Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2949|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][FMs][YAMP] Concert "You are Pet"_ Kyocera Osaka Dome, Japan _ 1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 11.2.2012
JKS tổ chức concert cảm ơn khán giả Nhật đã đón nhận movie "You are Pet" tại sân vận động Kyocera Dome Osaka, Japan

Concert là một vở nhạc kịch ngắn và phần giao lưu cùng người hâm mộ. Chương trình có sự góp mặt của MomoCô chủ (dĩ nhiên ), nam 2 Ryu Tae-Joon, nữ 2 Jung Yoo-Mi, và nam d/v trẻ Kang Ha Neul (cậu bạn thân của Momo trong movie), đáng tiếc là thành viên dễ thương của nhóm F.T. Island Choi Jong-Hoon (em trai cô chủ) bận nên không chung vui được.

Khoảng 30,000 fans tham dự tại sân khấu, đặc biệt hơn là concert đồng thời được chiếu trực tiếp đến 52 cụm rạp của hệ thống TOHO Cinema. Vừa có tin concert sẽ được phát sóng lên chương trình truyền hình Nhật Bản (như FM Tokyo Dome "The Beginning" đêm Noel 24.12.2011), thời gian chưa xác định.

Hiện đang bị cảm nặng, nên việc không hay vừa qua có vẻ ảnh hưởng đến tinh thần JKS ít nhiều. Trong message trên trang web chính thức  trước lúc xuất phát đi Nhật, anh đã tâm sự với fans :

"Rất khó cho tôi để có thể bào chữa cho bản thân mình trước những tin đồn hay những lời phỉ báng. Cũng vì những điều như thế mà có lúc tôi đã hoài nghi chính bản thân mình...Chỉ cần tôi không nghe, tôi không nhìn chúng, những mối đe dọa ấy sẽ chẳng thể khiến tôi sợ hãi... Người  mỉm cười vào phút cuối sẽ là tôi. ... Hahaha, eels à, đừng để những điều này ảnh hưởng đến bạn nhé, để chúng cũng sẽ không thể ảnh hưởng đến tôi. Hãy tiếp thêm cho tôi sức mạnh, để tôi có thể truyền cho các bạn năng lượng của mình...Những ai muốn khiêu khích tôi, tôi sẽ không để họ lung lạc đâu ! Hey, đỡ lấy này !"
trích : cri-j.com _ dịch : sukkyu

Dù vậy, JKS đã hoạt động hết công suất để làm hài lòng khán giả. Cuối chương trình, anh xin lỗi mọi người vì tình trạng sức khỏe không hoàn hảo của mình.

Nguồn : korean News + japan News + as tagged
Tổng hợp : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 09:18:23 | Chỉ xem của tác giả
sang Nhật ngày 10.2.2012
cre : as tagged

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2012 09:20:29 | Chỉ xem của tác giả