chap Tại 5-2-2014 11:49:30

k_sakura0204 gửi lúc 31-1-2014 02:11 AM
Happy New Year!
hehe c là ng đầu tiên e chúc mừng năm mới í :->
năm tuổi í ạ, e thư ...

Chúc mừng sinh nhật em, hôm nay là ngày đầu tiên em sang tuổi mới nhờ. Chúc tuổi mới của em rực rỡ luôn như mùa xuân trăm hoa đua nở nhé :))
Chúc xong cũng thấy loạn cả đầu :))

@vic: hôm qua ta tới nhà 1 anh trong phòng ta chúc tết, nhà có cái cân nên nhảy lên cân thử, ta cũng những 50kg rồi đấy mà chỉ có mỗi 1 cái váy-không-hề-dày-tí-nào thôi đấy. Sắp lăn nhanh hơn đi rồi :((

vicuamua89 Tại 4-2-2014 00:16:29

k_sakura0204 gửi lúc 31-1-2014 02:11 AM
Happy New Year!
năm tuổi í ạ, e thư ...

Sinh nhật vui vẻ em gái yêu nhé!{:764:}
Chúc em sang tuổi mới không gặp buồn phiền nhiều.
Chị có cái này tặng em nhưng mà không gửi bưu điện được, gói ghém sẵn từ trước tết rồi nhưng ngta không cho gửi, thế nên chờ xem chỗ chị có ai vào SG công tác thì chị gửi nhé, rồi em đến đó lấy giùm được hem? (nếu có ai vào SG thì chắc chỉ ở quanh quanh khu Q1 thôi). Hơi vất vả cho em tí, cơ mà thật sự là không gửi bưu điện được đâu a~
Nói trước để biết mà chuẩn bị tinh thần lặn lội đi bus nhé.
{:706:}{:709:}{:729:}

p/s kiểu than thở: Chị 52kg cả giầy tất áo khoác rồi :(( điều lo lắng duy nhất là mùa hè tới quần áo không còn vừa nữa và phải mua đồ mới thôi :((
Kết luận rút ra là không nên tự kỷ, vì tự kỷ ở 1 mình sẽ dẫn đến ăn nhiều + ngồi 1 mình lủi thủi 1 chỗ or nằm trên giường cả ngày -> tăng mỡ bụng. Lâu ngày sẽ dẫn đến tăng bề ngang -> quần áo phải tăng size -> tốn tiền mua quần áo mới.
Khổ quá đi a~

k_sakura0204 Tại 31-1-2014 02:11:12

vicuamua89 gửi lúc 31-1-2014 02:01 AM
Chúc mừng em năm mới!
Em comt cuối cùng năm cũ còn chị comt đầu tiên năm mới nhá : ...

Happy New Year!
năm tuổi í ạ, e thường nghe mn bảo nhau là năm ấy thường bị xui hơn thg thôi (vậy mà lúc 12t e thích lắm cơ ấy, cứ nghĩ có 1 đứa trẻ sinh ra mang chung tuổi với mình là khoái chí lắm : nhưng mà về sau thì e chưa bik nó là như nào, ko chừng đến đó lại giống mn thôi í ạ :)).. à mà năm nay năm tuổi của mẹ
e nghĩ e cũng biết pass cái nick ấy, e chỉ muốn ai đó 'chính chủ' chuyển giao nó lại thôi.. vì mấy nay e rủ ss vào lại nhà mà lại ko có nick
nhìn vào twitter của c e cũng đoán đc là c chẳng thiết tha vớinó mấy, trong khi thì e cứ tưng bừng ở trên ấy :))

trả lời than thở của c này: nhà e ko có dọn mấy, bắt đầu dọn lúc 3g mấy chiều 30 tết, kết thúc khoảng 7g mấy (e đoán cỡ đó) nên nhà vẫn cứ y như ngày thường.. thậm chí chưa đến năm mới mà e đã thấy nản ơi là nản rồi
táo quân gì đấy e cũng chả có xem
à, dạo này e mới đc dạy lại cách suy nghĩ rồi c ạ =))

vicuamua89 Tại 31-1-2014 02:01:08

k_sakura0204 gửi lúc 30-1-2014 11:26 PM
Chúc cả nhà mình năm mới vui vẻ ><
chắc mn về quê cả rồi
e nhắn cái này tính là t ...

Chúc mừng em năm mới!
Em comt cuối cùng năm cũ còn chị comt đầu tiên năm mới nhá :))
Nói năm mới chứ chị chẳng thấy có gì khác cả. Về tuổi tác thì giờ không còn là năm Tỵ nữa, không phải năm tuổi nữa thôi :)) thế là chị phải chờ thêm 12 năm nữa mới được gặp lại năm Tỵ. Cơ mà gặp làm gì, già thấy mẹ luôn. Lần gặp năm Tỵ tiếp theo chị đã ...36 tuổi đấy, mẹ ơi :(( :((
Cái nick của chung thì nick ở trển pass thì... dễ ợt, tự suy luận cũng ra đoá =))) Deckie hãy vào mà dùng ei :))
Mà em nói ss Dec chứng tỏ 2 ng chat ở Twitter phỏng? Chị dạo này bị lười vào Twitter mới chán chứ. Lười cả vào FB luôn.

Than thở tí: Mấy nay dọn nhà vất toá, cúng giao thừa xong giờ mới được lên giường đây :(

A hôm nay xem táo quân chị thích nhất bài "Tôi đã xây xong cầu" :)) kiếm link mp3 chẳng thấy có gì cả. chán nhờ.

Năm mới mong cả nhà giữ gìn sức khoẻ nhé. Khoẻ để lao động và học tập ý :)

k_sakura0204 Tại 30-1-2014 23:26:27

Chúc cả nhà mình năm mới vui vẻ >:D<
chắc mn về quê cả rồi
e nhắn cái này tính là trước khi qua năm mới nhé ^_^ ss Dec đã lạc mất pass ở đâu rồi ;) trong khi có 1 cái nick 'nguy-cơ-đe-dọa-ban-vì-thiếu-post' ở trên nên e nghĩ mn có thể bàn giao nó cho ss ấy quản lý đc hông ạ, nó tiện lợi cho cả đôi bên luôn í ạ :D
hí hí mọi ng ăn tết vui vẻ nhá, bây e đi tự kỉ đơi =))
Ps: Kites đổi tên miền ko nhờ ss Vịt chạy vô khoe phim thì e còn đi lạc ko biết chừng nào mới về đc nữa í

chap Tại 11-1-2014 14:10:31

vicuamua89 gửi lúc 10-1-2014 10:51 PM
mình về nhà rồi này, Bạn có làm sao không?
Bố mẹ mình đang xem Thái sư Trần Thủ...

Chào bạn,
Báo cáo tình hình là tối qua mình về nhà bắt đầu bị đau đầu dã man, kiểu đau đầu trúng gió mà thỉnh thoảng mình vẫn bị ấy. Biết là càng sau sẽ càng rất đau nên mình đã biết điều đi tắm, ăn cơm xong uống 1 viên sủi Efferagan ấy rồi lên giường đi ngủ. Lúc ấy mới hơn 8h tối =))
Đêm cũng tỉnh giấc vài lần vì ngủ quá sớm nhưng rồi sáng nay cũng 8h mới mở mắt ra và quyết định dậy. Dậy được 1 lúc lại thấy không khỏe lắm, lý do mình sẽ nói sau nên mình ăn sáng xong rồi lại leo lên giường đắp chăn tiếp tục. 1h chiều vừa mới dậy dây :))
Cái bộ phim Trần Thủ Độ ấy mình được bạn béo suốt ngày ra rả, rằng họ nhà Trần đểu như thế nào, đàn áp cả họ nhà Lý gì gì ấy làm họ phải đổi sang họ Nguyễn bla blo :))
Tuần sau mình về nhà chắc cũng tập xác định với vụ dọn nhà thôi, mà trời còn rét nữa chứ, mình rất ngại vụ tay mình bị ướt 8-} Thế nhưng bây giờ mình cũng phải đi giặt quần áo đây. Giá mà mình có cái máy giặt thì tốt biết bao 8-}
Chị @vitnhua678 hình như đi đâu ấy, hay là chị về quê?

vicuamua89 Tại 10-1-2014 22:51:05

chap gửi lúc 10-1-2014 04:23 PM
Đi tốt chứ sao mà không đi được đâu
Chỉ ngất ngây thôi
còn chat được là vẫn c ...

mình về nhà rồi này, Bạn có làm sao không?
Bố mẹ mình đang xem Thái sư Trần Thủ Độ trên youtube, sành điệu ghê gớm =))
Nhân tiện bố mẹ xem phim, mình search google để tìm hiểu lịch sử, mình thấy thời xưa các cụ lấy vợ lấy chồng vớ vẩn quá, Bà Trần Thị Dung (tên giống tên chị Dung nhề;))) đã là vợ vua, xong sau này lại lấy ông thái sư. Con gái mình lấy 1 thằng họ hàng gì của chồng thứ 2, lấy xong ko có con lại ép chị gái nó lấy thằng đó, rồi lại gả con gái cho 1 thằng khác nữa. Khiếp quá, vớ vẩn quá.
Hoàng tộc là bộ mặt cả nước mà lại làm ăn thế.
À nhưng mà xem 1 đoạn phim này thấy cũng được đấy, công nghệ làm phim có tiến bộ phết, bối cảnh của Tung của có khác, chuyên nghiệp hẳn =))

mà bây giờ web này nó đổi thành kitesvn.com rồi này. Mỗi cái tên web mà đổi nhiều lần thật đấy @-)
tag chị @vitnhua678 cho nhà cửa sáng sủa nhé.
Mẹ mình bảo sáng mai ở nhà quét + lau tất cả nhà 8-} nghĩ đến mình đã chẳng muốn thức giấc rồi.
Chúc bạn ngủ ngoan nhé.

chap Tại 10-1-2014 16:23:27

vicuamua89 gửi lúc 10-1-2014 04:18 PM
vậy cẩn thận kẻo trúng gió thật, ở 1 mình kai chăm sóc được, lát về qua hiệu th ...

Đi tốt chứ sao mà không đi được đâu
Chỉ ngất ngây thôi
còn chat được là vẫn còn sống =))
Còn 35' nữa là được về. Cố nhên cố nhên

vicuamua89 Tại 10-1-2014 16:18:32

chap gửi lúc 10-1-2014 04:09 PM
Mẹ mình bảo tuần này đừng về, tuần sau mới được về
Đầu mình đau quá, hình như ...

vậy cẩn thận kẻo trúng gió thật, ở 1 mình kai chăm sóc được, lát về qua hiệu thuốc mua sẵn thuốc cảm về đi, nhỡ có sao thì còn uống 8-}
chắc tâm trạng down quá nó thế đấy :-ss
cố thêm 30p nữa là được về rồi, mà có đi xe được không vậy?

chap Tại 10-1-2014 16:09:04

vicuamua89 gửi lúc 10-1-2014 03:54 PM
mình đã test cái chức năng đấy và thấy nó k hiện chữ ký, sao bạn vẫn hiện nhỉ.
...

Mẹ mình bảo tuần này đừng về, tuần sau mới được về
Đầu mình đau quá, hình như mình bị say xe kiêm trúng gió rồi
À cái trả lời nhanh có hiện signature đâu, nó là cái bài bên dưới của mình mà có mỗi 1 câu duy nhất ấy
trang: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19
Phiên bản đầy đủ: [House]Công viên kỷ Cin Gia ♥ Happy Anniversary 31-3-2017 ♥ A seven year old Family ♥