sakura_kudo Tại 23-4-2013 21:12:13

Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.
Đúng phần đầu. Câu sau cùng lai ko đúng lắm. Chỉ là ko yêu thích động vật thôi
{:545:}

snowdrops Tại 24-4-2013 00:27:08

* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá đềiu gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.
29 điểm --he, mình là nữ thần săn bắn à, thích thiên nhiên, yêu động vật như vậy mà lại đi săn bắn á,

vie_vie Tại 25-4-2013 13:03:10

Mình được 14 điểm

"Từ 11 đến 20 điểm: Bạn là nữ thần thông thái Athena
Athena là vị nữ thần của nghề thủ công mỹ nghệ và nữ thần của sự thông thái. Bạn luôn suy nghĩ và hành động một cách nhanh chóng, dứt khoát, và bạn cũng là một người rất tháo vát, năng nổ. Bạn không bao giờ chấp nhận lùi bước trứơc một cuộc chiến đấu nào cả., và bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình."

đọc cứ như là đang nói về người khác chứ không phải mình

docamtu9x Tại 25-4-2013 13:07:54

Bạn là nữ thần Tình yêu và sắc đẹp Aphrodite
Aphorodite là nữ thần tượng trưng cho tình yêu và sắc đẹp. Vì thế, bạn cũng là một người rất duyên dáng, xinh đẹp, và quan trọng hơn hết, bạn là một cô gái rất nữ tính. Bạn luôn cảm thấy hạnh phúc khi được ở bên cạnh người ấy. Vẻ đẹp quyến rũ của bạn được rất nhiều người ngưỡng mộ. Nhưng đôi khi bạn có một chút gì đó rất trẻ con, bởi vì bạn mong muốn được đối xử như một nàng công chúa.

oh yeah hay quá đi. <3

ciz Tại 25-4-2013 15:34:36

Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)
thế có nghiã là gì ta

EllyMijanory Tại 25-4-2013 16:39:13

26 điểm, xem nào *kéo kéo* {:521:}
* Từ 21 đến 30 điểm: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana)

plump Tại 25-4-2013 21:19:21

Mình thích Athena, thấy tính tình phù hợp với Hera và kết quả khảo sát là: Bạn là nữ thần Săn bắn Artemis (tên khác là Diana) {:517:}. Một kết quả quá ảo cơ mà vẫn thích {:545:}

tramkts Tại 26-4-2013 14:17:57

27 điểm đó nhé!
Nữ thần Săn bắn Artemis, thiệt không ta{:180:}
Sao mình thấy 50 - 50 vậy ta.Típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên thì đúng rồi còn vế sau thì hên hên xui xui ^^
Lâu lâu làm mấy cái trắc nghiệm nho nhỏ thấy cũng vui vui ^^

cahihi Tại 28-4-2013 12:35:31

Athena :")
* Từ 11 đến 20 điểm: Bạn là nữ thần thông thái Athena
Athena là vị nữ thần của nghề thủ công mỹ nghệ và nữ thần của sự thông thái. Bạn luôn suy nghĩ và hành động một cách nhanh chóng, dứt khoát, và bạn cũng là một người rất tháo vát, năng nổ. Bạn không bao giờ chấp nhận lùi bước trứơc một cuộc chiến đấu nào cả., và bạn cũng có thể trở nên mạnh mẽ, hung dữ khi bảo vệ những người thân của mình.

cherry2k89 Tại 28-4-2013 18:54:50

Diana là nữ thần săn bắn. Những người tượng trưng cho Diana thuộc típ người luôn cảm thấy thoải mái khi đứng trước thiên nhiên. Bạn rất thích sự thử thách và cảm thấy hết sức hồi hộp khi phiêu lưu,mạo hiểm khám phá điều gì đó. Bạn là người rất yêu thích động vật, cây cảnh trong thiên nhiên.

Mình yêu cây hơn động vật thì phải! :))
trang: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15
Phiên bản đầy đủ: [Other] Bạn là nữ thần nào trong thần thoại Hi Lạp