Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11084|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN BAD GUY ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT TREO BANNER NGOÀI BOX TUẦN TỪ 1/3 ĐẾN 11/3

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cuộc bình chọn mới với chủ đề Bad guy được yêu thích nhất.

Người ta thường nói: "Đàn ông ko xấu xa 1 chút thì phụ nữ ko yêu". Quả thật vậy, 4 con người ấy đều làm chao đảo mọi trái tim ở T-zone, khiến chúng ta ko thể ko yêu.

Cùng bình chọn cho bad guy mà bạn yêu thích nhất nhé.

P/S: Mình chỉ giới hạn 4 người này vì đây là các bad guy trong các phim đã được KITES làm vietsub. Nhắc đến bad guy thì ko thể ko nói đến Pong nhưng đáng tiếc là chưa có phim nào của Pong được làm vietsub, sợ nhiều bạn ko biết nên mình ko đưa tên anh ấy vào poll, mong các bạn thông cảm.

Mỗi người được vote duy nhất 1 phiếu. Poll sẽ được khóa vào lúc 20h ngày 26/2.

1. Kawee trong Sawan Biang do Ken Theeradeth thủ vai

2. Harit trong Jam Loey Rak do Aum Atichart thủ vai

3. Charles trong Game Rai Game Ruk do Nadech Kugimiya thủ vai

4. Kongkai trong Mia Taeng do Rome Patchata thủ vai

Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 290 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-2-2012 13:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Mở hàng nào!
Dĩ nhiên là Charles nhà mình gùi hihi!
Kawee trong SB đúng là kiểu bad guy mà nhiều khi mình còn thấy hơn cả Charles nữa nhưng mà lỡ yêu Charles trước a gòy, nếu có 2 phiếu thì e đã chon a Ken gòy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-2-2012 13:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, mình chỉ mới xem 2 bad guy Kawee và Charles thôi, nhưng nhìn hình thì ai cũng đẹp trai xịt máu mũi hết. Không biết chọn ai bỏ ai cả, thôi đành chọn người trẻ tuổi nhất vậy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2012 15:38:36 | Chỉ xem của tác giả
4 badguy thì coi hết 3 anh rồi, anh nào cũng hay cả. Mỗi người 1 phong cách.

Kawee thì bất cần đời, thiếu thốn tình yêu từ nhỏ, nên tàn nhẫn và sống ích kỉ với mọi người xung quanh nhưng bên trong vẫn ẩn chứa trái tim ấm áp và khao khát được yêu thương.

Harit thì mang nặng thù hận và hiểu lầm, vì em trai mình sẵn sàng làm tất cả, có gì đó hoang dã, rừng rú nhưng rất là manly và phong độ.

Charles thì vì quá yêu mà hóa hận, nhưng là badguy ngọt ngào nhất, bá đạo cũng chỉ vì quá yêu em và quá ghen thôi, badguy đẹp trai nhất, giàu nhất và quyến rũ nhất.

Kết cả 3 anh, mỗi người 1 vẻ nhưng nếu bảo chọn thì ko cần suy nghĩ. Chắc cũng biết mình vote cho ai rồi{:308:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2012 16:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình bỏ phiếu số 3 nhé...
Bad Guy tuy trẻ nhưng lại sắc vô cùng...
Sao mà mình vừa ghét hắn ...
mà cũng vừa iu hắn thế chứ lị ..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-2-2012 16:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là Na nhà mình rồi
không cần suy nghĩ
Badguy! badguy!
Yêu thế không biết

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-2-2012 16:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Quá nhiều người bỏ phiếu cho Charles. Thật ra Charles chả phải Bad Guy, chỉ là yêu quá hóa hận thôi. Chưa sử dụng bạo lức với người iêu lần nào.

Còn về Bad Guy thực sự thì không ai qua mặt được Kawee. Kawee là Bad Guy đúng nghĩa gốc, Bad từ ý thức đến hành vi, mặt trong mặt ngoài mặt nào cũng bad, nên mềnh là mềnh bỏ phiếu cho anh Kawee...cái vẻ mặt anh lúc anh hành hạ Narin chỉ muốn cho anh 1 phát súng.

Bình luận

em cũng như ss á :X  Đăng lúc 22-2-2012 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-2-2012 17:09:15 | Chỉ xem của tác giả
Trong 4 bad guy, ta thích hết 2 người rồi.
Phải nói độ bad thì Kawee la no.1 rồi. Ta rất thích nhân vật này vì đây là nam chính bad Thái ta coi đầu tiên. Lúc đầu thì ghét nhưng về sau lại thấy tội
Nhưng vì đang bấn loạn bé Na nên ta bầu chọn cho Charles. Tuy không thể hiện bad tàn bạo nhưng rất có sức hút, đặc biệt là ánh mắt, ak ak, ám ảnh, da diết
Yêu trong đau khổ, vì yêu hóa hận...{:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-2-2012 21:29:44 | Chỉ xem của tác giả
t vào t vote cho nech!
nhưng sao điểm lại toàn avata của yadech comt thế này nhỉ?
nếu còn 1 poll nữa t sẽ vote cho Aum nhưng 1 vote thì chịu zậy!! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-2-2012 22:30:19 | Chỉ xem của tác giả
khỏi nói, tất nhiên là ta bình cho tình yêu lớn là anh Na òi! ôi Na đẹp trai manly của ta{:310:}
Cơ mà mấy anh kia cũng là bad guy no.1 nhưng mà ai bảo ta gặp Na trước mất rùi??{:308:} đành chịu thui, kaka.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách