hoathachthao28 Tại 7-12-2012 23:12:22

Giữ chỗ cho radio số 2 nhá

Hóng bao nhiêu ngày

Tình hình là cứ 100 ngày thìlại có radio để nghe 1 lần sao?

Các cô dã man quá cơ, hic

P/s: Pa ơi, có thể đọc ngoại fic của t viết cho vợ chồng Busan trên radio ko? ==> Hơi bị ham hố ;)) :">
----------------------------------------------------

Lâu lắm mới lại được nghe giọng em Be nhưng cảm xúc thì không thay đổi

Lại nhớ về những cảnh thần thánh trong Reply

Và nhất là cảm động với bài cảm nhận của ss Luna, hay và cảm động quá

Chỉ góp ý là em Be số này giọng ít vui hơn số đầu (có lẽ vì mọi người góp ý nên đọc chậm nên thế) mà ss lại thích cái giọng nhanh vui của e, mỗi ng một ý nhỉ, hehe

Luôn ủng hộ Radio đấy nhé, và mong rằng radio số tới mau đến, cám ơn các CEO của radio dì bận bịu vẫn hết lòng vì Replier, mong các bạn có sức mạnh như Sung Si Won nhé :x

Cảm ơn món quà từ radio nhé

wonga Tại 8-12-2012 10:32:18

hố hố, hạnh phúc quá, sau bao ngày chờ đợi thì REPLIER'S RADIO
đã comeback đúng là radio càng ngày càng chất lượng,
cảm ơn các bạn đã nổ lực hết mình để cho ra lò RR số 2
mình rất thích cái tiêu đề lần này - Changing slowly, thật ngắn gọn nhưng cũng thật chính xác
để nói về cái quá trình trưởng thành của chúng ta.
P/s: 1 lần nữa cám ơn các bạn đã cho các fan bấn loạn Reply 1997 có một nơi để hồi tưởng lại bộ phim cũng như quá khứ của mình

binhbieuhaha Tại 8-12-2012 17:03:24

em đấy nha

nhà mình ra nhanh vậy ss

số 1 em còn chưa nghe này

hự                                                                  

bobo185 Tại 10-12-2012 17:44:35

hi cả nhà, đợi lâu lẩu lầu lâu mới thấy số thứ 2 :)

Giọng em Bão vẫn hay như không có gì thay đổi vậy, mình chỉ góp ý một chút chút chút nhỏ nhỏ thôi là mình thấy lần này cảm giác có phần hơi không mạch lạc một chút, cảm giác cho người nghe thỉnh thoảng hơi rối, và có thêm 1 vài chi tiết thừa có cảm giác ko liên quan :-ss

Văn mình ngắn lắm, nên không biết com gì ủng hộ, chỉ muốn góp ý 1 chút vậy thôi.

Và các nhà tổ chức có thể cho mình biết theme song phần đọc cảm nghĩ của bạn luna được không? m ko thể nhớ đó là bài gì nữa.

À mà em Bão này, cái từ đó là hwak in í :D

bestormie Tại 10-12-2012 18:38:08

bobo185 gửi lúc 10-12-2012 17:44 static/image/common/back.gif
hi cả nhà, đợi lâu lẩu lầu lâu mới thấy số thứ 2 :)

Giọng em Bão vẫn hay như không ...

dạ, lúc đầu em cũng không định cho cái đoạn UKUS vào, nhưng thấy hoàn cảnh của YuJung nó gắn bó mật thiết với tình huống của bản thân quá nên :"> :"> :">
hê hê em sẽ rút kinh nghiệm ạ :x

P/s: từ đầu em cũng không biết cái từ đó đọc là gì đâu =)) nhưng giờ thì biết rồi, thnks ss :x

mefim88 Tại 11-12-2012 01:39:41

Đã nghe từ mấy hôm rồi , cơ mà bữa nay mới có time viết vài dòng suy nghĩ :)
Bật mí một chút , mình là một thính giả khá trung thành của Replier's Radio đó nha :))
Uhm , trước tiên mình khá thjk phần biên tập của các bạn ( hihi không biết bạn nào đảm nhiệm phần này thế nhờ ) mình ý kiến tẹo là các bạn có thể tăng thêm số lượng bài hát trong một chương trình lên được ko ? vì số lượng các OST hay xuất hiện trong fim là khá nhiều ý ^^ Đối với DJ Be của chúng ta , phải nói là rất ấn tượng vì cái giọng đọc truyền cảm của bạn này , một lần nữa phải có đôi lời khen ngợi và ghi nhận sự cố gắng của bạn :) Một radio rất trẻ trung , dễ thương từ nội dung đến cách tiếp cận thính giả , đặc biệt là các fan của Reply 1997 . Những chia sẻ của bạn Luna dù đã đọc nhiều lần và cảm thấy rât đồng cảm nhưng qua giọng đọc của Be thật sự cảm xúc của mình dành cho bài viết càng được đánh thức nhiều hơn :) hjx , mắt díp lại rồi ko bjk lảm nhảm j thêm nữa ... chờ số sau của Replier's Radio ;)

sapphire33 Tại 13-12-2012 00:54:15

Thật sự là mình đã chờ đợi radio này ngày qua ngày và cứ nghehoài số 1. Cũng tại không biết làm cách nào để biết có số 2.

Thật sự là Reply 1997 có ấn tượng với mình rất mạnh. Cũng có thể là mình cũng thích SJ một cách điên cuồng vào cái tuổi 18 ấy, nên mình nhìn thấy bản thân và rất đồng cảm với Siwon.

Nói chung mình không giỏi diễn đạt lắm nên cũng chỉ có đôi lời thế.
Cảm ơn các bạn đã làm radio, mong các bạn sẽ tiếp tục đều đặn. Mình hứa sẽ luôn nghe và ủng hộ các bạn, nếu có thể mình sẽ đóng góp nhen ^^

hEo...SnOw Tại 11-1-2013 14:10:58

tình hình là em nghiện radio của Replier's Radio
phải làm sao đây
tối nào cũng nghe Replier's Radio 1 và 2 rồi mới đi ngủ
những gì đọc trong radio mình thuộc lòng hết rồi
cũng muốn viết 1 bài gửi cho Replier's Radio
nhỡ đâu mình lại đc ber bốc trúng...hí hí hí
nhưng vốn văn kém nên k dám ...haizzzzzz
nhưng nghiện Replier's Radio
ngóng chờ số tiếp theo {:179:}

[W]ednesday Tại 12-2-2013 17:39:42

Xem xong phim gần một tuần nay rồi, nhớ đôi chẻ đến điên đảo T.T Tình cờ tìm được Replier's radio, mải miết nghe và tâm trí mải miết tua lại những cảnh kinh điển của phim :))

Radio thật sự rất hay, rất tuyệt vời. Và điều tuyệt vời nhất chính là VJ :"> Cho em gửi thật nhiều tình cảm yêu đương thắm thiết đến ss VJ nhé ♥ Thật sự là giọng của ss đáng yêu vô cùng luôn T.T Hồn nhiên, trẻ trung và nhí nhảnh y như mạch phim của chúng ta vậy :"x Cách ss phát âm tên của các bạn nhỏ cũng kute lạc lối luôn :">

Cảm ơn ban biên tập của radio rất nhiều :"> Hiện tại đang vô cùng khao khát và mong chờ số thứ 3 của Replier's radio ♥♥♥

pa:xhj Tại 10-9-2018 13:12:04

REPLIER'S RADIO, chào bé thân thương...
Lâu lắm rồi ... hơn 6 năm rồi, cuộc sống thay đổi, con người thay đổi, nhưng tâm hồn vẫn ở đó ..
Hôm nay là một ngày đẹp trời, ngồi một mình, bâng khuân nhớ đến bé Radio này...

Lục lọi 1 hồi cũng tìm ra bé...
Nghe lại, đọc lại từng dòng hồi ức, thật thấy thân thương quá nhiều :)
Rồi lại có cái suy nghĩ ... giá như được trở lại khoảnh khắc đó, khoảnh khắc nhiệt huyết của tuổi trẻ. Chắc sẽ làm tiếp số 3,4,5..

Hahaaa.. lảm nhảm quá nhiều rồi.
Chắc đây là bài cuối cùng trong thread này
Mình chỉ muốn để lại chút hồi ức. May là thread chưa bị khóa. Thread vietsub OST đã bị khóa rồi.

Chào thân thương các REPLIERS !
trang: 1 2 3 4 [5]
Phiên bản đầy đủ: ♥♫ Replier's Radio Số 2: CHANGING SLOWLY ♥♫