min.park Tại 17-4-2013 16:37:55

Mình vẫn thích Nobody nhất, từ ca khúc này mà Wonder girl trở nên nổi tiếng đối với mình. Mặc dù bây giờ toàn nghe So Hot nhưng mình vẫn thích Nobody hơn..........................

nhocackiller12 Tại 24-4-2013 23:08:26

Nobody, Tell me và gần đây nhất là Like this                                                            

thuhuedo Tại 25-4-2013 14:01:24

Ấn tượng nhất là Tell Me...
Các gái không phải là người đưa mình đến với K-Pop nhưng các gái làm mình yêu Kpop...
Nhớ là lúc đó mình học lớp 5, mạng internet vẫn chưa thông dụng như bây giờ, muốn nghe nhạc là phải ra hàng đĩa, nhờ họ lên mạng tại rồi scan ra đĩa về nhà nghe...Lúc ấy cứ Tell Me..Tell Me cả ngày...
Iêu các gái quá đii ♥

N.A.T Tại 25-4-2013 15:04:42

Có 3 bài của WGs mà mình nghe đi nghe lại nhiều lần nhất trong iPod là:
- Sorry: ko hiểu sao rất thích nhịp điệu bài này, nghe nhẹ nhàng, lắng đọng mà cũng da diết đầy tình cảm
- Be my baby (Ra.D mix): ko nghe version gốc bẳng bản mix này của gái, cảm giác mới, vừa cổ vừa tân, những khúc đệm rất êm tai ^^
- Tell me: lần nào nghe là y như rằng các kỷ niệm ùa về, đây cũng là bài hát đưa mình tới Kpop, dù bài Kpop đầu tiên mình nghe là Hug-DBSK

puda91 Tại 25-4-2013 16:24:57

bài nào của Wonder Gỉrls cũng hay hết, nhưng mà thật sự thì bài ấn tượng với mình nhất vẫn là Nobody - ca khúc đã làm mình chú ý đến Wonder Girls hơn. Thích JYP trong clip này ghê {:295:}

phumc92 Tại 25-4-2013 17:00:58

Tất nhiên là Nobody rồi. Một thời gian mình nghe đi nghe lại bài này mà không biết chán,
Nhóm toàn girl xinh nhảy đẹp, Trương cấp 3 bon mình rất hay có tiết mục văn nghệ bài này
Hay nhất vãn là Nobody!

plump Tại 25-4-2013 22:32:46

Tell me, So hot, Nobody,Be My Baby. Mặc dù nghe giai điệu nó cứ na ná nhau nhưng toàn bài hay cả. Giờ Wondergirl xẹp mất rồi. Chẳng thấy comeback gì cả. Nhạc các nàng chất mà

AtoNgok Tại 26-4-2013 00:54:42

mình thích Nobody và So hot của wonder girls.   {:161:}{:161:}{:161:}
cảm giác baig hát như một làn gió mới cho âm nhạc của mình lúc đó....
đến bây giờ mình vẫn thường xuyên nghe đi nghe lại hai bài hát này.   

nthuy267 Tại 26-4-2013 17:46:15

nobody    {:510:}                                             
Chỉ đơn giản vì bài này đưa miềng tới 5 bạn thôi. nghe mãi nghe hoài k biết chán :)                                                               

pkd2008 Tại 26-4-2013 18:29:08

Mình thì lúc trước nghe bài Nobody, Tell Me hoài mà không biết chán. Bây giờ thì nghe Be My Baby.

trang: 1 2 3 4 [5] 6
Phiên bản đầy đủ: [Poll] Ca khúc nào của Wonder Girls khiến bạn thích thú nhất?