pearl22294 Tại 10-9-2011 10:53:32

Oh trang này mới lập ạh thấy có nhiều người quenbên kst.vn quá đến cái tên web cũng thấy giống nữa
Mà ko biết cái kst.vn bị làm sao mà suốt từ tối hôm qua đến hôm nay vẫn ko thể nào vào nổi
H e mới để ý cái cổng nhà mình trông rực rỡ thật đấy:)

the_fly_286 Tại 10-9-2011 21:48:54

nhà mình có ai có tài khoản trên nate có thể vào trang này bình chọn cho anh Sub về phim Only You
http://movie.nate.com/comm/poll/detail?list=all&poll_id=1278&order=1&page=1&result
http://i1133.photobucket.com/albums/m599/the_fly_286/296691_10150319885228838_152397073837_8109702_1767502474_n.jpg

chabba Tại 12-9-2011 23:44:02

Vào đây phủi bụi cái :P

Nhà mình hoạt động đc mấy bữa đầu năng nổ xong rồi giờ vắng vẻ quá :( Từ giờ mình sẽ cố gắng vào đây nhiều hơn :) Hôm nay mọi người ăn tết trung thu thế nào, hôm nay định ra phường chung vui với các em nhưng mà mưa nên là chả đi nữa. Ấy mà KST chuyển hẳn sang bên này rồi à :( bạn nào biết cho mình thông tin với, dân gà mờ như mình chẳng biết các sếp quyết định thế nào cả.

Dạo gần đây hay nghe bài Last Love của Kim Bum Soo đc lồng vào Opening Film của Only You, lời bài hát rất là hợp với phim. Cái đoạn mà anh Sub lấy tay gạt nước mắt, lời là:

Em, chỉ có em, là mối tình đầu cũng là mối tình cuối của anh.
Từ giờ trở đi, chỉ như thế ko bao giờ thay đổi.
Em, chỉ có em, là mối tình vĩnh cửu của anh.

Lời bài hát đẹp quá giai điệu buồn :loveliness: lại còn có cả tên phim trong đấy nữa, giờ thì mình đã hiểu tại sao lại chọn bài này lồng vào rồi :)

Mai rảnh hơn sẽ dịch cái lời đấy để mọi người cùng đọc và mình đọc mỗi khi nghe nhạc luôn :loveliness:

Chúc cả nhà ngủ ngon :D

P.s: sếp chun mất tích còn kinh hơn cả nhân viên chab luôn =)) à mà hình như đang có vụ thầu thread lên box đấy, chắc mình chả ham nổi đâu chun nhỉ, ôi lực bất tòng tâm :( nhân sự ít thế này, khó quá :( thôi thì mình cứ ở thread cho nó lành vậy :)

chunvong Tại 13-9-2011 17:03:49

chabba gửi lúc 12-9-2011 23:44 static/image/common/back.gif
Vào đây phủi bụi cái

Nhà mình hoạt động đc mấy bữa đầu năng nổ xong rồi giờ ...

Bạn chun mấy bữa nữa kiểm tra tới tấp nên không dám mò lên nhà chém gió đó, bạn chun tàu ngầm thôi :">

Ối, bạn chun mấy bữa nay ăn nhiều bánh nướng quá đã bị mẹ tuýt còi cảnh cáo vụ đường :-ss, chun sợ lắm, ăn suốt ý, hic. Hôm trước còn đi ăn bún chả Hàng Mành hết sạch một suất cộng thêm với đĩa nem => thiệt hại 85k, cái cô thu tiền mắt cứ trợn ngược khi thấy chun ăn hết cái suất mà bình thường người ta sẽ bỏ nửa đem về hoặc là ăn nhưng không gọi thêm nem :"> ( chab ăn ở đấy có hết được suất giống chun hem :>)

Nhà mình đừng ham vụ box, không nên đâu, có nhân lực đâu mà lên được box, với lại lên box ít người lại qua hơn thread đó, ở thread cho nó ấm cúng.

Chab và bé fly xây nhà giúp chun mấy bữa nhé, chun kiểm tra xong là lên liền. Hì hì.

PS: Bánh Long Đình ăn ngọt dã man nhờ :-ss, bánh Daewoo chất lượng hơn ý, ăn cả cái cũng chỉ thấy ngọt bằng một phần 8 cái bánh Long Đình. Chắc bọn Long Đình nó khuyến mãi đường :P, à nhưng mà hộp của Long Đình nó đẹp hơn ý, không như Daewoo, mỗi màu tím mộng mơ.

Chab ơi. chun chưa liên lạc được với ss rock, chab mà liên lạc được với ss thì báo ss qua bên này nhé.

@ Fly: em ơi, đi học chính trị đầu năm vui hem, chuẩn bị vào học chính thức ý nhỉ, chúc em đi học vui nhé, học trên đại học khác học ở phổ thông cực ;))

chabba Tại 13-9-2011 23:43:20

Vâng, chào sếp chun ạ. bận kiểm tra hả, mình thì bận đi học chứ ko bận học mấy =)) Đùa chứ giờ toàn học mấy môn quái thai kinh dị, mỗi lần đọc sách là một lần điên đầu, đọc xong đóng sách lại chữ rơi ra gần hết. Lớp lại lắm siêu nhân học kinh ko chịu đc :-s thế là lại ngồi tự kỷ về bản thân :'(

Ăn nhiều thế, một cái bánh trung thu chứa 1000 Kcal đấy. Ăn 2 cái thôi là đủ năng lượng cho 1 ngày rồi, chab ko dám ăn nhiều, ăn nhiều chạy bao nhiêu vòng quanh giường cho nó bớt đc từng đấy Kcal =)) Hự, sao ăn giỏi bún chả Hàng Mành thế, chab chỉ ăn đc 1 bát đấy thôi là no lắm rồi, còn nem thì chịu. Nhưng mà chab ko thích bún chả Hàng Mành, chab thích bún chả Hàng Than gần nhà chab hơn :"> Thịt vừa đủ, ko nhiều như Hàng Mành, giá mềm hơn 5k :) Nem cũng bé hơn nem Hàng Mành. Hàng Mành kiểu bún chả tăng trọng ấy, cái gì trông cũng khổng lồ =)) Bạn chun ăn thế chuẩn bị thành người khổng lồ đấy.

chab ko biết cách liên lạc với ss rock, sợ ss ấy ko biết trang mới này ấy :'( ss ấy cũng bận mà :( trời ơi, mấy hôm trc bận nên ko vào trang kia, giờ mới thành ra cơ sự này đây. Hộp bánh Long Đình toàn vàng chóe loe, thích hợp mang đi biếu, dạo này cũng có cái bánh trung thu Vân Nam gì đấy. Sao nghe nó cứ tàu tàu thế nào ấy, chả Việt Nam tẹo nào cả :( Mấy đứa bạn chab nó làm bánh trung thu tại gia, trông ngon lắm =P~ Mình thì lười, với cả ko có động lực tình yêu như các bạn ấy nên là :$

@fly: ai thế hả fly? 15 tuổi thì bằng choc thôi mà, có bé lắm đâu. Giờ có bé nào 10 tuổi chị mới cho là bé :lol

Chúc cả nhà ngủ ngon :loveliness:

nhieultcool Tại 14-9-2011 12:23:40

em chào cả nhà ạ...*lon ton chạy vào*
dạo này em bận túi bụi, lại thêm cái house do em chủ thớt ( PR tí )
nên em không có thời gian vào nhà chơi với mn, em xin lỗi ạ
giờ em có mặt đấy rùi..có ai không 8 vứ em yk,
* bùn..thảm thiết*

the_fly_286 Tại 14-9-2011 13:02:01

nhieultcool gửi lúc 14-9-2011 12:23 static/image/common/back.gif
em chào cả nhà ạ...*lon ton chạy vào*
dạo này em bận túi bụi, lại thêm cái house do em ...

mấy chị lớn dạo này bận lắm nên hok vào nhà thường được ,giờ chỉ có mình chị là rảnh nhất lại mới năm nhất đại học nên còn nhởn nhơ:lol. Mà mấy hôm nay em mất tích lâu thế, nhà mình ít người nên cứ tụt page hoài, mấy nhà khác hoạt động mạnh quá:(. Nếu rảnh em ghé vào nhà post hình nhá!:loveliness:

nhieultcool Tại 14-9-2011 13:15:44

the_fly_286 gửi lúc 14-9-2011 13:02 static/image/common/back.gif
mấy chị lớn dạo này bận lắm nên hok vào nhà thường được ,giờ chỉ có mình chị l ...

em đi lon ton ngoài dường ấy ạ...
nói zậy chứ dạo này em học nhìu điên cái đầu
với lại khi rãnh thì mama lại bắt em ngủ sớm
lấy tiệt cái decom của em, thế là em toàn onl bằng đc
nên không 8 nhìu đc ạ

heom Tại 14-9-2011 13:21:58

Vào chào nhà thông gia xíu :D
Ngại quá, từ hôm bạn Chun quăng cái địa chỉ đến giờ mà bữa giờ bận quay mòng mòng với việc trên Cty với cả công trình đang dang dở bên nhà mình nên chưa vào chào được. Học hỏi nhà thông gia nên nhà Gi cũng mới lập cái vườn chuối để 888 ở đây này :PKhi nào nhà mình xây xong phần cơ bản sẽ kéo qua đây chơi bời nhỉ :lol
---
P/S: Nói ra thì cũng thiệt ngại, tuy là không chào hỏi chính thức nhưng thực ra cũng có thò đầu ngoài cổng ngó vô rùi :$ À, còn 1 chiện zô cùng xí hổ nữa :loveliness: ==> là nhà tớ có chôm mấy cái rèm cửa mà bạn Chun tha vìa nữa, sr vì ko xin trước mà lại chôm chỉa nhoé ;P Cảm ơn bạn Chun nhé {:3_52:}

chocolabanana Tại 14-9-2011 20:50:48

úi úi vậy là nhà mình có mem mới bằng tuổi choc hả :D ^^ zui zui có người bằng tuổi mình
ui dạo này học điên lên được :Q hum nay rảnh dc xí ghé vô nhà ^^
hóng only youquá :$
trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19
Phiên bản đầy đủ: [HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà