yool_bluespill Tại 23-10-2012 09:59:26

thuhuong08d2 gửi lúc 22-10-2012 17:52 static/image/common/back.gif
mình muốn đang ký 1 fic mới nhưng ko biết tạo đường link thế nào? Có ai giúp mình đ ...

tạo đường link à
1 là bạn copy trên thanh địa chỉ past là đc
2 là bạn nhìn thấy ở đầu trang có thì nhấn vô đó
3 là nhấn vào # ở góc bên phải của bài viết bạn muốn dẫn link
Chúc bạn thành công

little.pea Tại 29-10-2012 06:44:26

Yool ơi,cho hỏi
Mình có thể lấy fic từ diễn đàn khác rồi post vào đây được hog
Yool cho mình câu trả lời nhanh nha!!!

yool_bluespill Tại 30-10-2012 21:54:53

little.pea gửi lúc 29-10-2012 06:44 static/image/common/back.gif
Yool ơi,cho hỏi
Mình có thể lấy fic từ diễn đàn khác rồi post vào đây được hog
Yoo ...

xin lỗi vì giờ mình mới trả lời .
Nếu bạn muốn mình trả lời nhanh hơn có thể dùng chức năng trả lời bài viết phía trên của mình vì đôi khi mình vào bằng di động nên không kiểm tra hết đc.
......................
Về vấn đề bạn hỏi thì được bạn à nhưng phải xin phép tác giả
Bạn qua tham khảo bên rule nhé.

p/s: mình đã sửa lại phần trình bày #1 cho bạn, bạn vào xem nhé và có thể thương lượng với au về việc dẫn link tơi fic gốc nếu Au yêu cầu thì bạn buộc phải dẫn link còn nếu thương lượng đc với au thì có thể ko cần dẫn để lượng read -er ổn định hơn khi theo dõi ther cuar4 bạn

Hottest.Zennie Tại 2-11-2012 21:29:42

Bạn ơi, cho mình hỏi là mình chỉ cần đăng kí fic 1 lần thôi hả?? Những chap sau có cần phải đăng kí không??

yool_bluespill Tại 3-11-2012 08:40:21

Hottest.Zennie gửi lúc 2-11-2012 21:29
Bạn ơi, cho mình hỏi là mình chỉ cần đăng kí fic 1 lần thôi hả?? Những chap sau có c ...

Mình trả lời bạn như sau.
Thông thường mỗi một fic bạn chỉ cần đăng ký 1 lần lúc bắt đầu ở ther đăng ký mới và khi fic hoàn thành thj đăng ký thêm 1 lần ở ther yêu cầu đế mod đế màu và cập nhật vào map box.
Bạn chỉ pải đk tiếp khi b viết 1 fic mới chứ khi đăng chap mới b ko cần pao lại cho mình hay dk lại
Thân!

maimupmip Tại 5-11-2012 20:45:29

bạn ơi cho mình hỏi là truyện mình viết ko thuộc kiểu fanfic í thì có đc đk đăng ở đây ko hay là phải đăng ở đâu?
vs cả ở phần đk mình thấy có phần đg link là sao? Mình tự mở topic rồi mới đk à?

yool_bluespill Tại 6-11-2012 12:51:35

maimupmip gửi lúc 5-11-2012 20:45 static/image/common/back.gif
bạn ơi cho mình hỏi là truyện mình viết ko thuộc kiểu fanfic í thì có đc đk đăng ở ...

được bạn nhé
Trong box không nhất thiết các Fic viết về ido mà nếu là truyện do bạn viết ra thì bạn hoàn toàn có thể đăng ở đây nhé
bạn tự lập ther đăng bài theo đúng rule của box rồi vào đăng ký Fic mới để làm cơ sở mình theo dõi Fic và cấp nhật vào Map của box sau này
Dẫn link thì có 1 bạn đã hỏi cách dẫn link ở trên
Bạn đọc và tham khảo nhé.
Mong truyện ( hay Fic ) của bạn

xannjs Tại 6-11-2012 18:09:58

Uhm...Mình có 1 chút thắc mắc,nếu mình muốn lập 1 topic oneshot collection thì mình phải tag topic sao :( mình ko định lập topic vì sẽ có những oneshot mình viết rất ngắn (có thể dc tính như drabble) mà lập riêng thì mình sợ loãng box,Mod giúp mình nhé :)

yool_bluespill Tại 6-11-2012 18:50:30

xannjs gửi lúc 6-11-2012 18:09 static/image/common/back.gif
Uhm...Mình có 1 chút thắc mắc,nếu mình muốn lập 1 topic oneshot collection thì mình phải ...

bạn hãy lập 1 ther thôi và đăng các truyện ngắn dạng seri trong đó
bạn không cần lập ther mới mỗi lần đăng 1 truyện ngắn khác trong cùng oneshot collection của bạn
Trong box cũng có vài truyện như vậy rồi
Và để tiện cho người đọc theo dõi bạn hãy chỉ dẫn và dẫn link các chap ở ngày # 1 của ther đó thì người đọc chỉ cẩn nhẫn vào là tới ngay trang bạn đăng truyện ngắn tiếp theo.
Đó cũng là lý do trong Rule mình đã yêu cầu mọi người không đăng chap 1 ngay tại # 1 mà hãy đăng thành 1 bài mới ở vị trí # 2 tức sofa
Chúc truyện của bạn được nhiều người theo dõi và mong truyện bạn.
Thân!

p3_tit_nd_99 Tại 6-11-2012 19:56:21

em mới tham gia nên không hiểu.mod có thể chỉ em cách pót tiếp truyện và chèn ảnh không.em viết xong cast nhưng không biết đăng chap tiếp kiểugì cả.thanks các mod trước nhá{:290:}
trang: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15
Phiên bản đầy đủ: HỎI - ĐÁP