Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10205|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nơi giải đáp thắc mắc, góp ý và nhờ reup link cho box J - Music

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Box Japanese Music đang trong quá trình xây dựng lại, vậy giờ mình lập thread này. Đây sẽ là nơi tiếp nhận mọi ý kiến đóng góp, mọi thắc mắc cũng như các kiến nghị của các bạn, đồng thời cũng là nơi các bạn có thể nhờ reup link die hoặc có vấn đề.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2011 14:41:38 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn hỏi là nếu 1 band nhạc hay ca sĩ đã được lập topic giới thiệu trong box, vậy các bài hát, album và màn biểu diễn của họ sẽ được post ở trong topic đó, hay là vẫn được post vào từng box riêng và chỉ dẫn link bài đến topic của band/ca sĩ đó thôi ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 18:02:22 | Chỉ xem của tác giả
karinedg_9x gửi lúc 5-9-2011 14:41
mình muốn hỏi là nếu 1 band nhạc hay ca sĩ đã được lập topic giới thiệu trong box, v ...

bạn post hai chỗ đi
trong thread của band/ ca sĩ cho các fans có thể thoải mái tìm
bên sub-box những ai không phải fans cũng có thể coi

Bình luận

Ok ^ ^  Đăng lúc 5-9-2011 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-9-2011 22:58:21 | Chỉ xem của tác giả
có ai bít KIRYU ko vậy trời tìm mọi diễn đàn mà chả thấy có ban nhạc này. hik mỗi lần tìm thông tin về các anh đến là khổ, đã thế quên luôn cả blog of anh trưởng nhóm thành ra lúc nào cũng mù tịt ak TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-9-2011 16:01:39 | Chỉ xem của tác giả
betonamu9x gửi lúc 5-9-2011 22:58
có ai bít KIRYU ko vậy trời tìm mọi diễn đàn mà chả thấy có ban nhạc này. hik mỗi l ...

Kiryu có phải band này không em?
Nếu phải em kêu chị tiếng, chị biết trang space của nhóm cũng có khá nhiều thông tin.

Bình luận

cảm ơn ss * sướng *  Đăng lúc 6-9-2011 04:03 PM
đúng đúng, mãi mới tìm đc người biết mấy anh:D  Đăng lúc 6-9-2011 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2011 13:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi em có chút thắc mắc:
ở đây nếu lấy ảnh từ weibo để up thì vẫn phải có xác nhận đã xin phép trước đúng ko ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 17:54:07 | Chỉ xem của tác giả
Harukimiki gửi lúc 24-9-2011 13:24
Mod ơi em có chút thắc mắc:
ở đây nếu lấy ảnh từ weibo để up thì vẫn phải có xác  ...

uh em, cái nào thuộc về weibo thì cũng phải có sự cho phép từ trang đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-2-2012 09:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi tui biết yêu cầu này rất rất rất là ích kỉ, mà tui cũng biết là mọi cũng không có nhiều thời gian rảnh, nhưng mà có thể nhờ Subteam sub PV Seasons của Akanishi Jin được không ạ? tại hôm bữa lên Youtube thấy có vietsub, tính down về nhưng wa ngày hôm sau thì thấy mất tiêu TT_TT Nếu tui nhớ không lầm thì là PV của  KST. Nhưng mà lên đây tìm thì không có. Mà tui từ K-pop lăng tăng qua đây cực khoái lời với nhạc  bài này Cho nên nếu Subteam và Mod đồng ý thì làm dùm PV này nha~~~ chừng nào rảnh làm cũng được ~~ tui cũng có sẵn  PV rồi ~~~ nếu cần có thể kêu tui đi tìm lyric luôn cũng được năn nỉ nha nha nha nha
Cảm ơn rất rất rất là nhiều~~~{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 7-2-2012 21:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Rika_Kyo gửi lúc 7-2-2012 09:12
Mod ơi tui biết yêu cầu này rất rất rất là ích kỉ, mà tui cũng biết là mọi cũng kh ...

^^
Thực ra J-zone chưa làm bài này, nhưng nếu bạn thích ca khúc này thì subteam sẽ xem xét làm nó. Nhưng hiện tại mình bận quá, nên nếu chờ được thì bạn chờ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-2-2012 23:01:27 | Chỉ xem của tác giả
K sao k sao ~~~ có là đc ùi~~~~ nhiu lâu cũng đc hết ák ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách