Kiều_Phi Tại 2-9-2011 20:27:03

[House] hdpkst's fanclub - ☆ ♥ Idol của Idol ♥ ☆ "Nhà neo người"

Bài được Kiều_Phi sửa lúc2011-9-2 20:38

hdpkst's fanclub - ☆ ♥ Idol của Idol ♥ ☆ -

Thời gian qua đồng hành cùng Ngẫu hứng K, mình phát hiện được rằng nơi đây ẩn chứa thật nhiều nhân tài, thông qua Ngẫu hứng mình biết được mems KST toàn những người tài hoa. Không chỉ là các thí sinh dự thi có giọng hát du dương thánh thót, phát hiện ra cả những người mình thường gặp cũng có chút bất ngờ vì sao mà các bạn ấy hát hay thế, như chị vú mình nhà mình, bình thường thì chan chát thế, nhưng nghe những bài dự thi thì cứ ngỡ ngàng " ồ, ai thế kia, chị mình à?" {:2_26:} của chú Linh Juno bụng béo léo nhéo bên Kadio cũng hát rất tuyệt vời :$. Bản thân mình cũng là một thí sinh đến với KST vì ham hố danh lợi .

Dù bị loại nhưng không vì thế mà ra rời Ngẫu hứng, vẫn từng ngày chờ đón nghe bài thi của các thí sinh cùng hòa vào âm nhạc. Rồi hôm đẹp trời, Sài Gòn mưa nên tối thật thoải mái và dễ chịu. Theo thói quen tay lại click vào hotlink của Ngẫu hứng trên cổng KST, thấy thấp thoáng 1 thread mới với highlight màu tím mộng mơ "Tiếng hát từ những nhà cầm cân nảy mực" . Ông bà thường bảo cái tò "mò sẽ giết chết con người ta" điều này quả không sai ít ra là đối với mình {:3_53:}và mình đã vào, mình hơi rung rinh với tiếng hát đầu tiên, và hoàn toàn gục ngã với tiếng hát thứ 2- Không biết là giọng của ai nhưng dường như nó ám ảnh mình, tiếng hát cứ văng vẳng mãi bên tai, nhưng giật mình mới hay mình đang mở nhạc. Rồi từ thích gia đoạn đầu chuyển sang bấn giai đoạn cuối khi nào cũng không hề hay biết. Lúc nào cũng luôn tự hỏi: “AI? AI LÀ CHỦ NHÂN CỦA GIỌNG HÁT LÀM TA ĐIÊN? Thế là quyết tâm lao vào KST dung mối quan hệ nhỏ bé và ít ỏi của mìn để tìm xem “Ấy là ai?” Mấy ngày liền dò hỏi thì được biết bao nhiêu là câu trả lời, và có người bảo đó là của Bác Nic- ;)), đâm ra lại bị cái nickname ý ám ảnh =)). Hồi hộp chờ đợi ngày công bố tên của BGK để xem ai mới là người mình tìm kiếm ;;).

Đến cuối cùng, ngày ấy cũng đến, tên của các vị trong BGK được bật mí. “Cơn gió lạ là giọng hát GK 05 hdpkst” dòng chữ đập ngay vào mắt. Phát hiện ra, mình chưa biết vị Giám Khảo này bao giờ, nhưng giờ lỡ lầm bấn tiếng hát của bạn ấy ( vì chưa biết tuổi nên mạn phép gọi ấy là bạn - nếu cho biết tuổi thì sẽ thay đổi cách xưng hô ngay). Nay lấy hết long can đảm, dũng khí làm nên chốn này. Mong được biết mặt, biết danh của giọng hát trầm ấm hơn Quang Dũng kia.
Và cũng mong muốn là quen và giao lưu với tất cả những bạn cùng bệnh với mình.

ji_hu (fan hâm ... mộ cuồng ... nhiệt)

P/s 1: Muốn post là bài hát ấy 1 lần nữa nhưng không copy được từ thread kia, hiện đang up link nên sẽ edit thêm sau nhé ^^

P/s 2:Những ai có thông tin về Idol này, thông tin càng mật càng tốt có thể PM choa mình. Mình sẽ hậu tạ :P

Như đã hứa bây giờ mình post lại bài hát đã làm mình điên đảo, thẩn thờ, dù chưa xin phép chủ nhân bài hát nhưng cũng mạn phép up lại trên host khác. Mong Ấy thông cảm nhé ^^

http://www.nhaccuatui.com/m/SMAqSq5jSE

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=SMAqSq5jSE
http://www.mediafire.com/?wggtf5omlbah19m link down bài mới của idol {:2_37:}

Hi mọi người, bây giờ thì mình đã biết anh ấy là ai rồi, mọi người cũng đã gặp nhau, thân thiết với nhau như một gia đình. Cho hu đem - không phải là tất cả - những kỉ niệm của chúng ta qua nhà mới này. Hihi. Hi vọng nhà mới sẽ đem cho các tình yêu giây phút thư giãn, thoải mái và nụ cười luôn thường trực khi đọc những dòng comt của mọi người. {:539:}

Dinos88 Tại 2-9-2011 20:33:24

Xồi ơi
Kiều Phi, mỹ miều quá đi {:3_50:}

Kiều_Phi Tại 2-9-2011 20:36:03

Dinos88 gửi lúc 2011-9-2 20:33 static/image/common/back.gif
Xồi ơi
Kiều Phi, mỹ miều quá đi

kệ tui nha
cho tui lừa tình cái coi
cái bạn sơn này, bạn đang trong thời kỳ đánh giá của tui đó nhá {:2_38:}

oopssy Tại 2-9-2011 20:59:46

Bài được oopssy sửa lúc2011-9-2 21:02

tui phải nói là tui đồng ý với bạn Sơn ướt át nha nàng Hu ạ

Kiều Phi là j ế :o
nên đặt là Kiều Xông Phi mí hạp ế :lol

Kiều_Phi Tại 2-9-2011 21:01:23

oopssy gửi lúc 2011-9-2 20:59 static/image/common/back.gif
tui phải nói là tui đồng ý với bạn Sơn ướt át nha nàng Hu ạ

Kiều Phi là j ế...

òi, gặp thêm bạn ốp xì nữa
cho ng ta thục nữ tí đc hem? {:2_26:}

saurom Tại 2-9-2011 21:45:15

Ặc ặc ...
Tưởng mem nào lạ lập nhà cho ku Hảo.
Ai dè có đứa lừa tình.
Nick gì mà sến lện. =))

Kiều_Phi Tại 2-9-2011 21:46:50

saurom gửi lúc 2011-9-2 21:45 static/image/common/back.gif
Ặc ặc ...
Tưởng mem nào lạ lập nhà cho ku Hảo.
Ai dè có đứa lừa tình.

kệ ng ta nha bà zà =))
iem tình lập hội nừa tình mà lị
bà đổi thành róm gì luôn àh

saurom Tại 2-9-2011 21:47:58

Kiều_Phi gửi lúc 2011-9-2 21:46 static/image/common/back.gif
kệ ng ta nha bà zà =))
iem tình lập hội nừa tình mà lị
bà đổi thành róm gì luôn...

Thì giờ là róm mà!
Nick cũ chưa lập.
CHờ lúc nào hứng thì lập.
Giờ xài nick này.
Nhưng ai cũng biết là chị mày mà! :lol

Kiều_Phi Tại 2-9-2011 21:49:03

saurom gửi lúc 2011-9-2 21:47 static/image/common/back.gif
Thì giờ là róm mà!
Nick cũ chưa lập.
CHờ lúc nào hứng thì lập.

òi, tên bà quá bựa rồi
ai mà chả biét
mà chưa đổi avata đc chi ơi
nhìn cái mẹt con bé này
ngộ chữ sao ấy {:2_36:}

saurom Tại 2-9-2011 21:51:50

Kiều_Phi gửi lúc 2011-9-2 21:49 static/image/common/back.gif
òi, tên bà quá bựa rồi
ai mà chả biét
mà chưa đổi avata đc chi ơi

Chị cũng đang canh đổi ava để cho hình em bé lên nà! :lol
Sáng giờ thấy có mỗi ss thuc là có hình ava khác thôi.
CÒn lại thì ai cũng như ai. {:2_35:}
trang: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10
Phiên bản đầy đủ: [House] hdpkst's fanclub - ☆ ♥ Idol của Idol ♥ ☆ "Nhà neo người"