gemangel Tại 7-8-2012 08:38:38

THÔNG BÁO - THẮC MẮC - GIẢI ĐÁP - GÓP Ý

Các thành viên Kim Soo Hyun FC và các bạn yêu quý Kim Soo Hyun thân mến,

Khi chú ý đến một ai đó, ắt hẳn chúng ta sẽ luôn thắc mắc, tò mò, muốn tìm hiểu thêm về người đó. Khu vực "Thông báo - Thắc mắc - Giải đáp - Góp ý" ra đời đúng như tên gọi của nó, là nơi để Ban quản lý đưa ra thông báo các hoạt động của box, để các bạn nêu những thắc mắc về Kim Soo Hyun cũng như KSHFC, đồng thời là nơi để bạn góp ý, đề xuất với box Kim Soo Hyun. Các thành viên trong box sẽ cố gắng giải đáp và phản hồi những thắc mắc, góp ý của các bạn trong phạm vi hiểu biết của chúng tôi.

Chúc các bạn tìm hiểu thêm được nhiều thông tin có ích khi sinh hoạt tại Kim Soo Hyun FC.

Thay mặt KSHFC,
gemangel

themoon032 Tại 7-8-2012 10:13:29

He he, ta mở hàng thớt này của cô Gem nhá.

Tềnh hềnh là ta có nhiều thắc mắc về Ngố nhà ta lắm, hơm biết hỏi ai hết.

Có ai giúp ta với.

Thắc mắc 1: Tại sao cái mỏ của nó lại cứ phải chúm cha chúm chím vợi?

Thắc mắc 2: Tại sao nhìn nó ta chỉ mún cắn nó thôi?

Thắc mắc 3: Tại sao nó lừa tềnh giỏi vợi?

..........................................................

Thắc mắc n: Tại sao ta cuồng nó thế nài?

reaven_691 Tại 7-8-2012 14:26:33

themoon032 gửi lúc 7-8-2012 10:13 static/image/common/back.gif
He he, ta mở hàng thớt này của cô Gem nhá.

Tềnh hềnh là ta có nhiều thắc mắc về Ngố ...

Théc méc 1: Mút nhiều sữa quá đâm ra mỏ nó biến dạng ra như vậy đó ss =))))

Théc méc 2: Đó là do ss có bản năng làm mẹ =)))) với lại cái mỏ nó cứ chìa ra làm xấu đội hình nên nhìn chỉ muốn cắn đi cho nó đồng đều =)))

Théc méc 3: Má mì bá đạo đã dạy con phải biết lừa đảo mọi lúc mọi nơi + huẩn luyện phun sữa và tắm bia từ nhỏ đâm ra nó lừa tềnh như thía đấy ss =))))

Théc méc n: Nếu biết được lý do thì nhà mình đã ko còn ai nữa rầu ợ {:438:}nên hãy coi đây là bí ẩn nhiệm màu đi ss =))

Ko biết ss đã hài lòng với câu trả nhời của tổng đài chưa ợ =)))

DungKòi Tại 8-8-2012 13:36:52

Tình hình là nhà mình đã set box
Nên e muốn trưng được nhiều ảnh của Ngố hơn
Em đề nghị mỗi tháng em làm 1 ảnh lịch rồi treo cổng đc hơm {:515:}

KimSooHyunFC Tại 18-8-2012 11:22:54

Thông báo về việc:
LẬP KIM SOO HYUN FC FUND VÀ CHIẾN DỊCH HỖ TRỢ CÁC THÀNH VIÊN MẶC CUẦN

1.        Về việc thành lập KIM SOO HYUN FC FUND

Các thành viên KSHFC thân mến,

Thời gian tới, với nhiều hoạt động, để tiện giao dịch trong các hoạt động này, nhóm quản lý box KSHFC đã quyết định thành lập QUỸ KSHFC - KIM SOO HYUN FC FUND, do account KimSooHyunFC giữ. Quỹ này, ban đầu sẽ do Wendy và Gem hùn xèng. Quỹ cũng sẽ do Wendy và Gem trực tiếp quản lý.

Wendy đã ủng hộ 6000 xèng. Sau khi trừ thuế, hiện ngân quỹ là: 5700 xèng.

Các hoạt động mà Quỹ này sẽ hướng tới là:
- Đứng ra tổ chức game và các hoạt động khác trong nhà Ngố.
- Đứng ra hỗ trợ các thành viên nhà ngố mặc cuần.
- Cho các thành viên nhà Ngố hâm hố câu cá vay vốn với lãi xuất 2%.

Về việc phát triển ngân quỹ:
- Trước mắt Wendy và Gem sẽ tạo ngân sách bước đầu cho quỹ. Từ tháng tới, mỗi một tháng, Wendy và Gem hi vọng, mỗi bạn đã đủ xèng mặc cuần trong nhà Ngố sẽ đóng góp cho quỹ mỗi người tối thiểu 300 xèng.
- Ngoài ra, quỹ cũng sẽ hi vọng thu được một khoản lợi tức nho nhỏ từ hoạt động cho các thành viên KSHFC vay vốn.
Hi vọng nhận được sự ủng hộ của các bạn.

2.        Dự án hỗ trợ các thành viên KSHFC mặc quần

Đây sẽ là dự án đầu tiên của KIM SOO HYUN FC FUND. Dự án này sẽ kéo dài vô thời hạn với nội dung như sau:

KIM SOO HYUN FC FUND sẽ giúp các thành viên KSHFC chưa đủ cơ số điểm mặc quần bằng cách: chuyển một số tiền đủ để thành viên đó mặc được quần. Sau khi đã có quần, thành viên này sẽ chuyển trả lại số tiền đó cho KIM SOO HYUN FC FUND. Để đảm bảo sự ổn định cho ngân quỹ, các thành viên được hỗ trợ mặc quần sẽ hoàn trả tất cả các khoản thuế trong quá trình giao dịch.

Chỉ cần không thay đổi profile, không thay quần, thì các thành viên này sẽ có quần cho tới khi điểm của họ đủ để thay quần mới.

Hi vọng, dự án này sẽ được các thành viên của Kim Soo Hyun FC ủng hộ.

Các thành viên KSHFC quan tâm đăng ký tại đây. Ban quan lý quỹ sẽ duyệt và thực hiện sớm.

Quản lý KIM SOO HYUN FC FUND
KimSooHyunFC

Chi tiết mọi người xem tại đây: http://kites.vn/thread/kim-soo-hyun-fc-fund-first-project-ho-tro-thanh-vien-mac-quan--347928-1-1.html

Nhím_lazy Tại 25-8-2012 08:46:00

Nhím thấy box Hyun bị tình trạng spam nhưng ẩn danh.
Mod box nên tạm close thread bị spam một time.
Giống như nhà Gi đã làm, bởi đây là lỗi rum, chưa khắc phục được, ngày nào cũng phải del đi mấy trục bài thì quả là mệt. ^^
Ý kiến riêng của Nhím, có j ko phải mong mod bỏ qua:D

gemangel Tại 25-8-2012 08:50:19

Nhím_lazy gửi lúc 25-8-2012 08:46 static/image/common/back.gif
Nhím thấy box Hyun bị tình trạng spam nhưng ẩn danh.
Mod box nên tạm close thread bị spam...

Ah, cảm ơn bạn ^^

Vụ này mình cũng đau đầu 1 thời gian rồi ^^! Đã báo với smod & admin chờ xử lý ^^ Cũng có lần mình thử khóa thread bị spam, nhưng sau đó thì spam lại nhảy qua thread khác, nên thôi thà để cho nó spam 1 chỗ rồi mình chịu khó xóa vậy ^^!

Anw, cảm ơn bạn nhiều ^^

livetoeat9x Tại 6-9-2012 18:09:55

Ai giúp em với. Em đang coi Dream High 1 lại. Load xong tập 10 rùi, sang tập 11 thì link báo die.
Có ai còn link download nào được thì gợi ý cho em biết với, hay link online cũng được. Hix! Please!!!!

hawoong Tại 22-9-2012 15:51:39

e thì mới để ý anh ngố thôi nên e ko bik cái film the thieves của anh ấy đã chiếu ở VN chưa ạ...e nghe nói chiếu bên hàn ùi...nếu chưa thì chừng nào chiếu thế ad

pa:xhj Tại 26-9-2012 14:04:09

Mod ơi cho e hỏi KHSFC có định làm chiến dịch vote cho a Ngố trên SIA k ạ ??
LINK ĐÂY Ạ
E bên Reply định làm cái hợp tác cùng phát triển ý ạ. Hehe ...
Thanks Mod trước ạ :)
trang: [1] 2 3
Phiên bản đầy đủ: THÔNG BÁO - THẮC MẮC - GIẢI ĐÁP - GÓP Ý