Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8997|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Z.Hera nói về cảnh hôn với EXO Baekhyun trong bộ phim Người tình ánh trăng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau cảnh hôn trong tập mới đây của bộ phim truyền hình “Người tình ánh trăng” của đài SBS, rất nhiều người hâm mộ đã bày tỏ sự quan tâm đến nữ ca sĩ kiêm nữ diễn viên Z.Hera – người đóng vai vợ của thành viên nhóm nhạc nổi tiếng EXO Baekhyun trong bộ phim này ( Baekhyun đóng vai Thập Hoàng Tử ).

Z.Hera gần đây đã có một cuộc phỏng vấn với tờ OSEN, cũng chính nơi này cô gái trẻ đã chia sẻ về cảnh hôn trong bộ phim này. “Chúng tôi quay một cảnh gặp lại nhau và lúc đó nó thực sự thoải mái. Tôi nghĩ rằng bởi vì chúng tôi khá gần tuổi nhau”. Nữ diễn viên trẻ giải thích.

Thay vì ghen tị hay có những phản ứng tiêu cực, rất nhiều fan của nhóm nhạc nổi tiếng EXO đã có những bình luận vô cùng đáng yêu về cách hai người nhìn nhau. Đáp lại Z.Hera nói rằng: “Tôi cảm thấy nhẹ nhõm khi xem được những bình luận tích cực này”.

Nữ diễn viên kiêm ca sĩ Z.Hera đã chia sẻ những suy nghĩ của bản thân về cảnh hôn đầu tiên của cô ấy, nói: “Tôi không biết gì về Baekhyun cả, nhưng đó là cảnh hôn đầu tiên của tôi, vì vậy tôi không nghĩ rằng mình đã làm tốt nó. Mặc dù không có nhiều cảnh NG ( Not Good ), nhưng tôi biết rằng mình đã có vài chỗ không thể hiện tốt. Nhưng tôi cảm thấy nhẹ lòng khi biết rằng chúng tôi bên nhau trông thật đẹp”.

Z.Hera cũng nói về những chỉ dẫn thú vị của đạo diễn trong các cảnh quay. “Tôi có một chút lo lắng bởi vì đạo diễn đã không đưa ra bất kì phản hồi nào về cảnh quay đó của chúng tôi cả. Nhưng ông ấy nói rằng “Chỉ cần tiếp tục làm những gì bạn đang làm, và vì vậy tôi đã cảm thấy thoải mái hơn sau đó. Có rất nhiều cảnh quay khó khăn trong tập phim tối ngày hôm qua. Tôi rất biết ơn bởi ban biên tập đã chỉnh sửa nó thật thú vị, tinh tế”.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2016 16:55:25 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi dễ thương cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2016 17:29:50 | Chỉ xem của tác giả
xuanquynh29194 gửi lúc 12-10-2016 04:55 PM
trời ơi dễ thương cám ơn bạn dịch

Dễ thương quá. mà 2 bạn này nhìn xứng ghê á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-10-2016 17:36:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thấy 2 bạn này rất dễ thương
Cách đối xử với nhau rất hay
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2016 18:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này trong phim đáng yêu lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-10-2016 18:49:34 | Chỉ xem của tác giả
đôi này công nhận dễ thương quá <3
mà tập sau là có khả năng chêt rùi ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2016 18:52:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đôi này trong phim tình cảm dễ thương, ngây thơ mà kết cục lại bị hại vô lí, coi mà bức xúc thương cho đôi trẻ. Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-10-2016 19:08:29 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của 2 bạn trong cảnh này rất tốt, 2 bạn dễ thương thật nhưng kết cục của cặp này trong Moon Lovers chắc thảm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2016 19:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Thật đáng yêu.

Rất tự nhiên nữa.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-10-2016 19:32:36 | Chỉ xem của tác giả
"Nữ diễn viên kiêm ca sĩ Z.Hera đã chia sẻ những suy nghĩ của bản thân về cảnh hôn đầu tiên "
trong phim này à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách