Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 80722|Trả lời: 1010
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cập nhật weibo của Lão đại/ update mới nhất - ngày 28/02/2015

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được thuynguyen5959 sửa lúc  25-2-2014 07:57 AM

Panda nhà mình rất muốn biết các update weibo mới nhất của ka mà hiềm nỗi tiếng Bông ko biết.
Muội thì chỉ có khả năng tự mình hiểu chứ ko diễn đạt đc cho cả nhà.
Lần này nhà có nhân tài rùi nè. Phần weibo của ka nhờ lại PandaWu muội nha. Vì tinh thần năng update weibo của muội ấy. Tiểu Linh khi nào rảnh phụ Panda phần weibo nữa nhé.
Muội update weibo mới nhất của ka cho nhà mình nhé muội iu. {:290:}

Chú ý: Để ko loãng thớt mng sẽ chỉ bình luận ngay dưới bài viết thôi nhé. Vì ka cập nhật weibo khá thường xuyên nên nếu 8 nhiều trong này sẽ trôi page mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-6-2012 17:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 29/12/20011
Vừa kết thúc công việc, mệt rồi. Nhìn thấy chiếc bàn nơi góc phòng, ánh đén hoàng hôn, nhạc điệu của công việc, cà phê để tỉnh táo, khói thuốc cô đơn. Cảm nhận đó chính là những thứ tạo nên tiêu chuẩn của sự cô đơn. Bận rộn k làm ta quên ta là ai, chỉ làm ta bỏ qua những cảm xúc của chính mình. CÔ độc giống như thuốc độc. Đáng sợ nhất chính là khi ta nhận ra thì nó đã trở thành thói quen rồi. ha ha, vẫn chỉ là những sầu cảm yếu đuối k thể gọi tên được. Có lẽ ta nên điều chỉnh lại từ đầu, thần chiến tranh chắc phải đi tìm cái gối để mượn năng lượng thôi.

剛忙完,累了。看到房間書桌的一個角落,昏黃的燈光、工作的音樂、提神的咖啡、寂寞的煙。感覺那是孤獨的標準配備。忙碌不會讓我忘了自己是誰,但是會讓我忽略自己的感覺。獨=毒。最可怕的是當你發現時,卻早已經習慣了。呵呵!居然莫名的多愁善感起來...也許是該重新調整了。戰神要去找枕頭借能量了。

@weibo

Bình luận

Weibo ở đầu thì ở dưới có cần @ nữa ko ạ :-ss  Đăng lúc 30-6-2012 09:35 PM
2011  Đăng lúc 30-6-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-6-2012 20:41:05 | Chỉ xem của tác giả
Weibo, 22:41 p.m ngày 23/3

" Vĩnh viễn quên không được những tháng ngày thơ ấu, bà ngoại phải rửa bát ở nhà hàng phụ người ta. Ngày nào tan học, tôi cũng qua chỗ bà, bà luôn gọi cho tôi một tô cơm sườn heo, rồi lặng lẽ ngắm tôi ăn. Da diết nhớ những năm tháng phải làm việc xa nhà, mỗi lần về, bà luôn bảo: " Con đã về rồi đấy à, vất vả cho con quá." Hôm nay, được gặp lại rất nhiều bạn bè  quyến thuộc đã lâu không thấy, mọi người đều vì bà mà tụ tập đấy bà ạ. Con nhìn lên ảnh bà mà ráng cười thật tươi. Bà không cần lo lắng cho chúng con đâu, chúng con đều tốt lắm. Bà lên đường mạnh giỏi nha bà."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-6-2012 20:42:47 | Chỉ xem của tác giả
Weibo, 10:30, 24/3 (6' trước)

Cảm ơn sự chúc phúc tới bà ngoại của các bạn. Đồng thời cảm ơn sự động viên của mọi người. Một ngày mới lại bắt đầu, tôi sẽ luôn tươi cười. Mỗi chúng ta đều phải trân trọng và sống sao cho xứng đáng với niềm hy vọng của người thân, gia đình. Hãy cùng nhau làm điều đó nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-6-2012 20:47:13 | Chỉ xem của tác giả
6:02 a.m ngày 25/3

Good morning, gia tộc panda. Hôm nay là Chủ nhật, các bạn có thể ngủ nướng, có thể cùng gia đình đi chơi, có thể cùng các thành viên trong Kỷ Quốc tán gẫu, hoặc vui chơi một ngày thật thỏa thích. Công việc cần làm hôm nay tuy nhiều, nhưng khi ngắm những bức ảnh về những lúc vui vẻ như vậy, cũng giúp giải tỏa cơn khát thèm. Qua năm nay rồi, phải điều chỉnh lại nhịp độ cuống sống thôi. Mọi người hãy bật kênh VOD 576 và lắng nghe ca khúc: Bãi biển thiên đường.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-6-2012 20:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 9:40 a.m, 25/3

Hiện tại đang trông như thế này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-6-2012 20:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 17:29 p.m, 25/3

Ai nha, nổ cũng nổ rồi, lại còn phải khóc nữa chứ... nước mắt của mình đúng là không đáng a!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-6-2012 20:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 19:53 p.m, 25/3

Tắm rửa sạch sẽ, thơm tho xong trông như thế này đó @nhà sản xuất phim " Hướng về tiền tuyến khói lửa", nhân dịp sinh nhật anh mà có bánh gato để ăn. Chúc anh sinh nhật vui vẻ  

Cái ảnh thơm tho của ka đây. ^^

Còn đây là kết quả của tiệc sinh nhật. :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-6-2012 20:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 6:09 a.m 26/3

@Đội chụp ảnh đường phốĐây là bức ảnh đường phố chụp tại Paris thơ mộng, mỗi lần tôi nhắm mắt lại cảm thụ mùi hương cà phê quyến rũ, trong đầu lại hồi tưởng đến một góc Paris... tương tư mất rồi. Nào cả nhà bật VOD 576 và tận hưởng bài hát: Tương Tư.

http://www.youtube.com/watch?v=j_iFKbQU-wo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-6-2012 20:58:23 | Chỉ xem của tác giả

Cập nhật weibo 10h42' ngày 27/03/2012 (giờ Trung Quốc)

Hôm nay trông như thế này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách