boo_nana27 Tại 11-4-2013 00:08:22

Linkin Park với BSB. Cách đây tầm 10 năm, Westlife và BSB thống trị trái tim các bạn trẻ Việt Nam rồi. Sau nữa là Linkin Park. Nhớ hồi cấp 2, ở lớp mình các bạn đều mang đĩa của Linkin Park đến bật cho cả lớp cùng nghe. Hoặc có máy CD Player thì 2 đứa cùng bàn cùng đeo tai nghe nghe chung In the End. Nhớ quá!!!

hitman_8182 Tại 11-4-2013 08:49:45

Cá nhân thì mình thích MCL nhất, vì bài hít của các anh ý Take me to your heart, đến bây giờ bài hát này vẫn đọng lại trong tâm trí nhiều cảm xúc nhất
Còn ở VN thì poll đã có kết quả rồi{:180:}

maiquyenvuthanh Tại 11-4-2013 15:01:12

thích Westlife nhất hehe nghe quá ngọt luôn ấy. lại còn đẹp ơi là đẹp đúng kiểu mình thích. thích nhất anh trưởng nhóm có bài beautiful in white. chắc sau này sẽ bật trong đám cưới của mình :))

hathihuonggiang Tại 11-4-2013 16:33:40

Westlife is no.1
Có lẽ Westlife là nhóm nhạc duy nhất từ trước đến nay mà mình thích nhiều đến thế,thích lâu đến thế
mặc dù là những bài hát đã rất lâu rồi nhưng nhiều khi xem lại mình vẫn thấy nổi cả da gà
và mình đặc biệt thích Shane-một giọng ca vô cùng ấm áp, tình cảm.
nghe giọng chú ấy sao mà thích đến thế nhỉ?

romania Tại 12-4-2013 16:59:11

Từ hồi mẫu giáo ba đã cho mình nghe nhạc MLTR rùi. Lúc đó có nghe có hiểu mô tê gì, nhưng sáng nào cũng được nghe, riết thuộc mà chả hiểu. That's why, Sleeping Child, Someday...
Hihi mãi sau này lớn rồi mình cũng rất thích. Đến với MLTR đầu tiên, là tuổi thơ của mình. Còn tới khi gọi là có "tí tuổi" (học cấp 2) thì mình lại điên cuồng vì BSB{:447:} Ngày nào đi học về cũng nghe, tập hát theo, những bài có nhảy còn nhảy theo nữa chứ{:403:}.
MLTR và BSB là 2 nhóm nhạc yêu thik nhất mọi thời đại của mình, mỗi lần nghe lại nhạc của các chú ý là lại được quay về cảm giác ngày bé.
{:540:}{:540:}{:540:}

manganow134 Tại 16-4-2013 02:05:31

Mình thíchLinkin Park
Đơn giản họ hát vì đam mê , họ giản dị , chân thành
Bài hát của họ đi sâu vào trong con tim mình
yêuLinkin Park nhất , Ủng hộ 1 vé choLinkin Park

vietteyet Tại 16-4-2013 08:53:58

Nhóm nhạc mà hùi đó minh thích đầu tiên phải kể đến là Boyzone, về sau biết mới biết đến nhiều boy band hơn, và westlife cũng là một trong những nhóm mình rất thích, vote cho westlife, BSB cũng hay, vote luôn ...

sidney90 Tại 16-4-2013 10:10:37

Nói sao đây trời. Westlife là nhóm mình biết đầu tiên và dành rất nhiều tình cảm, kiểu như mối tình đầu í. Rồi sau này biết tới Backstreet boys, MLTR, những mối tình nồng thắm cháy bỏng khó quên. Và cuối cùng thì chuẩn bị kết hôn với Linkin Park vì vẫn còn hoạt động đều. Cho dù thế nào thì yêu trước yêu sau cũng là tình yêu cả, bởi vậy mà vote hết cho 4 band luôn{:465:}

SilverDaisy Tại 18-4-2013 12:43:55

3 nhóm này theo các dòng nhạc khác nhau mà, so sánh cũng hơi khó. Bản thân mình thích Linkin Park nhất, cũng phải 11 năm rồi. Nhạc của Linkin Park hay, lyric cũng ý nghĩa. Nhưng nhóm nhạc quốc tế đầu tiên mình biết đến lại là BSB. Tự dưng nhớ cái thời chưa có Internet, nghe nhạc quốc tế chỉ có chương trình MTV quá ^^

jkerpy Tại 18-4-2013 17:43:26

trơi ơi mình rất thích Westlife nha

hầu như bài nào của nhóm cũng nghe hết rồi ý

đến bây giờ trong điện thoại hay PC vẫn còn rất nhiều bài của WL

Linkin Park thì mình mới thích cách đây không lâu
trang: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13
Phiên bản đầy đủ: [ Poll ] Backstreet Boys, Westlife, Michael Learns To Rock hay Linkin Park? Đâu