Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1609|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hải Phòng] Tập hợp ý kiến tổ chức lễ hội cosplay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Dạo này thành phố Hải Phòng quá buồn chán , chả có lễ hội sự kiện gì cho teen . Mình muốn đứng lên tổ chức một lễ hội hoá trang hoành tráng tại Hải Phòng . Tuy nhiên tổ chức như thế nào , ra sao muốn xin ý kiến các fan . Và cũng thông qua đây mình muốn tuyển các thành viên cho BTC lễ hội
Dự định của mình về lễ hội ( đơn giản thôi ). Khi có đủ thành viên BTC mình sẽ xây dựng logic hơn
Tổ chức một ngày vào chủ nhật vào tầm giữa tháng 10 , hoặc cuối tháng 10 .
Địa điểm có 2 nơi : Nhà văn hoá thanh niên hoặc cung văn hoá hữu nghị Việt tiệp
Nội dung : Thi cosplay , mời ca sĩ nổi tiếng biểu diễn , mời các nhóm nhẩy ....
Kết hợp cosplay với văn hoá thần tượng kpop , jpop ... ( tổ chức chung luôn )

Để có một lễ hội thành công và mong muốn tổ chức được nó buộc phải có một nhóm thành viên và các cộng tác viên . Mong sao các em học sinh , sinh viên thuộc các trường trên địa bàn thành phố Hải Phòng là fan cosplay, fan truyện tranh , fan các ca sĩ Hàn Quốc , Nhật Bản trên địa bàn thành phố Hải Phòng vào đăng kí tham gia cùng mình tổ chức một lễ hội hoành tráng để không thua kém các lễ hội lớn của các thành phố khác

Tên mình là : Mỹ Liên trước đây đã từng tổ chức một lễ hội hoá trang cho Hải Phòng vào năm 2007
số điện thoại : 0904580489
Yahoo : sakyou_sama
Liên lạc hoặc nhắn tin cho mình đăng kí làm thanh viên BTC hoặc CTV . Các bạn có thê đăng kí hoặc cho ý kiến tổ chức tại đây nhé

trên đây là toàn bộ nội dung post của chị Liên, mình chỉ giúp chị ấy post lại bài ở đây thôi ^^
mình cũng đã chat với chị ấy, chị ấy bảo cần ba phó ban phụ trách PR, phụ trách nội dung và nhóm điều hành tổng hợp
tổ chức tại cung Việt Tiệp , làm ngoài trời và hẳn một ngày . Xin diễn nhẩy yosakoi diễu hành trên đường Lạch Tray nữa
họp BTC sẽ vào chủ nhật hàng tuần, trước tiên phải có ít nhất 10 thành viên tập trung PR, quảng bá trên các web, kêu gọi cộng tác viên, chị và ba phó ban sẽ lần lượt đi xin tài trợ và giấy phép

P.s : từng team (có thể) sẽ họp đột xuất vào tối nếu đc gọi ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 ủng hộ HP :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 23-9-2012 15:26:34 | Chỉ xem của tác giả
up up up <3333333333 mọi người vào xem rồi đi quảng bá cùng nào <33333333 lâu lắm rồi HP mới có tổ chức fes ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2012 09:51:11 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa nhận đc thông báo của c Liên ^^

sáng chủ nhật tuần này, chúng ta sẽ họp về vụ fes :D ai muốn đăng kí BTC, CTV v.v thì đi luôn nhé :D

có mặt lúc 10h, họp 1 tiếng tại 73 Nguyễn Bỉnh Khiêm cạnh đại học Y (Khanh ca học Y có thể chỉ đường giúp tụi nhỏ đc ko ?)

ai đi vs mình ko nào :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 11-10-2012 11:47:19 | Chỉ xem của tác giả
https://www.facebook.com/HaiPhongCarnival2012LeHoiGiaoLuuVanHoa ->facebook chính thức, mn cùng cập nhật nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2012 08:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko còn là người HP nữa nên ko tham gia đc cái này.
Mà lễ hội hóa trang chắc tổ chức đc cũng ko phải đơn giản
Tốn kém nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách