Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 7177|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bài hát nào đang làm mưa làm gió trên thị trường âm nhạc mùa hè này ?

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài hát nào đang làm mưa làm gió trên thị trường âm nhạc mùa hè này ?

Các nhóm nhạc thần tượng của chúng ta hiện đang làm mưa làm gió trên thị trường âm nhạc mùa hè, cũng như đang chiếm giữ một vị trí nhất định trong playlist của bạn. Chúng tôi đang rất tò mò, bài hát nào được lặp đi lặp lại nhiều nhất trong iPod của bạn?

Chúng tôi đã lựa chọn ra một list ngắn các hit tuyệt đỉnh của mùa hè này, những bài hát cứ ngân nga mãi trong đầu chúng tôi. Các bạn hãy cùng bình chọn cho bài hát yêu thích của mình nhé.

SISTAR’s Loving U

Sau khi đắm mình trong nỗi buồn cô đơn với Alone, các cô gái của SISTAR đã trao một nụ hôn tạm biệt và trở lại là những cô gái đáng yêu năng động trong hit của mùa hè này, Loving U.

Bốn cô gái không ngừng khuấy động bãi biển, hòa mình vào nắng và gió, khiến chúng ta cảm nhận được sự sôi động của mùa hè.

f(x)’s Electric Shock

Vào mùa hè năm ngoái, các cô gái của f(x) đã tăng nhiệt độ lên mức cực đỉnh với hit Hot Summer,  và các cô gái dường như không cho thấy họ sẽ giảm nhiệt độ xuống vào mùa hè năm nay với hit mới nhất Electric Shock.

Từ những giai điệu ngọt ngào sôi động đến những bộ trang phục tràn ngập màu sắc cộp mắc f(x), các cô gái hứa hẹn sẽ đem đến một bữa tiệc mùa hè rực lửa.

Super Junior’s Sexy, Free & Single

Mùa hè chính là khoảng thời gian tốt nhất để bạn tuyên bố chủ quyền của riêng mình. Và các chàng trai của Super Junior sẽ cho bạn thấy cách họ thực hiện.

Psy’s Gangnam Style

Bài hát có thể được gọi là Gangnam Style, nhưng bạn không cần thiết phải rời khỏi chốn Seoul tấp nập để đi xuống như mọi người ở phía nam.

Trong thực tế, Psy không có giới hạn khi nói về sự hoang dã, và single mới cũng không là ngoại lệ. Đừng để mùa hè rực lửa đi qua một cách an nhàn. Hãy cùng thưởng thức bài hát và đốt cháy mùa hè của bạn, theo cách của Gangnam.

B2ST’s Beautiful Night

B2ST là nhóm nhạc cuối cùng dội xuống thị trường âm nhạc K-pop một quả cầu lửa. Và các chàng trai của chúng ta chắc chắn đã thực hiện một cú giật gân ngoạn mục với lần comeback này, bài hát Beautiful Night.

Nếu SISTAR thể hiện cách các quý cô hòa mình vào mùa hè rực lửa, thì các chàng trai B2ST của chúng ta thể hiện cách các quý ông điều khiển cả chốn đô thị trong mùa hè này.

Các bạn hãy cùng bình chọn cho bài hát yêu thích nhất của mình trong mùa hè này nhé.

Source : enewsworld.com
V-trans : [email protected]

Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 644 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2012 16:48:19 | Chỉ xem của tác giả
ớ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thế like this đâu rồi
đúng chất mùa hè mà
thôi nếu không có trai gái nhà JYP thì vote cho psy nhà YG vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-7-2012 16:57:01 | Chỉ xem của tác giả
e e e electric shock suport victoria, amber, lunna, sulli, krystal. yêu nhất mấy gái of f(x) nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-7-2012 17:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Ta vote cho nhà Fx 1 phiếu
Tới giờ vẫn đang bấn loạn vs mấy nàng
Hy vọng sau này SM đầu tư nhạc cho gà tốt thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-7-2012 17:06:59 | Chỉ xem của tác giả
có 2 loving u kìa bạn ơi !!! bình cho Fx cùng nhà vs gái thời đại lại có jung em nữa :X:X:X: bài cũng hay

Bình luận

nếu đã có ng bình chọn thì ko xóa đi dc đâu b..chỉ thêm vào đc thôi...nhưng b xem lại xem có phạm rule ko nhé...vì quy định ko dc post news poll mà không có trao giải   Đăng lúc 24-7-2012 05:18 PM
hic lần đầu tiên em làm poll T^T. em cx vừa ms biết là bị hai cái. mà h hem biết xóa đi kiểu gì T^T  Đăng lúc 24-7-2012 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-7-2012 17:30:03 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaa
Twinlke đâu?????

Paparazzi nữa?????
thôi thì vote cho suju vậy

Bình luận

Like :) Thôi thì ủng hộ F(x) vậy :)  Đăng lúc 24-7-2012 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-7-2012 17:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Ko có giai, gái nhà JYP ak? Nhưng may quá vẫn có bài ta thik
Ta thik cả Gangnam style llaanx SFS
Làm thế nào bây giờ?
Thôi ta vote cho Suju
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-7-2012 17:51:16 | Chỉ xem của tác giả
không có chị già BoA à T_T
không có chị già thì vote cho gái nhỏ
bài của gái nhỏ kì này khá hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-7-2012 17:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Đang thắc mắc là tại sao không có I LOVE YOU với LIKE THIS nhẩy?

Hai bài đó hot quá trời mà

Ủng hộ bác PSY nhà YG...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-7-2012 18:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Ko có WGs ư! {:313:}
Thui thì ta bầu cho B2ST của ta!{:290:}
"Mặt trời lúc nửa đêm" ở Hàn quốc đó! {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký