NQHS Tại 21-4-2013 00:17:09

úi, cũng đúng đúng. cơ mà mình chẳng có cẩn thận với kiên nhẫn đâu, hihi.
ngày 20 đó.
hix, mình cũng tin vào sự chân thành trong tình yêu lắm. thế mà lại chưa gặp đúng đối tượng để thể hiện sự chân thành hay sao í,

myluckystar.tky Tại 21-4-2013 00:22:54

Ngày 10. Rất có năng lực, dễ trở thành người nổi tiếng. Giỏi thực hiện ý tưởng của mình và luôn chia xẻ với người khác. Là người lịch sự và tao nhã nhưng bạn thường đánh mất tình yêu chỉ vì ghen tuông.
nổi tiếng, hy vọng là vậy
cơ mà mình ko có ghen tuông :((((((

thaopeo166 Tại 21-4-2013 00:31:40

Ngày 16. Bạn sống bằng lý trí hơn là bản năng. Quan tâm đến dư luận. Khá tò mò. Bạn thường yêu người khác xa với bạn về tuổi tác và bề ngoài. Bạn thích tình yêu bắt nguồn từ tình bạn và không thích tình yêu sét đánh.

Ha, không phải nói gì chứ ngày 16 này khá là đúng với mình :">
Rate cái cho con số 99.99% của chủ thớt :D{:408:}

Edit :D
Ngày 25. Là người của công việc, không trở ngại nào có thể ngĮn cản bạn thực hiện mục tiêu của mình. Phần chất này kết hợp với tinh thần trách nhiệm sẽ luôn mang lại thành công cho bạn. Chiều chuộng và trân trọng người yêu hơn cả bản thân mình. Tình yêu đối với bạn là tất cả. Bạn sẽ kết hôn sớm
Ngày 25 khá đúng Kookie nhà mềnh, trừ 2 câu cuối :">
Kết luận: Chính xác đến 99%{:448:}

o0o_yukie_o0o Tại 21-4-2013 05:46:08

'Ngày 10. Rất có năng lực, dễ trở thành người nổi tiếng. Giỏi thực hiện ý tưởng của mình và luôn chia xẻ với người khác. Là người lịch sự và tao nhã nhưng bạn thường đánh mất tình yêu chỉ vì ghen tuông'

Mình thấy có điểm đúng có điểm không. Câu cuối cùng thì chưa có điều kiện để kiểm chứng =))

hangbom Tại 21-4-2013 12:41:12

T sinh ngày mồng 1, âm lại là 15
Đọc cái ngày 1 lấy theo ngày dương có vẻ ko đúng lắm ^^
cơ mà đọc cái của ngày 15 lại thấy rất đúng nhá
Con người đa cảm thế nên khó có thể có được mói quan hệ đứng đắn và bền vững ư???
Hix. đau khổ quá đi :(((((((( Cơ mà hình như đúng thật {:178:}

chiheisen Tại 21-4-2013 14:27:48

Ngày 17. Sống khác người nhưng thân thiện và hết lòng vì bạn bè. Bạn thường làm mọi việc theo cách riêng và để nó vượt xa giới hạn cho phép. Bạn hấp dẫn người yêu bằng tính cách vui nhộn đáng yêu. Bạn chắp nhặt những tính cách của những người đàn ông vĩ đại để dựng lên mẫu người yêu lý tưởng của mình.

Cái này thấy sao sao ấy. Mình thấy mình chắc chỉ đúng được 50% thôi chứ chắc không được 99,99%.

moonbee Tại 23-4-2013 13:41:45

Ngày 27. Là người nhạy cảm, dễ bị tổn thương, hay khóc. Thường khép mình trong vỏ bọc, nhưng trong thực tế bạn là người rất đằm thắm. Dễ yêu cũng dễ bỏ. Chẳng ai có thể yêu bạn lâu được.
Cũng đúng nhưng ko có hay khóc, chỉ hay nghĩ lung tung thôi. Thanks topic

vie_vie Tại 25-4-2013 13:09:10

Ngày 16. Bạn sống bằng lý trí hơn là bản năng. Quan tâm đến dư luận. Khá tò mò. Bạn thường yêu người khác xa với bạn về tuổi tác và bề ngoài. Bạn thích tình yêu bắt nguồn từ tình bạn và không thích tình yêu sét đánh.

sao mà chính xác quá zạy......

docamtu9x Tại 25-4-2013 13:17:37

Ngày 2. Có ý thức cộng đồng cao, có khả năng tự chủ nhưng ít khi theo đuổi công việc đến cùng, thường tự khép mình với thế giới xung quanh. Tình yêu tiến triển chậm nhưng yên ổn. Bạn là một người lãng mạn và chung thủy.
chuẩn 99,99% cơ á hehe thử xem sao

ciz Tại 25-4-2013 15:25:30

Ngày 14. Tự tin, thích cảm giác chiến thắng. Tuy nhiên, bạn là người tử tế, tốt bụng, có trí tưởng tượng độc đáo và thích thực hiện các ý tưởng ngay lập tức. Bạn là người kiên định trong tình yêu và sẽ chỉ theo đuổi đến cùng người mà bạn thích.
mình là mình thích cái câu cuối cùng rồi á...chuẩn luôn   {:445:}
trang: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17
Phiên bản đầy đủ: ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA NGÀY SINH (Độ chính xác 99,99%)