Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

YoonA nhìn lại khởi đầu khiêm tốn của mình với tư cách diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-9-2016 16:43:26 | Xem tất
Ngưỡng mộ sự chăm chỉ của Yoona.
Bạn ấy làm được như vậy một phần cũng vì đã xác định được con đường của mình sẽ đi.
Câu chuyện này như giúp mình có thêm động lực ấy.
The K2 hay lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 16:56:21 | Xem tất
        Im Yoona có thể thiếu gì chứ sự nỗ lực và chăm chỉ là ko bao giờ thiếu được, bạn ấy luôn cố gắng từng ngày và giờ ai còn bash đc gì top visual tường thành, hát ngọt thấu tim gan, ngoại ngữ Nhật - Trung bắn vèo vèo, nay được công nhận về diễn xuất.
        Yoona xứng đáng với những gì cô ấy đang có, tôi không thể nào ngừng yêu cô gái này <3.
        Cảm thấy hạnh phúc khi có idol là 1 người lúc nào cũng khiến fan cảm thấy tự hào !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:06:14 Từ di động | Xem tất
đúng là gian khổ ms có thành công^^ diễn xuất của chị trong k2 cũng tốt hơn rồi. Cói lên chị nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 18:59:32 | Xem tất
Người chăm chỉ nỗ lực thì sẽ sớm nhận được thành quả thôi. Bạn ấy đã cố gắng rất nhiều, không chỉ trau dồi diễn xuất mà cả giọng hát, ngôn ngữ nữa. Không nhiều idol ngày nay có được nỗ lực như vậy, vì vậy với một idol 10 năm tuổi nghề như cô ấy đây là điều đáng trân trọng.
Chúc phim c thành công nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 19:52:20 | Xem tất
Vẫn nhớ cái hồi biết Yoong khi debut là tv của SNSD, quý từ hồi đó rồi đến khi xem YAMD là thực sự đổ rồi thành fan của con bé đến giờ. Tới nay đã có vô số idol ra mắt, xinh đẹp tài năng hơn con bé cũng có mà mình vẫn chỉ đổ và yêu bạn Yoong nhà mình thôi.
Cái cách bạn ấy cố gắng, không bỏ cuộc, không nản lòng, nhìn bề ngoài thì mong manh nhưng tính cách lại mạnh mẽ, tự lập, dễ mến khiến đứa fan gơ như mình tuy rằng đã bỏ đu kpop lâu rồi mà vẫn theo bạn ấy và chỉ mình bạn ấy thôi.
Về diễn xuất, không phải mình thiên vị cho con bé đâu, chứ đối với mình thì Yoong không phải diễn dở đâu, bạn ấy diễn tuy chưa thể nói xuất sắc hay hoàn hảo, nhưng mình thấy Yoong vai nào cũng tròn vai cả, chẳng qua những phim đó vai diễn của con bé đều là hình tượng trong sáng xinh đẹp cũng giống với hình tượng của con bé khi là tv của SNSD nên mọi người mới nghĩ là con bé đơ không biết đóng phim thôi (đương nhiên không nói đến mấy bạn anti chưa xem đã hùa vào chửi). Mình tin rằng nếu con bé chịu thử thách đột phá thì sẽ có nhiều người nhận ra Yoong nhà mình diễn xuất đang ngày càng tiến bộ hơn, chứ không phải đơ như nhiều người vẫn chê
Vẫn câu cũ hy vọng The K2 sẽ thành công, đang hóng từng ngày tập 3 4 của phim đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 20:29:27 | Xem tất
Mình hồi giờ không thích ca sĩ đi đóng phim cho lắm.
Lúc đầu coi K2 cũng vì anh Wook thôi, nhưng thấy Yoon Ah làm rất tốt rồi.
Cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 20:45:25 | Xem tất
Ai cũng bắt đầu từ số 0 cả, nghệ sĩ cũng đâu ngoại lệ
Na đã từng thử vai, thử giọng các kiểu mới đc nhận làm thực tập sinh đó chứ
Có kiên trì, tự tin mới có Na của hôm nay
Diễn xuất của Na tiến bộ lên nhiều rồi
Chúc The K2 , Na- Wook tiếp tục gặt hái thành công
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 20:47:22 | Xem tất
hihi nhanh quá nhỉ đã 8 năm kể từ bộ phim đầu tay của chị
nhớ hồi ý ôm tivi xem You are my destiny ) phim dài tập mà hay ghê ấy
giờ chị đã trưởng thành nhiều trong diễn xuất rồi :3
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 22:12:16 | Xem tất
Đúng là trước bạn ý đóng hơi bị đơ, nhưng giờ đỡ rồi xem K2 mình đã ngạc nhiên bao nhiêu có lẽ bạn ấy hợp những vai như vậy cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 23:22:07 | Xem tất
ủng hộ phim mới của đôi trẻ, thấy dân tình cũng đóng thuyền dữ lắm
cảm ơn bạn trans tin nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách