Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8400|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [SBS Drama 2009] WILL IT SNOW FOR CHRISTMAS? (Vietsub Tập 1,2 Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Vietsub) WILL IT SNOW FOR CHRISTMAS?
(Tập 1, 2)

1. LỜI SUBBING TEAM

Trước khi ra mắt khán giả vào cuối năm 2009, bộ phim truyền hình “Will It Snow For Christmas?” nhận được rất nhiều sự chú ý của công chúng. Bởi không chỉ là bộ phim đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên Go Soo sau 2 năm thực hiện nghĩa vụ quân sự, “Will It Snow For Christmas?” còn là một sản phẩm hợp tác của biên kịch có tiếng Lee Kyung Hee (biên kịch của “A Love To Kill”, “Thank You” và sau này là “Nice Guy”) và đạo diễn Choi Moon Suk (đạo diễn của “What Happen In Bali”). Một bộ phim có quá nhiều thứ để trong đợi và cũng có không ít điều bất ngờ. Và bất ngờ đầu tiên là món khai vị vô cùng quyến rũ mà 2 tập đầu của bộ phim mang lại cho khán giả. Một món khai vị tuyệt vời đến độ, thưởng thức xong khiến người ta cảm thấy tiếc nuối.

Mừng kỷ niệm box Kim Soo Hyun tròn 100 ngày, Kim Soo Hyun FC Subbing Team sẽ giới thiệu đến các bạn hai tập phim này của “Will It Snow For Christmas”. Bản phim được Kim Soo Hyun FC giới thiệu ở đây là bản phim với chất lượng HD720.

2. THÔNG TIN BỘ PHIM

Tên phim: Will It Snow For Christmas (tên tiếng Hàn: 크리스마스에 눈이 올까요?)
Thể loại: Melodrama, romance
Số tập: 16
Kênh phát sóng: SBS
Thời gian phát sóng: 02.12.2009 - 08.01.2010
Tóm tắt nội dung: Gia đình của bà mẹ đơn thân đã từng là gái bar Cha Chun Hee cùng hai đứa con trai Cha Kang Jin và Cha Boo Sun sau nhiều năm bôn ba khắp nơi, trở về quê cũ. Lo lắng cho mẹ, Kang Jin những mong mẹ về quê sẽ làm ăn buôn bán bình thường như những người phụ nữ khác, nhưng Chun Hee lại tiếp tục mở một trà quán. Và Chun Hee không ngờ rằng lần về quê với ý định an cư cả đời của bà là chuỗi bắt đầu những đau khổ giằng xé của bà và đứa con trai lớn giỏi giang và vô cùng bất hạnh của mình.
Diễn viên:

Cha Kang Jin (trưởng thành) -  Go Goo
Cha Kang Jin (niên thiếu)  -Kim Soo Hyun
Han Ji Wan (Trưởng thành)  -Han Ye Seul
Han Ji Wan (Niên thiếu)--Nam Ji Hyun
Cha Chun Hee --Jo Min Soo

3. THÀNH PHẦN SUBBING TEAM

Translators: JustWendy, gemangel
Typesetter: gemangel
Encoder: shindonghee
Poster: bingo_carot

PHỤ ĐỀ VIỆT NGỮ ĐƯỢC THỰC HIỆN DỰA TRÊN PHỤ ĐỀ TIẾNG ANH CỦA WITHSUBS

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
April.Boys + 5 Ủng hộ 1 cái!
brightsnow_tm + 5 ST No1!
gemangel + 5 Yeah! ^o^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2012 09:51:44 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Nàng, hic, link hết down đc rồi. Nàng có thể cho ta xin link khác or cách nào khác để down k? Thanks nàng rất nhiều :x  Đăng lúc 4-3-2013 03:28 PM
@Ri: Đã fix!  Đăng lúc 10-11-2012 08:28 PM
c ơi part 9 trùng với part 8 rồi  Đăng lúc 10-11-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-11-2012 11:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi ôi...
Món quà tuyệt vời !!!
Ta mừng rớt nước mắt luôn này!!!
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều nhiều!!!
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx..................
Ta đang muốn tìm phim này để down lại thì gặp ngay bản sub chất lượng thế này, còn gì tuyệt hơn nữa!!!

Bình luận

có tập 2 rùi ý nàng ^^  Đăng lúc 13-11-2012 04:59 PM
Bản mới có một vài lỗi nhỏ. Mọi người cứ xem tạm, ta đang tính làm ban revised khi subbing team có thời gian.  Đăng lúc 10-11-2012 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-11-2012 13:48:44 | Chỉ xem của tác giả
*Gào* *lên cơn* {:447:}

HT!!! Tại sao?!!! Ngọn nguồn đều do ngày hôm đó HT lôi đống hình cap siêu nét vìa, để cho cơn cuồng Kang Jin oppa của ta lại dậy sóng như này đây! {:430:} Mấy bữa nay cụ còm bị chứng, hơm chịu load HD nên ta chả coi được, nay tự nhiên cụ dzui dzẻ, cụ cho ta coi tập 1 sub, để rầu ta lại vật vã như này đây! *gào khóc* (((

Òa òa òa! Cứ càng coi càng hựn, sao ngày xưa mềnh lại bỏ qua 2 tập đầu?! Tại sao? Tại sao? Tại sao? {:430:} Tên Ngố này quá ư là nguy hiểm! Coi tập 1, dù đây ko phải lần đầu ta coi, cơ mà vẫn cứ bị chứng tim phổi ko nghe lời! {:447:} Nhất là cái đoạn mà Ji Wan thả máy bay giấy từ trên sân thượng thả xuống ý, Kang Jin oppa ngẩng đầu lên nhìn! Mèn ưi con tim già cỗi íu đúi của ta bỗng thịch lên 1 cái! Thật dã man! {:447:} Kang Jin lừa tình bá đạo! Dã man! {:430:} Mới bây nhỏ bày đặt lừa tềnh! Ta có sai lầm ko khi gọi cậu là Ngố? hả Ngố? *gào* {:430:} ))))))))

Càng coi lại WISFC mới thấy, Ngố đúng là diễn xuất tiến bộ qua từng phim, với cả kiểu như ko vai nào là hắn ko đóng được ý! *cuồng* Bảo sao ta không coi được phim gì khác nữa! Bảo sao coi phim gì ta cũng tự động gắn cái bản mẹt hắn vào! Ôi tía má ưi! Diễn xuất của Ngố đúng là thứ thuốc gây nghiện ý! Đồ Ngố mà dã man! Tình hình này ta lại càng ko thể tiếp thu phim nào khác mà lại lôi phim cũ của anh ta ra mà nhai nữa cho coi! {:447:}

Kang Jin oppa! *khóc ầm ĩ*

Thế này thì mần sao mà ta sống đây chời! {:430:} {:428:} ))))))))

Bình luận

ye cám ơn ss iêu ;)) e down ngay đây :xx *Kang Jin bấy bề của iem* =)))))  Đăng lúc 13-11-2012 05:37 PM
e gọi ù pá có rì sai =)))) nói thựt với ss là tuổi e với tuổi cậu nhà là hơi bị hạp đấy nhá =)))))))))))  Đăng lúc 10-11-2012 07:30 PM
âu nó cũng là cái số rầu =)) ss kêu chi mà nhiều rứa, biết sớm để ss giành con làm chồng hử =))  Đăng lúc 10-11-2012 06:23 PM
Cả một bài gào khóc thảm thiết cuối cùng chung quy lại cũng là để khen con giai =)) *Bài cũ quá rầu*!!!!!!!  Đăng lúc 10-11-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-11-2012 15:08:55 | Chỉ xem của tác giả
ước mơ được ngắm Kang Jin oppa với độ nét cao đã thành hiện thực ^^ iu nhà mình quớ {:418:}
cái mạng cùi nhà em nên up TM cho ss trước hay down về ngắm Kang Jin oppa trước đây? :p
anh của Ji Wan thật là sai lầm khi giao em gái mình cho Kang Jin )
có anh Kang Jin đẹp trai, học giỏi, lạnh lùng, quyến rũ ở bên thì làm sao tập trung học hành được chớ!
Bây giờ Ngố để lại kiểu đầu của Kang Jin oppa thì thế nào đây?^^ kiểu tóc ngố nhưng với ánh mắt ấy
thì chẳng còn cảm giác Kang Jin oppa ngố nữa trừ khi cười ^^  nụ cười của Ji Joong (?em nhớ có đúng ko nhể?) và Kang Jin oppa ^^ hai mỹ nam {:301:}
p/s: còn 2 đoạn ngắn nữa ss nhỉ *chớp chớp*

Bình luận

có tập 2 rồi đó, rể Sữa ^o^  Đăng lúc 13-11-2012 04:59 PM
Anh trai của Ji Wan là Han Ji Young. *Song Jong Kiiiiiiiiiiiiiiiiiiii*  Đăng lúc 10-11-2012 03:51 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
JustWendy + 3 TM trước :P.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-11-2012 18:25:31 | Chỉ xem của tác giả
CHẹp, phim nài e chưa xem =))

e sẽ down tập 1 vìa ngồi ngắm vợi, tự nhiên mấy ngày hôm nay ss gem kêu gào Kang Jin ù pá nhìu quớ làm e tự nhiên mún đạp ai đó một chưởng quá đê =))

ù pá, im coming~

Bình luận

có tập 2 rầu đới Ri Dìm ^o^  Đăng lúc 13-11-2012 04:59 PM
*đạp* em mà cũng ù pa hửm! *chém* =)))))))))))  Đăng lúc 10-11-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-11-2012 19:26:31 | Chỉ xem của tác giả
ôm hun Subteam ngàn cái xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
cuối cùng thì hàng hot cũng ra đời vào đúng ngày kỷ niệm )
dù sao cũng quyết tâm có coi lại coi nữa cũng đừng cuồng quá mà kêu KAng Jin ù pa miết thì chắc bị ban nick thiệt ))))))))

Bình luận

có tập 2 rồi đó Mít Mít ^o^  Đăng lúc 13-11-2012 05:00 PM
ss dang down =)))) Xong 2 tập này là ss chính thức tiễn bạn ổ cứng nhà ss lên đàng =)))))  Đăng lúc 10-11-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-11-2012 19:52:57 | Chỉ xem của tác giả
Em nà em xem phim này rồi, hồi trước cuồng quá nên đi săn lục lọi tứ tung mới coi đc 2 tập đầu của Kang Jin nhí, mà điên cái là chia ra từng part mà có part xem đc, part xem ko đc, cứ như nhảy cóc

Thôi thì chờ xem online nhà mềnh, mềnh lười down {:438:}

Mình chờ xem KCCS thôi, mềnh chưa xem phim ấy, mình muốn xem tác phẩm để đời của zai nhà mình

Bình luận

Úi trời. Chết với cái chữ ký gùi. Hu hu hu ......  Đăng lúc 23-11-2012 08:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-11-2012 19:53:49 | Chỉ xem của tác giả
Quyết tâm ghiền bộ phim này lần thứ 2.
Cơ nhưng mà chỉ xem kỹ 2 tập đầu thôi, Lần trước em vẫn chưa được nhìn kỹ tại xem trực tuyến mờ quá à.
Vậy là trong Folder Phim của anh Ngố lại có thêm một thành viên mới rồi. {:301:}
Thank you subteam nhiều lắm.
Nhà mình làm gì cũng nhanh cả. ^^

Bình luận

có tập 2 rồi đó em ^^  Đăng lúc 13-11-2012 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-11-2012 00:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, nửa đêm ngồi luyện phim thật là hại tim ss ạ =..=

Haizz, Kang Jin ù pá phải chi hồi ấy e bít tới anh sớm hơn, thì chúng mình đã ko phải gặp nhau sau nhiều trắc trở thế nài có khi e sẽ học tiếng Hàn từ hồi câp 3 ế chớ mà cũng ko biết được, có khi e lại bấn anh Goo Soo chứ hơm phải bấn Kang Jin ù pá đâu hồi ấy còn bị mê muội vì nhan sắc, chắc chắn Kang Jin ù pá chỉ để lại ấn tượng trong lòng e là một người đau khổ thâu {:402:}

Em nói thật là sao mà ánh mắt cậu nhà đóng đạt thế hả ss TT^TT nhìn mà đau xót theo nhân vật, haizz

e chỉ nghe thấy người ta bẩu càng lớn tuổi thì nhan sắc càng tàn phai, 18 tuổi là thời kì đẹp nhất của mỗi người, vợi mà cậu nhà càng ngày càng đi theo hướng ngược lại là nào hả ss TT^TT nhìn Kang Jin ù pá rồi nhớ tới cái mẹt cậu bây giờ mà e có tí bức xúc TT^TT

haizz, e lảm nhảm xong rầu, hy vọng tí mơ thấy cậu hôm qua e mơ thấy cậu làm tư vấn tuyển sinh trong trường e ss ạ thế là e xuống hỏi chiện mà trả biết nói đông nói tây thế nào lúc tỉnh dậy mới nhớ lại hnhư chả hỏi han gì về chiện học hành ko bít tí có mơ thấy Kang Jin ù pá ko đơi {:440:} thâu e thăng đơi

Bình luận

đâu cóa..ta kêu "ù pa" còn cô với ssGem kêu "oppa" mờ...ta nào dám =))))))) cô với ta mà giành là bị ban nick tập thể ế =)) đừng có ham =)))  Đăng lúc 14-11-2012 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách