nthh267 Tại 19-6-2012 17:30:33

[Poll] Tác giả ngôn tình Trung Quốc bạn yêu thích (Deadline 24/06/2012)

yk_nhubinh Tại 19-6-2012 19:46:59

Ôi sao lại không có tác giả mình yêu thích nhất ở đây a.
Đường thất công tử ko có à bạn.
ngoài ra cũng còn một số tác giả khác nữa thì phải
Nhưng mà cái poll kiểu này từng có một lần rùi, hình như lần này có gì đó khác phải ko bạn {:507:}

Nhutphonglin Tại 19-6-2012 20:03:06

Cụ thể là cái poll này chắc sẽ bị khóa không lâu nữa, mod không cho mở poll đâu

Cơ mà chỉ vote cho Tâm Tâm, không có Chị 7 thì đau cả ruột, lại không có luôn cả chị Ngọc, mẹ đẻ của đại ca Tề Mặc

Hiện nay, tác giả yêu thích nhất của Lin vẫn là Tâm Tâm và chị 7 nhé, thêm đó là Chị Ngọc...

Kurt Tại 19-6-2012 20:07:14

Muốn lập poll cũng phải đăng ký như post truyện. Nếu mod chưa đồng ý mà đã lập thì sẽ bị del nhanh thôi. Vả lại ở khu VH này bị hạn chế lập poll. Và cái poll kiểu này đã từng có 1 lần.

Trong danh sách 15 người này mình chỉ thích được có 3 người : Tân Di Ổ, Đồng Hoa và Diệp Lạc Vô Tâm. 1 số tác giả không biết là ai. 1 số tác giả nhìn thấy tên là luôn tránh xa.

Thành ra chẳng biết phải vote cho ai ở đây.

Nếu cái danh sách này lập trong kites thì thiếu khá nhiều cái tên vốn đang khá là hot.

ke0que_l0llip0p Tại 19-6-2012 21:28:27

Sao ít thế hả bạn
Bạn nên bổ sung thêm đường thất công tử, khiêu dược hỏa diễm, trang trang, phi ngã tư tồn, nhân hải trung...: toàn là t/g nổi tiếng đó bạn
Còn nữa mấy t/g bạn đăng mình cũng k biết nhiều lắm, toàn những tên lạ lạ

rabbitlyn_ver2 Tại 19-6-2012 21:57:26

sao lại có cái poll này thế này
hồi xưa cũng có rồi mà
mà cái poll này cũng thiếu rất nhiều tác giả mình thích nữa
bạn ơi lần sau lập poll thi nhớ xin phép mod nhé
chắc poll này sẽ sớm bị del thôi

apple_angel_90 Tại 19-6-2012 22:45:24

Thiếu đúng chị bảy thân yêu của em , à còn cả Hoa Thanh Thần nữa nhể ^^
nói chung hiện tại ngôn tình tầu đang làm mưa làm gió trên thị trường cho nên có rất nhiều rất nhiều tác giả cũng như tác phẩm được xuất bản cũng như edit , chị em chúng ta cứ coi như là tha hồ mà vùng vẫy cho thỏa chí "sắc nữ" =))

caroline_tran Tại 19-6-2012 23:16:35

Ôi sao không có Đường Thất công tử vậy bạn, mìh nhớ cái truyện Bùn loãng của Đường Thất công tử đọc cực kì vui luôn, muốn té ghế mấy bận...Sao cái poll này nó không cho điền tên tác giả khác vào chỗ "Khác" vậy.
Mấy tác giả này khoái nhất Diệp Lạc Vô Tâm với Cố Mạn, nhất là Tâm Tâm.
À mà quan trọng nhất là, không thấy Chu Ngọc, trời ơi chìm đắm trong Đạo Tình mà không nhớ Chu Ngọc thì đi bán muối rồi còn đâu

azulapn Tại 19-6-2012 23:24:48

cho mình thêm hai tác giả nữa là Ân Tầm và Cận Niên..- ngược, ngược nữa và ngược mãi, nhưng HE là oki rồi phải ko?

Suri.Lee. Tại 19-6-2012 23:29:09

dạo này thì đang bấn trn của Ân Tầm
cơ mà trước đấy thì rất thik DLVT, đây là tác giả kỉ lục mà mik đọc đến tận 7 bộ luôn
ngoài ra thì cx thik văn của MHK...cơ bản là nhẹ nhàg...đọc ko áp lực.
TKLH viết cx hay, nhất là bộ "mưa gió thoáng qa tôi yêu em"
trang: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10
Phiên bản đầy đủ: [Poll] Tác giả ngôn tình Trung Quốc bạn yêu thích (Deadline 24/06/2012)