Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1719|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

YoonA nhìn lại khởi đầu khiêm tốn của mình với tư cách diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên nhóm nhạc nữ nổi tiếng Girls’ Generation YoonA đã trải lòng về những khó khăn thử thách mà cô ấy đã phải vượt qua trên con đường trở thành một nữ diễn viên nổi tiếng như bây giờ.

Nữ diễn viên thần tượng YoonA cùng với nam diễn viên điển trai Ji Chang Wook là khách mời trong chương trình “Taxi” của đài tvN để nói về bộ phim mới phát sóng của họ “The K2” vào ngày 27 tháng Chín vừa qua.

YoonA cũng chia sẻ về những ngày đầu tiên khi cô chập chững khởi đầu với tư cách một nữ diễn viên, nữ ca sĩ hồi tưởng lại: “Khi tôi lần đầu tiên bước chân vào công ty của tôi, trước khi tôi chính thức ra mắt như là một thành viên của nhóm nhạc Girls’ Generation, tôi đã đi đến hơn 200 buổi thử giọng. Tôi không chỉ đến thử cho phim truyền hình hay điện ảnh mà còn cho cả quảng cáo nữa. Tôi chỉ được nhận và quay những phần hoặc vai diễn nhỏ. Nhưng sau khi đến rất nhiều buổi thử giọng, da mặt tôi bắt đầu dày lên và trở lên tự tin hơn.” Nữ diễn viên thần tượng đã nói đùa về việc cô ấy đã có lần giả vờ như đang ăn mì ramen quảng cáo trên truyền hình và tiết lộ bí mật của cô ấy đã học được nhiều điều từ những lần thử giọng đó.

Im YoonA cũng nhớ lại vai chính đầu tiên của mình trong bộ phim truyền hình hàng ngày của đài KBS “You Are My Destiny” được phát sóng vào năm 2008 cách đây 8 năm. Nữ ca sĩ – diễn viên thần tượng chia sẻ về việc phải hóa thân vào nhân vật người phụ nữ đã lập gia đình, mặc dù khi đó cô mới có 19 tuổi. Cô mỉm cười khi nghĩ về điều này, YoonA nói : “Khi đó tôi mới bắt đầu diễn xuất vì vậy tôi không có bất cứ kinh nghiệm gì cả. Tôi nghĩ rằng lúc đó tôi chỉ mù quáng để làm việc chăm chỉ nhất có thể. Tôi đã gặp rất nhiều rắc rối bởi đạo diễn.”

Source: soompi.com
V-trans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-9-2016 13:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ý đang làm rất tốt trong phim mới đó chứ
Hi vọng sẽ ngày càng tiến bộ
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-9-2016 13:18:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tuy trước kia không xem phim Yoona đóng thấy hay bị chê này nọ nhưng đến phim này Yoona làm khá tốt rồi. Quá đẹp đôi với Wook luôn chưa xem mà ship lồng lộn rồi trai xinh gái đẹp hãy thành công hơn nữa nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-9-2016 13:47:00 | Chỉ xem của tác giả
kiên trì quá, đi thử giọng 200 lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-9-2016 13:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng K2 lắm nè, nhưng chưa dám nhảy hố sợ lại phải ngồi hóng từng ngày

Hôm trước có ngồi coi trailer thấy phim hấp dẫn lắm mà nhìn biểu cảm của Yoonah rất chân thật chứ ko bị gượng gạo, thấy mọi người cũng khen diễn xuất của Yoonah tiến bộ rồi

Mong phim sẽ thành công như các dự án trước của TVn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-9-2016 14:06:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Yoong ra mình cũng ủng hộ hết. Chúc Yoong ngày càng vươn xa hơn trong nghiệp diễn nha. Ở K2 mình đã thấy Yoong trưởng thành hơn nhiều rồi.
Mình góp ý một chút, bạn dịch khúc cuối hơi gượng nhé. Anyway, many thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-9-2016 15:21:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trong số các cs idol đi đóng phim thì Yoon Ah diễn xuất ko đơ nhất, rất thật nữa
Từ lúc xem My Destiny cho đến phim mới nhất thì YA có sự tiến bộ rất rõ rệt mà,
Nhưng vẫn có một số người bảo diễn dở, nên đây cũng là 1 áp lực cho cô ấy
Hi vọng phim mới này sẽ thành công & khán giả sẽ nhìn Yoon bằng 1 con mắt khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-9-2016 15:29:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đem diễn xuất thời YAMD mà so vs giờ thì con bé đã có tiến bộ lớn rồi , phải bồi dưỡng từ từ đúg k cục cưng ♡
#thek2 diễn xuất trg 2 tập đầu ổn lắm , mị hóng mỗi tuần muốn dài cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2016 15:30:43 | Chỉ xem của tác giả
là ca sĩ mà đá sân sang được diễn xuất mà diễn ổn thì không có nhiều
nhìn thử mà xem, có phải idol nào lấn sân cũng được hoan nghênh đâu )
làm không tốt có khi hứng cả rổ anti )
tóm lại chúc chị thành công diễn xuất ngày càng tiến bộ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-9-2016 15:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa cũng vì cái phim Em là định mệnh đời anh của Yoong mà mình đổ em tới giờ luôn đấy chứ
Cá nhân mình xem phim của Yoona thấy bạn ấy diễn ko đơ chỉ là chưa thể xuất sắc như diễn viên thực lực nhưng diễn khá tốt
Tuy nhiên có một số thành phần hùa theo chưa xem phim mà cứ phán đơ đơ rồi ko thích này kia thì mình thấy bất công cho bạn Yoong lắm
Giờ thì K2 công nhận bạn ấy diễn tiến bộ thiệt, cảm xúc dạt dào luôn, cũng nhờ phim này mà nhiều người biết đến diễn xuất thực sự của bạn ấy hơn để có những nhận xét công tâm hơn
Yoona luôn cố gắng hết mình dù có thể chưa làm tốt nhưng vẫn nỗ lực ko ngừng
Chúc cho The K2 của Yoong nhà mình và Wook oppa thành công rực rỡ
Tình hình hai anh chị chưa có chemistry gì nhưng dân tình đổ xô đi đóng tàu đóng ca nô nhiều lắm rồi á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách