Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2521|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Mitsuko Delivers - Naka Riisa, Nakamura Aoi, Ishibashi Ryo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mitsuko Delivers

Đạo diễn:Yuya Ishiii

Công chiếu:2011

Thể loại: Hài hước

Thời lượng:109 phút

Nội dung

Mitsuko ( Riisa Naka ) là một người phụ nữ trẻ, người tin rằng mọi việc sẽ ổn và luôn luôn cố gắng để giúp đỡ những người xung quanh cô. Một ngày nọ, cô gặp một người đàn ông Mỹ và muốn giúp ông. Họ đã quan hệ với nhau và cô cùng với ông ấy đến California. Sau một thời gian, ông ấy đã bỏ cô và cô phải trở về Nhật một mình. Cha mẹ cô, những người điều hành một tiệm pachinko, vẫn nghĩ rằng Mitsuko được sống hạnh phúc ở California.
Bây giờ, Mitsuko đã mang thai 9 tháng, chưa lập gia đình và gần như mất hết mọi thứ. Cô phải dọn ra khỏi căn hộ của mình. Tuy nhiên, Mitsuko vẫn tin rằng tất cả mọi thứ sẽ ổn. Mitsuko không biết nơi cô sẽ đi, nhưng cô nằm xuống một chiếc ghế ở công viên và nghe tiếng gió thổi đám mây bay đi. Mitsuko sau đó biết nơi cô sẽ đi. Cô ấy sẽ đến thăm bà già chủ nhà của cha mẹ cô người nhiều năm trước đây. Tại đây Mitsuko sẽ trải qua mọi chuyện cười ra nước mắt nhưng lại rất ý nghĩa và cô cũng sẽ gặp lại cậu bé 15 năm trước đã phải lòng cô, Yoichi Kodama( Aoi Nakamura ).

Diễn viên

Naka Riisa

Nakamura Aoi

Ishibashi Ryo

Inagawa Miyoko

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2012 20:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh trong phim:

Naka Riisa

Nakamura Ao
i

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-7-2012 23:28:22 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi, ai có phim này không, share cho mình với, muốn xem quá mà tìm không thấy chỗ nào có cả, có engsub thì càng tốt, cảm ơn mn nhiều nhiều :)

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhá :x  Đăng lúc 30-7-2012 01:45 PM
http://www.asiatorrents.me/index.php?page=torrent-details&id=dfa0aed34feb99e64cf9f5ed7fd75dd4d7d819c3 có cả engsub đấy  Đăng lúc 29-7-2012 11:34 PM
phim này có trên asiatorrent rồi đấy, tớ mới down về xem tuần trước xong mà ^ ^  Đăng lúc 29-7-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 30-7-2012 11:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn nào thích thì cứ vào đây đi. Mình đang làm sub cho phim này. Mình đang timing sắp xong rồi. Khi nào xong mình sẽ post link lên cho các bạn nha. Phim này rất hay và vui. Mong các bạn sẽ ủng hộ cho Naka Riisa và Nakamura Aoi nha. Và hãy yêu phim Nhật nhiều nha.

Bình luận

ồ, cảm ơn bạn nha, mình chờ đó:)  Đăng lúc 30-7-2012 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-8-2013 09:57:11 | Chỉ xem của tác giả
phim đã tải về, chắc phải xem Engsub rồi. :((
dạo này toàn xem phim của Naka Riisa, xinh với dễ thương quá
@@~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký