Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7317|Trả lời: 51
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc – Giải đáp – Góp ý – Đăng kí lập Thread

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Là nơi giải đáp những thắc mắc của bạn khi bước vào nhà, đăng kí lập những thread mới, cũng như những góp ý cho Box. Hy vọng các bạn sẽ có những ý kiến tích cực để Box phát triển hơn.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
-XQ- + 5 Mới lập vào coi cho biết =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-8-2012 14:12:27 | Chỉ xem của tác giả
hiện tại một số nhà của mấy bạn có người up lại ảnh predebut, mà những ảnh này đã có hết trong nhà cũ dưới kia

em không biết thread kia sẽ bị xử lí như nào, nhưng nếu cho lên box và khóa lại thì cũng không cần phải up lại những ảnh đấy nữa

nên em mong sẽ thêm rule là không up lại những ảnh cũ, mong mod xem xét dùm ~

Bình luận

thì tôi nói để bạn biết thôi, kẻo có ng lại nói phạm rule, mà phạm rule thì có ng giải quyết rồi, stop here  Đăng lúc 31-8-2012 06:14 PM
đến Mod còn post fact đó bạn =))  Đăng lúc 31-8-2012 06:01 PM
tôi ko muốn nói qua lại vs bạn đâu, dù gì cũng là ng 1 nơi, để Mod giải quyết đi :-j  Đăng lúc 31-8-2012 02:58 PM
uh, nếu bạn chỉ up ảnh thui thì chẳng có gì đặc biệt đâu  Đăng lúc 31-8-2012 02:56 PM
uh chắc chắn sẽ có :)) nhưng có ai lội cho bạn ko? box là để cả những ng ngoài biết đến mà, mình thấy chẳng có gì sai ở đây cả  Đăng lúc 31-8-2012 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-8-2012 14:45:14 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ lên box rồi, mọi người sẽ vào thớt zai đó đầu tiên

những người mới sẽ có thể chưa biết gì, chúng ta up một số ảnh cũ, nổi bật để mọi người hiểu thì có sao đâu

chẳng lẽ bắt họ lội lại hơn 2k page kia để xem?

Bình luận

Không tiếp tục tranh luận - Mod  Đăng lúc 1-9-2012 04:21 PM
ồ, không sai nhưng cũng chẳng đúng nhé =)))) stop của bạn nói từ này rồi sao h tự dưng cafe tôi tiếp làm chi:-j k thấy mình quá buồn cười à?  Đăng lúc 31-8-2012 06:22 PM
ồ, không sai nhưng cũng chẳng đúng nhé =)))) stop của bạn nói từ này rồi sao h tự dưng cafe tôi tiếp làm chi:-j k thấy mình quá buồn cười à?  Đăng lúc 31-8-2012 06:22 PM
thì tôi nói để bạn biết thôi, kẻo có ng lại nói phạm rule, mà phạm rule thì có ng giải quyết rồi, stop here  Đăng lúc 31-8-2012 06:13 PM
nếu mod post trong nhà các từng thành viên thì mod sai rule cho chính mình đề ra, nhưng vậy thì sao? bạn nói với tôi làm gì? k thấy mình nhạt nhéo lắm à:-j  Đăng lúc 31-8-2012 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 31-8-2012 16:49:38 | Chỉ xem của tác giả
kawaii_moon_pt gửi lúc 31-8-2012 14:45
mình nghĩ lên box rồi, mọi người sẽ vào thớt zai đó đầu tiên

những người mới sẽ ...

Về chuyện post ảnh cũ, vì bây giờ box mới lập, và chúng ta cũng đã có nhóm nhỏ rồi, không cấm - nhưng hạn chế post những bức ảnh cũ. Và những bức bạn post vẫn được giữ nguyên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-9-2012 14:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình có ý kiến.

Nhà mới lên box cần xây dựng phòng của từng đứa (mem EXO) vững mạnh đã nên mình không định xin lập thread của MCM brothers đâu.

Nhưng mà lần mò được nhiều cái hay quá, sẵn có hứng nên xin ý kiến 2 mod, đồng ý cho mình xin ít gạch xây phòng, tiện thể kiếm tí tiền đi tài trợ loăng quăng luôn :)).

Đủ 3 dòng rùi xin hết !

Bình luận

Doẹt. Đây là chục dòng chứ 3 cái j =))  Đăng lúc 1-9-2012 04:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 16:27:33 | Chỉ xem của tác giả
haeyeon gửi lúc 1-9-2012 14:12
Mình có ý kiến.

Nhà mới lên box cần xây dựng phòng của từng đứa (mem EXO) vững mạ ...

Đồng ý cho ss lập thread MCM
Hy vọng là thread sẽ phát triển nhanh :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-9-2012 16:59:46 | Chỉ xem của tác giả
ss min ơi!!!!
cho em hỏi tí các cháu k đang ở 'Eden I Ville' (child school)
có nên lập thread không vì ít pic wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-9-2012 17:02:02 | Chỉ xem của tác giả
masarama gửi lúc 1-9-2012 16:59
ss min ơi!!!!
cho em hỏi tí các cháu k đang ở 'Eden I Ville' (child school)
có nên lập thr ...

Nếu ít ảnh quá thì ảnh zai nào post nhà đó thôi em

Còn những ảnh tập thể

thì post riêng vào thread exo k em nhé :)

Bình luận

thank s ^^  Đăng lúc 1-9-2012 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-9-2012 18:29:43 | Chỉ xem của tác giả
chị ơi!!!!!!!!!

cho em hỏi ảnh scan từ tạp chí ra thì up vào đâu ạ?

Bình luận

Cứ post như ảnh thường thôi em. Ảnh riêng thì post riêng, ảnh chung thì post vào exo k, exo m hoặc exo :D cái bất tiện của việc lên box là thế đấy T_T  Đăng lúc 1-9-2012 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-9-2012 10:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy có nhiều bạn khi reup ảnh chỉ ghi credit độc chữ tumblr, nó cũng như quả quýt quả cam chẳng có ý nghĩa tác dụng gì cả ;A; nếu ảnh đã có logo địa chỉ fansite gốc thì chỉ cần as tagged là được rồi, nhưng nếu đã ghi credit thì nên ghi cho đàng hoàng đầy đủ, cũng là tôn trọng công sức của người ta reup trước mình, có lấy từ tumblr cũng phải ghi rõ lấy từ tumblr của ai. Mong mod suy nghĩ bổ sung vào rule^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách