Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3649|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Happy 100th Day) HOW TO WEAR UNIFORM - CẢ NHÀ VÀO CHẤM ĐIỂM CHO CÁC THÍ SINH -

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kỷ niệm 100 ngày nhà Ngố
Cuộc thi: HOW TO WEAR UNIFORM

Lý do cuộc thi:
Như các bạn đã biết, sắp tới đây box Kim Soo Hyun sẽ kỷ niệm 100 ngày. Cách đây không lâu các bạn nhà Kim Soo Hyun cũng đã có đồng phục. Để thân thiết với nhau hơn và càng yêu quý bộ đồng phục của chúng ta hơn, BQL Kim Soo Hyun box quyết định tổ chức cuộc thi “How to wear uniform” dành cho tất cả các bạn thành viên nhà Ngố.

Nội dung cuộc thi:
Với trang phục cơ bản là chiếc áo đồng phục nhà Ngố, các bạn hãy thành viên nhà Ngố hãy kết hợp chiếc áo đồng phục này với các loại trang phục khác nhau để tạo ra các cách mặc đồng phục vừa tiện lợi, vừa đẹp và thời trang.
Bài dự thi nào đưa ra được cách mặc trang phục tiện lợi, đẹp, thời trang và sáng tạo nhất sẽ giành được giải thưởng của BTC.

Hình thức và đối tượng dự thi:
- Chụp hình những bộ trang phục các bạn đã kết hợp và post tại thread “HOW TO WEAR UNIFORM” này trong thời gian tổ chức cuộc thi.
- Một bài dự thi phải bao gồm 4 mẫu trở nên.
- Đối tượng dự thi: Tất cả những bạn đang sở hữu đồng phục của nhà Ngố. Các bạn có thể tham dự cuộc thi với tư cách cá nhân hoặc kết hợp theo đội.
- Các bài thi sẽ được chấm điểm dự trên đánh giá của khán giả và ban giám khảo.

Thời gian thi:
- Nhận bài thi từ 25.10 đến 09.11.2012
- Công bố kết quả và trao thưởng: 10.11.2012.

Giải thưởng:
- 1 giải nhất: 700K$D (kèm theo cuốn tập chí HIGH CUT có hình HYUNZY tại New Zealand)
- 1 giải nhì: 500K$D
- 1 giải ba: 300K&D

Ngoài ra, để cổ vũ tinh thần của các thí sinh dự thi, ngay khi tham gia dự thi, mỗi bài tham gia dự thi sẽ nhận được 50K$D.

Cuộc thi hi vọng nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên nhà Ngố.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
-XQ- + 5 Hê Hê
xiaoling308 + 5 ế ồ em k thi được rồi :)) vì em r.
gemangel + 5 Ủng hộ nhiều cái! ^o^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2012 09:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Em chiếm tem, cơ mà em ko tham gia thi vì ko có đồng phục {:438:}

Nên cho em làm BGK đc ko ss ơi )))))

Để cô Gem đi thi cho cổ tung hàng, ko thôi cổ bị bó rọ ko thi đc thì tội quá )))))))

Bình luận

Mình vừa vào xem xong, ra là off ở Hà Nội ^^  Đăng lúc 25-10-2012 10:18 AM
cảm ơn bạn.  Đăng lúc 25-10-2012 10:13 AM
@Gem: buổi tối ta có onl đc đâu mà thi, ta cũng tủi thân lắm chứ bộ, òa òa òa :((((((  Đăng lúc 25-10-2012 10:08 AM
á ra là vậy :) Thật không ngờ FC Kim Soo Hyun lớn mạnh và gắn kết như vậy :)  Đăng lúc 25-10-2012 10:03 AM
*đạp* Này thì BGK! *đá* Đăng ký thi minigame đi cô *chớp chớp* =))))))))))  Đăng lúc 25-10-2012 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2012 09:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Ah lần đầu ngồi ghế gỗ ở box nhà Ngố :)

Cuộc thi nghe rất hấp dẫn ^^

Edit sau khi đọc comment của bạn brightsnow_tm: Thật bất ngờ khi fanclub Kim Soo Hyun lớn mạnh và gắn kết như vậy. Wish you a Happy 100th day.

P.S ss Wendy: ớ huy hiệu của ss đâu rồi?

Bình luận

off ở HN và SG luôn bạn ^^  Đăng lúc 25-10-2012 10:19 AM
bạn vào đây xem đồng phục nhà mình nè ^^ http://kites.vn/thread/thu-vien-anh-offline-hen-ho-voi-sieu-trom-ngo-ngay-14-10-2012-o--352026-6-1.html  Đăng lúc 25-10-2012 10:12 AM
hi bạn, tại vì nhà có áo đồng phục rồi nên cuộc thi này là mặc áo thật í, ko phải áo quần như mình kêu trên kites đâu ^^  Đăng lúc 25-10-2012 09:51 AM
Mod nhầm nhọt gỡ đi hôm kia mà chưa quàng lại -_-.  Đăng lúc 25-10-2012 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2012 10:53:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi, giải thưởng hớp dữn quớ đi!!!
bít làm seo bi giừ?!!! Cái áo đồng phục trẻ e con bé nhà ta phải 2 năm nữa mới mặc vừa á...
Mà sao ko để chừng nào nhà có áo xanh chuối rùi tổ chức luôn cho nó phong phú, nàng?

Bình luận

ta thấy r! cái tật xớn xác!!^^  Đăng lúc 25-10-2012 11:15 AM
Trên post 1 có ghi đó nàng ^^.  Đăng lúc 25-10-2012 11:10 AM
okie! cảm ơn nàng gợi ý!!! cuộc thi này ko tham gia thì còn tham gia đc cái gì khác nữa chớ! Ta nhứt định sẽ thi!^^ mà hạn chót là chừng nào đó nàng?  Đăng lúc 25-10-2012 10:58 AM
Đến lúc đó lại làm vụ khác nàng. Nếu áo nhóc tì nhà nàng chưa mặc vừa thì cho bé nhà nàng mặc theo kiểu oversized đê. Đang mốt kiểu đó mờ :D!  Đăng lúc 25-10-2012 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2012 11:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Ôi đọc cái thông báo mà sung sướng cả người {:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}
Ta đăng kí tham gia cái nhé
Mấy vụ ọp gần đây của nhà Ngố đã ko thể góp mẹt được
Bây h phải cố gắng dành cái giải cho đỡ sầu {:408:}

Bình luận

:D. Chờ bài thi của nàng :D!  Đăng lúc 25-10-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-10-2012 00:45:49 | Chỉ xem của tác giả
AAAA

Vụ này hay nè! Được rồi, em cũng đăng ký tham gia trong khi còn mượn được mấy ảnh :)))))
Cái áo nhà Ngố lại có cơ hội được mang ra rồi
Lâu nay cất em ấy trong tủ, em ấy buồn !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-10-2012 17:43:34 | Chỉ xem của tác giả
e thấy từ hum nọ mà giờ mới lò dò vào đây :X
Tình hình là e cx ham hố lớm =)))) cái áo em ko biết nên khoe kiểu gì nữa =)))
Nhưng em hỏi HT tí, có phải chụp cả ng ko???? chụp mặt ko hở ss??? tự sướng có đc hem :)))
Vì e là cái thể loại rất lười vào nhà :(( và đã bị mấy ss mần mắng cho cái tội này *tội lỗi* nhưng riêng khoản này e tham gia nhiệt tình =))) à, phải rồi, kể cả chụp quần ngắn cx đc ạ??? e ko thik khoe đùi đâu :(((( (e đùa tí :P)

Bình luận

Phải chụp cả người chứ ^^. Mà em mặc thế nào cũng được, miễn là mặc với áo đồng phục nhà mình ^^.  Đăng lúc 29-10-2012 09:12 PM
chứ mà thi chụp mặt ko sao ss dám chơi =)))))))))))) chụp quần ngắn quần dài hay gì tùy e tạo mẫu mờ :xx  Đăng lúc 29-10-2012 07:00 PM
chụp để khoe xì tai kết hợp với áo mà sao chụp mặt ko được hả pé =)))) e chụp sao để thấy những thứ em kết hợp với áo đồng phục là đc :x  Đăng lúc 29-10-2012 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-10-2012 12:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, sắp có trò để phá rùi.
Ngày 10 chắc là xong công việc, lại rong chơi phá phách đc rùi.
Mấy ss nhất định phải huy động toàn bộ mỹ nhưn nhà Ngố tham gia đấy. E hóng cái này lắm lắm luôn...hehe

Bình luận

;))  Đăng lúc 1-11-2012 01:40 AM
hình như mình chưa thấy mặt cậu Rec này thì phải *gãi gãi cằm*, nhà mình có ai thấy mặt chưa Rec chưa vậy :">  Đăng lúc 31-10-2012 11:05 AM
e có xuyên tạc gì đâu =)) thấy sao nói vậy mờ =)) a rec nghĩ e có nên tham gia cái này hem =))))))))))))))))  Đăng lúc 30-10-2012 01:50 PM
rec
@Mít: Lâu quá ko gặp em, con bé này lại xuyên tạc lời nói của mình rùi...coi chừng đó.  Đăng lúc 30-10-2012 01:14 PM
rec
@HT: Đừng nói là ss tưởng em định tham gia thật nhá. Cơ mà...xin lỗi ssGem trước...em mỏng hơn ssGem 1 tí nên chắc mặc ko vừa rùi...hihi  Đăng lúc 30-10-2012 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-11-2012 22:52:09 | Chỉ xem của tác giả
xông vào mở hàng ))))
Mời cả nhà nhấn play nghe nhạc cho zui để tâm trạng ổn định một chút
http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNy8wNi84LzMvInagaMEODM3MDY0OGIyYWExZDhjMmU3YjRkNTI1YmE3NmEzNTMdUngWeBXAzfEdvInagaMEWeB2QgVGlcUIbaBZXxPd2wgQ2l0eSBmdC4gQ2FyWeBHkgUmFlIEplmUsICHNlWeBnx8Mg

HƯỞNG ỨNG CUỘC THI "HOW TO WEAR UNIFORM" của KSHFC*là phụ*

và ủng hộ cho BTC (vì thấy ế quá )) và đứng ra mở hàng để dụ dỗ các em nhỏ còn e thẹn chưa dám tung hàng *là chánh* ) Mít ham hố xin được tham tham gia dự thi bằng một chuỗi các hình ảnh tự sướng cùng sstammie khểnh trong một không gian thơ mộng lỡn mợn với không khí yên bình xanh mát...cảm thấy như đang đi chụp ảnh cưới ..á lộn cảm thấy như đang đi picnic thư giãn )...Vì thời gian và trời trang hạn hẹp nên ko thể chuẩn bị nhìu hơn Cũng muốn chụp ảnh theo đội nhưng có 2 chị em đi đc chẳng có ai chụp cho nên đành chia đôi cơn mơ ) nhân đôi cơ hội chiến thắng , mong BTC hỉu ý mà mở lòng mù quáng chiếu cố cho )))))

Nói BTC đừng bùn chứ cái áo đồng phục nhà mềnh nó cũng khá là khó kết hợp đồ ) họa may ko mặc giề đi kèm thì cái áo mới nổi bật nhất có thể {:438:} nên cố gắng lắm Mít chỉ có thể sáng tạo phá cách được đến đây...*chắc chắn là tại vì trước giờ ăn mặc rất đơn giản nên ko có nhìu đồ để kết hợp á )*

** Num bờ quanh Xì tai lịch sự truyền thống )

hehe đi cũng chỉ ngắm cảnh là chủ íu ))

** Num bờ tu Xì tai ko cuần Mít lun iu thích..Ri ơi ri ơi =))))))) *ngại quớ =))* đâu dám đi tự nhiên đâu =)))
hơn nữa nghiệt là Mít lúc nào cũng khoái mặc đồ rộng thùng thình để thoải mái và để tạo cảm giác bí ẩn cho số đo cơ thể =)) *nói trắng ra là che giấu số đo 3 vòng lộn ngược của mềnh* nên pà con chém nhẹ nhẹ thâu =)))))))

**Xì tai dịu dàng điệu đà =))))))) xxx

Há há chưn mình dài phết =))))))))))

bùn bùn xé rách váy may lại thành quần roài nè =)))))))

Nâng niu pé iu trên tấm lưng Ziệt =)))))))){:444:}

Hehe thế là do mải dạo dạo ngắm cảnh từ trưa tới chiều mà chẳng tác nghiệp đc nhiu thì trời đã nhá nhem...cả 2 trở về trong bơ phờ =)))) về nhà nghỉ ngơi mà còn tiếc chưa chụp xong =)) thôi up nốt lun tấm tự sướng tại nhà với xì tai khoe chưn ngắn =)))))))))

Thấy pé iu nữa nhé x áo đẹp quớ x

Mo đồ : Mít ham hố =)))
Phô tô gờ ráp phờ : ss Thoa khểnh =)) *chụp dìm hàng mo đồ xấu thấy ớn* =))))))))))

haizz...thía là xong òi đó =)) mọi người nghe nhạc ngắm cảnh zui zẻ nha x chém Mít nhẹ tay thui =.= Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp x *sẽ tốt đẹp nếu cuốn highcut vào tay e thoai =))))))))))*

P/s: nhắn gửi mấy pé Mít đã dụ dỗ: đăng hình lên đê =))))))))))))))

Bình luận

Ssssssssssssss, em thích cái váy xé thành cuần của sssssssssssssssssssss :))))))))))))))))))  Đăng lúc 11-11-2012 10:48 AM
cô mít =)) áo phông ko quần đâu rầu hử =))) cô ko thoát đc vụ đó đâu nhá =))))))))))  Đăng lúc 10-11-2012 10:15 PM
rec
nhất định phải vote...........cho bài nhạc nền này....bài hát hay wa...hoho  Đăng lúc 8-11-2012 01:23 PM
Mít đáng iu quớ, lại hơi... hài hài nữa :))) ss coi mà phởn lun :D  Đăng lúc 6-11-2012 05:37 PM
@ssMinh iu zấu: mèn =)) chỉ ss hĩu iem =)))))))))))) hý hý iu ss quớ ;))  Đăng lúc 6-11-2012 01:23 PM

Rate

brightsnow_tm + 5 Mít nhùn =))
JustWendy + 5 Ủng hộ một cái!
gemangel + 5 Cô giấu cái hình cưỡng hun pé rầ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-11-2012 23:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Để đền đáp công ơn toa nhớn của BTC, thức trắng bao đêm để nghiên cứu tổ chức cuộc thi này
Vì cái tình iu xí xớn với cái Cậu gì ở cách ta hàng ngàn kmét * nhớ nhung*{:301:}

mà Sâu quyết tâm khoác lên cái " mình tròn" chiếc áo của nhà Ngố xinh đoep bò đi tham dự cuộc thi

Xin chào cậu Ngố nhóe:

2. kiểu chào muôn thuở Ngố chào 5 nhưng phận nữ nhi chào lại chàng "2" thôi)

Tấn công * có Ngố trước mặt nhuể***mơ*

Em bổ sung hàng gấp nhóe:
chiến dichj thu đông

Em tự loay xoay , tự chụp lấy bằng máy tính, chất lượng 1.0*  nhưng ưu tiên vì lòng nhiệt tềnh hé**chớp chớp*

Bình luận

em cứ post thêm đi, chệ cho điểm cộng, hí hí  Đăng lúc 14-11-2012 04:26 PM
Update thêm đi cưng, bài thi cần có 4 mẫu mờ! :D  Đăng lúc 4-11-2012 10:08 AM
vậy chụp thêm đi pé iu :xx xinh mừ :xx =)))) ss xấu nên làm màu vậy đó e =)))))  Đăng lúc 3-11-2012 11:49 PM
đăng ký minigame đi em *khóc* =)))))))))))  Đăng lúc 3-11-2012 11:31 PM
:xxxxxxxxxxxxxxxxx pé iu giỏi quá :xx ôm hun cái :xxx  Đăng lúc 3-11-2012 11:13 PM

Rate

brightsnow_tm + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách