luôn thành công,...Chaiyo:xxx

¶µx€¶)ø Tại 3-1-2013 23:55:37

COM phát không hiểu là như thế nào . nhưng thử đợi tậpxem có giống như hình dung không ?

hy vọng đây sẽ là chuyên mục nhiều người ưa thích .

Happy new years 2013:lol
trang: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 13
Phiên bản đầy đủ: [KitesTV☆1] Bầu trời rộng mở, bay lên cùng diều ~ Lên sóng