chocomoco Tại 4-5-2013 10:23:40

* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.
Photobucket
uhm, cũng thấy có vài chỗ không đúng lắm
nhung thấy cũng được{:304:}

rinchan1411 Tại 4-5-2013 10:39:27

21 điểm -- vừa đủ điểm để làm nữ thần Săn bắn Artemis =))

Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá điều gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

Nghe cũng đúng với mình đấy. Cơ mà mình chỉ thắc mắc tại sao người yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên lại là nữ thần săn bắn =.=

truongt Tại 4-5-2013 10:50:23

hic hic thấy là kết quả không đúng cho lắm rồi. Sau khi cộng kết quả mình lại là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)... Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên. Mình không hề yêu thiên nhiên chút nào. Chỉ có điều là đứng trước thiên nhiên mình thỏai mái chút thôi

lanhtieunguyet Tại 4-5-2013 11:03:21

* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.
nghe tên làm mình liên tưởng đến mấy chú mèo trong thủy thủ mặt trăng
cũng đúng đấy chưa, quả thật mình rất yêu thiên nhiên và cảm thấy thoải mái khi đứng giữa thiên nhiên

tdan3034 Tại 4-5-2013 12:37:53

nữ thần Săn bắn Artemis (25d)                              
ý cha ko có nam thần à toàn nữ thần ko                  
vậy boy vào đây ko làm dc gì rồi                                                                           

lynga304 Tại 7-5-2013 15:53:30

À thế ra mình là Athena à?                                                                                                         
{:288:}
Hình như không phù hợp với tính cách của mình nhỉ......

helenynababy Tại 7-5-2013 19:33:24

Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
đọc thấy cũng khá đúng là thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá điều
gì đó (quá đúng vì mình rất tò mò nhiều chuyện), yêu thiên nhiên nhưng mình lại không thích động vật

Mercy_Mercury Tại 11-5-2013 10:22:07

Nữ thần Artemis {:539:}.
ôi vui quá. trong thần thoại Hy Lạp, rồi đọc Percy Jackson. mình cũng thích Artemis. Thích hình tượng của cô ấy, cầm cây cung bạc, đằng sau là ánh trăng sáng. Cơ mà cô ấy theo chủ nghĩa độc thân {:504:}
Yêu thiên nhiên thì quá đúng rồi {:515:}

nhockun319 Tại 11-5-2013 13:38:21

Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
hình như không giống tính cách mình cho lắm{:517:}

nhokkute Tại 11-5-2013 13:46:15

Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
nữ thần săn bắn sao, không ngờ đó, cứ nghĩ phải là thần tihs yêu hay sắc đẹp chứ =))))
"Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên."
đúng là mình yêu thiên nhiên thật
cái trắc nghiệm khá chuẩn đó
thanks chủ thơt nha
trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15
Phiên bản đầy đủ: [Other] Bạn là nữ thần nào trong thần thoại Hi Lạp