Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 13257|Trả lời: 127
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Đánh răng nhìn đâu? =))))

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
NHÌN LÊN TRẦN NHÀ

Huhm, bạn ít biểu lộ cảm xác, sống hơi trầm lặng. Ngại mọi người chú ý. Trong tình yêu, bạn thường bị động và mỗi khi gặp trục trặc thì mặc kệ phe kia muốn giải quyết ra sao thì ra. Hãy nhe răng ra cười cái nào, hãy tự tin rằng ngay cả trong khi đánh răng thì bạn trông vẫn rất tuyệt. Và sau lớp... bọt đánh răng này là một tâm hồn sôi nổi, chỉ tội chưa thèm bộc lộ thôi!

NHÌN SANG TRÁI RỒI SANG PHẢI

Bạn là người khá cẩn thận, luôn quan sát kỹ trước khi hành động. Có lẽ vì thế mà trong tình yêu,bạn là người cầu toàn. Bạn sẽ bỏ lỡ rất nhiều cơ hội "vàng" mà người kia dành cho bạn. Mạnh dạn hơn một chút và dám phiêu lưu hơn một chút, bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị hơn nhiều đấy!

NHÌN XUỐNG ĐẤT

Hì... nghĩa là bạn là một người tốt bụng và hay giúp đỡ người khác. Nếu ai có được người bạn như bạn thì đúng là... phúc đức cha ông để lại cho họ đấy. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn biết lắng nghe từ người kia để thông cảm và chia sẻ. Ngay cả khi có xích mích, bạn cũng luôn biết giải quyết tránh chuyện "đổ vỡ" và tổn thương đến người kia.

NHÌN MÌNH TRONG GƯƠNG

Xem nào. Bạn rõ ràng, dứt khoát, dám làm dám chịu và có óc thực tế. Bạn yêu cuộc sống của mình cũng như có khả năng làm được nhiều việc lớn trong đời. Nhưng trong tình yêu thì dường như bạn không được thành công lắm. Có lẽ óc thực tế đã làm bạn mất chất lãng mạn và chưa thực sự "thành thật với tình yêu".

Hãy làm 1 trắc nghiệm vui xem qua cách đánh răng của mình thì bạn là người như thế nào nha!undefined
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 677 người đã tham gia
1.47% (10)
3.69% (25)
21.39% (145)
73.45% (498)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2011 16:27:20 | Chỉ xem của tác giả
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Ko biết sau khi lảm nhảm xong thì còn tem ko
Chọn cái nhìn vào gương ấy
Lúc đầu chọn xong ko để ý, sau đọc lại thì thấy tính mình cũng khá giống như thế ;P
Đặc biệt là cái đoạn mà về "tềnh yêu".
Ko phải là chưa được thành công mà là hoàn toàn thất bại, 21 năm chưa mảnh tình vắt vai
:'(:'(:'(:'(:'(:'(

Bình luận

@mozi: đúng rồi, đổi cách nhìn đi nàng ơi =))  Đăng lúc 3-9-2011 04:52 PM
thế thì mai tớ cũng ko nhìn gương nữa =((  Đăng lúc 3-9-2011 04:49 PM
Có khi phải làm thế thật, thử xem mình có thay đổi đc j ko =))  Đăng lúc 3-9-2011 04:37 PM
Ơ, thế bạn cũng nhìn gương đánh răng àh????????? Bắt tay phát ;))  Đăng lúc 3-9-2011 04:36 PM
mai tớ vs cậu đánh răng k nhìn gương nữa nhá :((  Đăng lúc 3-9-2011 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2011 16:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy cái lựa chọn, xem ra "Nhìn xuống đất" là tươi sáng nhất ấy nhỉ.
Có khi phải học hỏi bạn Fy Dao, từ tối nay đánh răng nhìn xuống đất =))))))))))
=)))))))))))))))))))))))))))))))))))
Chết mất vì cười =))

Bình luận

trời ạh, có cái chuyện đánh răng nhỏ như con thỏ ấy thôi mà cũng đau đầu thật :|  Đăng lúc 3-9-2011 06:35 PM
h ngồi nói thế này chứ tối nay nghi ko nhớ mà làm quá :))  Đăng lúc 3-9-2011 05:07 PM
ax, làm thế thật chắc mapa cầm chổi quét ra dg quá, dán tờ giấy rõ to vào đó là dc rùi ;))  Đăng lúc 3-9-2011 05:02 PM
nói thì dễ, làm mới khó =))  Đăng lúc 3-9-2011 04:59 PM
hic, thế thì phải thay đổi thói quen gấp mới dc, cố gắng nhìn xuống đất =))  Đăng lúc 3-9-2011 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2011 16:49:31 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, tất nhiên là nhìn trong gương rồi

cái gương ngay trước mặt ko nhìn vào thì biết nhìn đâu bây h ;P

P/S: trả lời cái poll này biết bao lần mà mỗi khi làm lại vẫn thấy buồn cười :loveliness:

Bình luận

hjx. Mình cũng nghĩ thế. Thói quen rồi, khó sửa lắm. Mà với lại đánh răng cũng ko quá quá lâu để mà kịp nhớ là phải nhìn thế nào =))  Đăng lúc 3-9-2011 05:11 PM
=)) Thì nói với mama đó là vì tương lai của con nên mới phải làm thế =)) Ôi cái sự nghiệp đánh răng nhìn xuống đất =))  Đăng lúc 3-9-2011 05:05 PM
Cách tốt nhất là cất gương đi, thay vào đó là dòng chữ nhắc nhở "Nhìn xuống đất" =)))))))))))))))))  Đăng lúc 3-9-2011 05:01 PM
=)) Mình cũng quyết tâm từ tối nay đánh răng nhìn xuống đất này =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 3-9-2011 04:57 PM
Công nhận cái poll này buồn cười =)) Cơ mà đọc cái phần chú thích về nhìn trong gương khi đánh răng thì thấy ko mấy tươi đẹp nàng ơi =((  Đăng lúc 3-9-2011 04:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2011 16:51:37 | Chỉ xem của tác giả
ÔI, thế nhỡ lúc đánh răng tớ kết hợp tất cả các kiểu nhìn kia thì sao )
cũng chẳng nhớ mình nhìn đi đâu nữa ;P
hình như là cái gương à, vì nó ở ngay trước mặt :L

bắt tay 2 đồng chí bên trên, mai đánh răng nhìn xuống đất đê :lol

Bình luận

Cho nhập hội vs =))  Đăng lúc 5-1-2012 10:08 AM
=)) Bắt tay phát. Lập hội những người quyết tâm đánh răng nhìn xuống đất đi =))  Đăng lúc 3-9-2011 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-9-2011 17:33:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái miệng mình chứ nhìn ở đâu?

Không lãng mạng thì đúng òi nhưng chưa thực sự thành thật với tình yêu thì hình như không phải vậy. :lol

Bình luận

hợ hợ câu hỏi củ chuối =))  Đăng lúc 15-9-2011 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-9-2011 18:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Bài được hinngoan sửa lúc  2011-9-3 18:08

ko có cái nào là vừa đánh răng vừa nhắm mắt nhỉ có cái đấy có khi chiếm phần đông ý chứ :loveliness:
mình đánh răng toàn nhắm mắt thôi, tranh thủ ngủ cố :$

Bình luận

uh chuẩn =))  Đăng lúc 3-9-2011 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-9-2011 18:28:40 | Chỉ xem của tác giả
nhà mềnh k có gương , nên đánh răng thì nhìn vào cốc nước thôi

P/s: mục đích là test cái quần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-9-2011 18:54:49 | Chỉ xem của tác giả
NHÌN XUỐNG ĐẤT

Hì... nghĩa là bạn là một người tốt bụng và hay giúp đỡ người khác. Nếu ai có được người bạn như bạn thì đúng là... phúc đức cha ông để lại cho họ đấy. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn biết lắng nghe từ người kia để thông cảm và chia sẻ. Ngay cả khi có xích mích, bạn cũng luôn biết giải quyết tránh chuyện "đổ vỡ" và tổn thương đến người kia.

sao có mềnh hi hữu nhìn xún đất vậy nhỉ..
cơ mà thấy cũg đúg vs con ng` mềnh..

Bình luận

kím gì mà nhìn xuống đất nhỉ? :)) nhìn vào gương tự sướng nó hay  Đăng lúc 2-6-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-9-2011 18:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn trong gương chứ đâu

Còn cái khác đặc biệt hơn ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách